Tuyển tập ktv Hot Massage Phương Anh - P.A Relax

Lượt xem: 93,655

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Xin chào mấy anh trai iu dấu của cộng đồng massage.

Vừa qua em có dạo quanh những topic khác vô tình tiếp cận dược bài viết khá là hay của anh @windstrike77 về cách tổng hợp đặc điểm từng em kỹ thuật viên theo phong cách hình ảnh đầy sống động và ngộ nghĩnh,@Như Quỳnh em thấy điều đó rất hay nên đã làm thử bảng tổng hợp theo nguyên mẫu của anh @windstrike77 đã đăng lên trước đó. Nay em post lên thử trước vài số,nếu mấy anh thấy bổ ích thì em sẽ cập nhật đầy đủ để các anh nắm rỏ thêm tình hình ktv bên Phương Anh luôn ạ. Mong nhận được sự ủng hộ của mấy anh và những góp ý chân thành như thời gian qua nhé hihihi

Ý Tưởng : anh @windstrike77

tythui2013

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/16
Chủ đề
0
46
9
42
0 ₿
Theo minh thi nen nguoi that hinh that van hay hon,co hinh ktv thuc te de a e lua chon. Tten day la y kirn rieng cua minh, co j sai sot mong moi ng bo qua

• Like
Điểm cảm xúc: xuanh_2007@h

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mục chuối là tỉ lệ Bj Hj, vd: 80bj 20hj hay 50bj 50hj hoặc 100bj chẳng hạn

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Thiết nghĩ nên có hình ktv và thông tin chiều cao, cân nặng là đủ. Việc lựa chọn sẽ tùy thuộc khách hàng. Chứ làm cái thông tin như trên thấy hơi kì. Thương cho mấy em ktv lắm :cool:

FASDES

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/5/16
Chủ đề
0
179
2
33
0 ₿
bác thật có tình nhĩ , lo lắng cho em út gê :cool:

pipobobo2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/7/16
Chủ đề
1
73
10
36
0 ₿
Like ủng hộ bảng tổng hợp này,tui khoái mấy em đấm đá khỏe khỏe có bài bản có lực 1 tí,nhìn bảng này biết bé nào liền,đỡ phải chuột bạch:cool::cool::cool:,

iceman

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/5/16
Chủ đề
0
81
8
35
0 ₿
cùng ý kiến vs bác...

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chủ đề hay, cho lên màu để bà con tiện theo dõi :)

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Dạ em chào 2 anh ạ, Em cảm ơn 2 anh đã góp ý, em xin được vài dòng giải thích.
Thứ 1 về mặt nội quy diễn đàn em đã tham khảo kỹ Admin không cho phép đụng chạm đến hình ảnh cá nhân của các em ktv điều này em là con gái em cảm thấy rất ý nghĩa, mấy em có hoàn cảnh riêng nhiều khi vừa học vừa làm mà đưa hình lên thì tội cho mấy em quá.
Thứ 2: nếu có được phép đưa hình lên chăng nữa thì cũng khá tội nghiệp cho mấy em ngoại hình ko được tốt, vô hình chung dẫn đến việc "đẹp thắng xấu thua" mà xấu thì đâu phải là cái tội đâu mấy anh, ngoại hình người ta không đc tốt nhưng họ cố gắng phát huy theo hướng khác nhằm làm đẹp lòng khách hàng.
Trên đây là vài cảm nghĩ của em gái mong mấy anh chém nhẹ tay ạ. Như Quỳnh chúc mấy anh vui nhé hihi

iceman

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/5/16
Chủ đề
0
81
8
35
0 ₿
làm chủ mà nghi dc cho mấy bé vậy là quá tốt... làm ăn tốt nha chị chủ

• Like
Điểm cảm xúc: damcongtu

macthenhan

Tù Binh
Banned
1/5/16
Chủ đề
0
3
1
38
0 ₿
Ôi cô bé, anh lạy hồn em luôn. BJ cho đã cuối giờ nói... (nội dung bị xóa)

Cảnh Cáo : Không Comment Vô Nghĩa,Lạc Đề. Mod

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Lương sơn bạc