Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 122,310

Himura

V.I.P Member
19/5/15
343
175
33
E này làm ca ngày,face 8đ V1 8đ V2 6đ V3 8đ Ser 7đ
70 t đi qua rồi. Bac cho điểm khá chuẩn,kết nhất v1,cỡ này thuộc dạng ngực sừng trâu hang thiệt bóp phiêu vô cùng hehe v3 thuôjc dạng parabol lòng chảo, mặt mũi nhìn sang nhưng ko chảnh, biết sóc lọ đơn giản nhưng sướng vô cùng,làm mau ra lắm :eek: nói tới làm thèm phải vô thăm em nó mới đc :eek:

Closer

Luyện Khí Massage
3/9/15
242
69
28
70 t đi qua rồi. Bac cho điểm khá chuẩn,kết nhất v1,cỡ này thuộc dạng ngực sừng trâu hang thiệt bóp phiêu vô cùng hehe v3 thuôjc dạng parabol lòng chảo, mặt mũi nhìn sang nhưng ko chảnh, biết sóc lọ đơn giản nhưng sướng vô cùng,làm mau ra lắm :eek: nói tới làm thèm phải vô thăm em nó mới đc :eek:
Có cho khám phá j ko bác miu??

audir8q

Nhập Môn Massage
23/8/15
126
30
Tối qua vừa đi pé H số 29. Phòng ốc ở đại nam thì khỏi chê rôi, sạch sẽ ... Bé cũng còn trẻ, khá hiền lành.

• Like
Reactions: KaChiuSoa

audir8q

Nhập Môn Massage
23/8/15
126
30
Mình ngộp thở với ẻm 2 tuần trước hehehe
Ừ, em này thì đúng là ngộp thở. Đầy đặn ... e cũng chịu nói chuyện lắm.... Tối đó về tự dưng muốn trông cây si trước nhà em dễ sợ ...

• Like
Reactions: Electro

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Em này dễ tính,chém gió đúng kinh, chủ động kiu khám phâ luôn,thấy khách ko sờ mó là tự động kéo tay để vô zíu rồi kêu hãy bóp đi bóp đi đừng ngại ngùng kakaka
Bổ sung thêm về độ chém gió của bé 70, trong lần gặp bé trước đây có thể nói là chém gió bất chấp nắng mưa bé vẫn chém như chưa bao giờ đc chém, nhưng bé chém gió có đẳng cấp lắm nên ko tạo sự khó chịu và nhàm chán cho người nghe(1). Đặt biệt, bé có sự đầu tư ngâm cứu về nhiều chuyên nghành khác nhau chẳng hạn như Động Vật Học bé nghiên cứu rất kỹ những thước phim về các loại heo như lời bé nói là nghiên cứu phim heo(2), về Xã Hội Học bé rất có hứng thú với đời sống thường ngày như là 72 tư thế biến hóa trong cách duy trùy nòi giống của con người(3), về Ngôn Ngữ Học bé thông thạo nhiều loại tiếng bộc lộ cảm xúc thăng hoa của các nước như Hoa, Anh, Hàn, Nhật, Campuchia,Thái Lan, Afghanistan,Nga, nói như gió tiếng có tiếng ko(4). Từ (1)(2)(3)(4) ta suy ra 70 Đẹp Gái, Xàm Giỏi, Thư Giãn Tốt.

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Cảm ơn rp của bác. Mình sẽ tiếp tục đi các số khác trong list của bác. Trước đi fes đã hài lòng rồi, giờ đi đnam còn hài lòng hơn... Phòng ốc sạch sẽ lịch sự
Hihi ko có chi, ko có chi bác @audir8q.

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Bổ sung thêm về độ chém gió của bé 70, trong lần gặp bé trước đây có thể nói là chém gió bất chấp nắng mưa bé vẫn chém như chưa bao giờ đc chém, nhưng bé chém gió có đẳng cấp lắm nên ko tạo sự khó chịu và nhàm chán cho người nghe(1). Đặt biệt, bé có sự đầu tư ngâm cứu về nhiều chuyên nghành khác nhau chẳng hạn như Động Vật Học bé nghiên cứu rất kỹ những thước phim về các loại heo như lời bé nói là nghiên cứu phim heo(2), về Xã Hội Học bé rất có hứng thú với đời sống thường ngày như là 72 tư thế biến hóa trong cách duy trùy nòi giống của con người(3), về Ngôn Ngữ Học bé thông thạo nhiều loại tiếng bộc lộ cảm xúc thăng hoa của các nước như Hoa, Anh, Hàn, Nhật, Campuchia,Thái Lan, Afghanistan,Nga, nói như gió tiếng có tiếng ko(4). Từ (1)(2)(3)(4) ta suy ra 70 Đẹp Gái, Xàm Giỏi, Thư Giãn Tốt.
Note lại,tks info nha bác.

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Ừ, em này thì đúng là ngộp thở. Đầy đặn ... e cũng chịu nói chuyện lắm.... Tối đó về tự dưng muốn trông cây si trước nhà em dễ sợ ...
Thắc mắc quá,điều gì làm bác si đến z :rolleyes:

audir8q

Nhập Môn Massage
23/8/15
126
30
Thắc mắc quá,điều gì làm bác si đến z :rolleyes:
Chỉ là thích thoy bác, mặt bé k phải đẹp xuất sắc nhưng nhìn dễ thương ... K biết có bác nào zalo với e chưa , cho mình xin số với :(

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Chỉ là thích thoy bác, mặt bé k phải đẹp xuất sắc nhưng nhìn dễ thương ... K biết có bác nào zalo với e chưa , cho mình xin số với :(
Bác dễ si như vậy đi Đại nam sẽ si dài dài hix hix sao lúc đi hok xin!!!

Gangstar

Bé Tập Massage
9/1/17
48
11
34
So moi 39 moi lam nghe noi de thuong lam. Bac nao di ui cho y kien nhe

Chàng Khờ Thủy Chung

Sư Huynh Massage
6/2/16
643
438
Bé N. 65 chuyển ca tối; chân thật và tình cảm . Quen có thể hẹn cà fe ăn sáng . Nhưng em ko tới Z đâu nhé ( lý do riêng )

Ngoài ra ca tối còn bé V. 68 ; tóc bồng bền nhìn khiêu khích chịu ko nổi . Ai thích chinh phục để chiếm đoạt thì ko nên bỏ qua.

• Like
Reactions: emhamvui

oliverkahn

Bé Thích Massage
17/11/13
61
41
Bé N. 65 chuyển ca tối; chân thật và tình cảm . Quen có thể hẹn cà fe ăn sáng . Nhưng em ko tới Z đâu nhé ( lý do riêng )

Ngoài ra ca tối còn bé V. 68 ; tóc bồng bền nhìn khiêu khích chịu ko nổi . Ai thích chinh phục để chiếm đoạt thì ko nên bỏ qua.
Cà fe thôi hả thím không tới z nhưng x y cũng đc hè hè

oliverkahn

Bé Thích Massage
17/11/13
61
41
Mấy ngày lễ rảnh sau mấy chầu nhậu sống chết lết xác vô cho mấy em nó hành hạ.

Gặp luôn đôi bạn thân 16 và 17, 2 em làm ca đêm, đều còn trẻ và bưởi chỉ cho sờ vào hiện vật chứ không được hun vào hiện vật.

Khâu khỏe nói chung ổn không thiếu bài như mấy em lười lười, khâu mệt cũng tốt đến khúc cuối các em đều vắt cho hết để anh khỏi tồn ứ trong người.

Mỗi em tặng 4 xị, một mùa lễ nhẹ nhàng

Trung Salem

Luyện Khí Massage
18/8/15
289
118
32
Mấy ngày lễ rảnh sau mấy chầu nhậu sống chết lết xác vô cho mấy em nó hành hạ.

Gặp luôn đôi bạn thân 16 và 17, 2 em làm ca đêm, đều còn trẻ và bưởi chỉ cho sờ vào hiện vật chứ không được hun vào hiện vật.

Khâu khỏe nói chung ổn không thiếu bài như mấy em lười lười, khâu mệt cũng tốt đến khúc cuối các em đều vắt cho hết để anh khỏi tồn ứ trong người.

Mỗi em tặng 4 xị, một mùa lễ nhẹ nhàng
Ăn lễ lớn hen bác,đi mỗi lần 1 em hay double kill vậy mà,nghe vắt cho hết là thấy khó chịu trong người òy đó :oops:

• Like
Reactions: oliverkahn
Mở ảnh nền