Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 127,475

thixmatxa

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/16
Chủ đề
0
34
10
Kim Cương
0
Game point
0
Đã đi em nó 3 lần tip 4 5 xị không bú bình. Hỏi cho anh tới z luôn em nó đòi 50 chai. Nghỉ em là ai vậy chứ, 18 nên còn ngon chứ cũng lùn mập mai mốt phá tướng là thành nấm lùn. Dẹp hé hé.
cho e 100c ...ken lun cho chẵn :v
e 75 dc cái mặt xinh, lùn, v1 bơm. mát khỏe tạm . skil thư giãn rất bình thường như mí e trong DN, chả có j đặc sắc. Tip 300k và ko gặp lại
Ai thix gái xinh, chân ngắn thì đi :D

• Like
Reactions: audir8q

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
34
Kim Cương
0
Game point
0
Vua gap dc e so 09. Moi chuyen qua tu de nhat dc 2 tuan. Cho móc lop thoai mai. Dc bb lun nhe ae. Cao 1m 66-1m68. U96.

emhamvui

Tập Sự
Luyện Khí Massage
24/8/13
Chủ đề
0
294
100
Kim Cương
0
Game point
0
Vua gap dc e so 09. Moi chuyen qua tu de nhat dc 2 tuan. Cho móc lop thoai mai. Dc bb lun nhe ae. Cao 1m 66-1m68. U96.

U96 chắc cũng trên 90 tuổi rồi hả bác? Nếu vậy mình ko thích móc lốp lắm.

danny1991

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/16
Chủ đề
0
3
1
31
Kim Cương
0
Game point
0
Hehe. Em 75 này, tui chưa đi, mà mặt xinh lắm hả bác?

audir8q

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
128
32
Kim Cương
0
Game point
0
Đã đi em nó 3 lần tip 4 5 xị không bú bình. Hỏi cho anh tới z luôn em nó đòi 50 chai. Nghỉ em là ai vậy chứ, 18 nên còn ngon chứ cũng lùn mập mai mốt phá tướng là thành nấm lùn. Dẹp hé hé.
Nhìn em này cũng thuộc dạng trẻ ngáo đá mà, em nó đòi giá cao vậy là k chịu rồi

audir8q

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
128
32
Kim Cương
0
Game point
0
cho e 100c ...ken lun cho chẵn :v
e 75 dc cái mặt xinh, lùn, v1 bơm. mát khỏe tạm . skil thư giãn rất bình thường như mí e trong DN, chả có j đặc sắc. Tip 300k và ko gặp lại
Ai thix gái xinh, chân ngắn thì đi :D
Bác đánh giá chuẩn

audir8q

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
128
32
Kim Cương
0
Game point
0
Hehe. Em 75 này, tui chưa đi, mà mặt xinh lắm hả bác?
Mặt xinh, v1 bưởi, lùn, service thì xóc lọ bình thường thôi, nói chung cũng kiêng cho ae sờ soạn (đó là đối với mình). Thích hợp cho ae nào thích gái xinh ...

Kevin007

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
127
48
49
Kim Cương
0
Game point
0
50 chai thì bao luôn cả tháng chứ 1 lần cái quái gì ... em này bịnh nặng rồi

Chu 6 SG

Tập Sự
Nhập Môn Massage
29/6/13
Chủ đề
6
145
71
Gần một bên
Kim Cương
0
Game point
0
_ Nhân gian có câu " Trên đời gặp được nhau là do chữ duyên " nhưng trong chốn phồn hoa Đại Nam giữa muôn vàn cái đẹp thì thân trai 12 bến nước biết bến nào, biết bến nào đục để mà trao thân đúng không các bác. Đó là lý do bài viết này ra đời, tuy chưa đầy đủ hết các số nhưng cũng phần nào giải tỏa được nhu cầu Cần Lắm Vài Con Số khi đi massa của anh em. Thời điểm : Từ tháng 2/2017

Ca Ngày :
  • Số 02 : Bé N, sn95, cao khoảng m7, Face đẹp, 3 vòng tốt nhé,
  • Số 04 : Bé U , cao khoảng m65, Mình dây cây cảnh nên v1 cũng khiêm tốn, Face đẹp.
  • Số 06 : Bé Tr, ko nhớ sn mấy, tướng tá minhon nhưng ngực tấn công mông phòng thủ, Face cute.
  • Số 12 : Bé Th, mới toanh sn 98, trẻ trung cute, mặt học sinh nhưng số đo các vòng ok *
  • Số 28 : Bé A, mới vô làm, sn98, xiten dễ thương. *
  • Số 33 : Cũng dễ thương, mình dây.
  • Số 37 : Bé D, minhon, Face có nhiều góc đẹp kiểu tiểu thư.
  • Số 39 : Cũng minhon cỡ size với 37
  • Số 41 : Bé N, sn 94, ngoài khuôn mặt có vẻ dzâm và nguyên 1 xe trái cây thì bé này ko có gì để nói cả.
  • Số 48 : Bé L, tay nghề cao.
  • Số 57,63 cũng dễ thương.
  • Số 65 : Bé N dễ thương, cao khoảng m6 mới vô làm, còn nguyên nét cuốn hút cổ điển chưa bị son phấn hóa nhé.
Ca Đêm :
  • Số 07 : Bé này mới vô làm, tuýp cũng na ná bé U số 4 nhé.
  • Số 08 : Bé T, Cao ráo, Sáng đẹp Chiều đẹp Tối đẹp, Tính tình hiền lành, dễ thương.
  • Số 10 : Face nhìn Tây nên khả năng chém gió tiếng anh rất tốt, bác nào giỏi english vào giao lưu dùm.
  • Số 16 : Bé L, xinh.
  • Số 29 : Bé H, trước mủm mỉm nhưng giờ đỡ rồi, V1 to và là hàng Thật nhé. *
  • Số 43 : Tuy bé không xinh bằng các chị nhưng bé cần cù và phục vụ rất chu đáo, cần cù bù xinh đẹp.
  • Số 45 : Cao khoảng m65, cute và V1 to và hàng thật. *
  • Số 69 : Trắng trẻo dễ thương có má lúm đồng tiền nè, V1 to và là hàng thật. *
  • Số 75 : cao khoảng m65 và rất xinh.
Ban cán sự lớp gồm : 14 Lớp Trưởng, 25 Lớp Phó, các chức vụ khác như thủ quỹ, lớp phó lao động, lớp phó học tập... chưa bầu, cái này nói để có nhiều bác chưa biết thì biết thêm luôn :D

Những chia sẻ trên mong các bác hài lòng và chúc các bác được ngon trym ;););)

Mới check được số 48 mới, bé tên Y, bé L trong list của bác đã nghỉ việc rồi.
Xin báo cáo bé 48 mới mặt xinh, vòng 1 ko to, v2 ok, v3 ok. Skill kiến bò cũng ok. Bé rất dịu dàng tình cảm. Nói chung rất hài lòng. Cám ơn list của bác giúp anh em khỏi mất công random.

Co nhan

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
7/9/15
Chủ đề
22
363
94
Kim Cương
0
Game point
0
Mới check được số 48 mới, bé tên Y, bé L trong list của bác đã nghỉ việc rồi.
Xin báo cáo bé 48 mới mặt xinh, vòng 1 ko to, v2 ok, v3 ok. Skill kiến bò cũng ok. Bé rất dịu dàng tình cảm. Nói chung rất hài lòng. Cám ơn list của bác giúp anh em khỏi mất công random.
Vậy bác bít bây h em L 48 ĐN làm đâu ko, thanks bác

zkidz2800

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
2
150
33
27
Kim Cương
0
Game point
0
Hnay mình vừa đi random đc số 19 tên N* , người miền Tây
Face : theo mình tầm 6/10 .
V1,2,4 k check . V3 khá good .
Tính tình : dễ thương , khá gần , cũng bắt chuyện nhiều
Massage khoẻ : e làm khá bài bản , đầy đủ , lực khá ổn . Trong lúc massage khoẻ , e có khều khều thằng e , làm mình khá cấn cấn hehe
Massage mệt : e hj khá nhẹ nhàng , từ tốn ... và đặc biệt e có 1 skill làm mình rất tê và phê , đến nổi cẩm cự k đc ... giờ nhớ lại vẫn sướng ..
Sẽ quay lại gặp e nhiều lần nữa :)

Kevin007

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
127
48
49
Kim Cương
0
Game point
0
Hnay mình vừa đi random đc số 19 tên N* , người miền Tây
Face : theo mình tầm 6/10 .
V1,2,4 k check . V3 khá good .
Tính tình : dễ thương , khá gần , cũng bắt chuyện nhiều
Massage khoẻ : e làm khá bài bản , đầy đủ , lực khá ổn . Trong lúc massage khoẻ , e có khều khều thằng e , làm mình khá cấn cấn hehe
Massage mệt : e hj khá nhẹ nhàng , từ tốn ... và đặc biệt e có 1 skill làm mình rất tê và phê , đến nổi cẩm cự k đc ... giờ nhớ lại vẫn sướng ..
Sẽ quay lại gặp e nhiều lần nữa :)

V1 không check là tại sao vậy bác? Em không cho hay bác không check? Nghĩ cũng lạ, vào đây lại không check vòng 1, còn các em làm đây thì em nào cũng cho check vòng 1, chỉ 1 số không cho bb thôi ... em nào khó tính hay nhạy cảm thì không cho check "nhủ" của e.

• Like
Reactions: Gangstar

Robert Nguyen

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
23/2/16
Chủ đề
12
556
191
Kim Cương
0
Game point
0
Mùa này thời tiết rất nóng mà gặp em hot nữa thì khác nào nằm Lò bát quái của Lão quân, chỉ có lột da thâu. Tốt nhất kiếm giường "Hàn Ngọc" nằm cho phẻ.

domalvin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/6/17
Chủ đề
2
5
0
26
Kim Cương
0
Game point
0
Mấy bác kì cựu cho em xin số em nào tay nghề relax cao tay xíu đi ạ, skill ổn như kiến bò, xoáy nòng hay hay đi ạ ?

Mở ảnh nền