Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 119,585

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
:eek:em xui vãi đái các bác ạ. Gọi loto 12 28 70 ngắm bưởi lủng lẳng đều kẹt knên lk chọn đại, em số 5 bước vào mặt mũi cũng hok đến nổi,mà thư giãn với nói chuyện chán.
Đắng lòng thanh niên muốn hái trái cây lủng lẳng như @oliverkahn đâu phải dễ kakaka túm cái váy lại chia buồn nè:(

• Like
Reactions: HaraJuku

oliverkahn

Bé Thích Massage
17/11/13
61
41
:eek:em xui vãi đái các bác ạ. Gọi loto 12 28 70 ngắm bưởi lủng lẳng đều kẹt knên lk chọn đại, em số 5 bước vào mặt mũi cũng hok đến nổi,mà thư giãn với nói chuyện chán.

Số 42 cũng là một số đáng đi. Em còn trẻ ,cao với cái tên dễ thương Th Ng. Nụ cười thơ ngây của gái mới lớn sự ái ngại khi bị khám phá dù chỉ là giả tạo cũng làm cho những thằng đàn ông đam mê chinh phục tăng máu dê ngùn ngụt.

Có đôi lần đã được nâng niu cặp bưởi da xanh chín mọng tuổi đôi mươi của bé,

Có lần gần xuất xin được bú bình mà em không cho làm nước miếng chảy ướt nhèm nhẹp liền bị em nó la là đồ biến thái.

Em này chỉ cần tăng độ chiều chuộng và thư giãn thêm mân mê chắc sẽ thành số hot sớm của Đại Nam.

Thấy em nó dễ thương và không vòi như 70. Cặp bưởi da xanh này đúng là Bến Tre, em 70 chắc là Củ Chi hay Biên Hòa gì thôi

Trung Salem

Luyện Khí Massage
18/8/15
289
118
32
Số 42 cũng là một số đáng đi. Em còn trẻ ,cao với cái tên dễ thương Th Ng. Nụ cười thơ ngây của gái mới lớn sự ái ngại khi bị khám phá dù chỉ là giả tạo cũng làm cho những thằng đàn ông đam mê chinh phục tăng máu dê ngùn ngụt.

Có đôi lần đã được nâng niu cặp bưởi da xanh chín mọng tuổi đôi mươi của bé,

Có lần gần xuất xin được bú bình mà em không cho làm nước miếng chảy ướt nhèm nhẹp liền bị em nó la là đồ biến thái.

Em này chỉ cần tăng độ chiều chuộng và thư giãn thêm mân mê chắc sẽ thành số hot sớm của Đại Nam.

Thấy em nó dễ thương và không vòi như 70. Cặp bưởi da xanh này đúng là Bến Tre, em 70 chắc là Củ Chi hay Biên Hòa gì thôi
Đọc bác tả mà em cũng muốn xuất luôn bác quả là cao thủ.

Closer

Luyện Khí Massage
3/9/15
242
69
28
Báo cáo no4 name H U face đẹp, body cao mình dây đường cong hình chữ S gọn gàng vòng nào ra vòng đó.
V1: cam vn
V2: hok có 1 tí nào lipid
V3: tròn cong dảnh,doggy thì khỏi chê
V4: khám phá nhẹ bên ngoài
Mát khỏe : đủ thời gian,bài vở
Mát mệt : thành thạo các kỹ năng như vuốt trụ, xoa bi thổi lổ tai nhẹ nhàng đưa đẩy làm out trong sung sướng.
Điểm cộng của em là ngoại hình bắt mắt,tướng đẹp.

oliverkahn

Bé Thích Massage
17/11/13
61
41
Báo cáo no4 name H U face đẹp, body cao mình dây đường cong hình chữ S gọn gàng vòng nào ra vòng đó.
V1: cam vn
V2: hok có 1 tí nào lipid
V3: tròn cong dảnh,doggy thì khỏi chê
V4: khám phá nhẹ bên ngoài
Mát khỏe : đủ thời gian,bài vở
Mát mệt : thành thạo các kỹ năng như vuốt trụ, xoa bi thổi lổ tai nhẹ nhàng đưa đẩy làm out trong sung sướng.
Điểm cộng của em là ngoại hình bắt mắt,tướng đẹp.
Em này không cao như 42 hay 75 nhưng người rất thon gọn, mặt đẹp, giọng ngọt ngào lắm. chắc cũng phải trên 26 nên kinh nghiệm

• Like
Reactions: Closer

Closer

Luyện Khí Massage
3/9/15
242
69
28
Em này không cao như 42 hay 75 nhưng người rất thon gọn, mặt đẹp, giọng ngọt ngào lắm. chắc cũng phải trên 26 nên kinh nghiệm
Thích cái thần thái phong cách của em nó. Bác diện.kiến 75 rùi hả,cho em cái cảm nhận với,cũng đang muốn tìm hiểu em nó nhưng chua gặp đc.

zkidz2800

Nhập Môn Massage
22/5/16
150
34
27
Ai cho mình xin số nào mà HJ tốt như 70 ấy ... mình ko cần e ấy cho thoải mái sờ mó hay gì ... chỉ cần tay nghề tốt với nhẹ nhàng 1 tí là đc .. cảm ơn :D

emhamvui

Luyện Khí Massage
24/8/13
247
74
Thích cái thần thái phong cách của em nó. Bác diện.kiến 75 rùi hả,cho em cái cảm nhận với,cũng đang muốn tìm hiểu em nó nhưng chua gặp đc.

75 nói chuyện dễ thương, khỏe và mệt đều ok.

• Like
Reactions: Closer

Casanova

Nhập Môn Massage
14/12/13
197
99
Em 75 có vẻ bí ẩn,chắc là số hot chưa đc khai phá:rolleyes:

HaraJuku

Nhập Môn Massage
30/3/13
118
54
32
Đa tạ đại hiệp, lần sau sẽ thăm 70 42 4,ăn chắc mặc bền hi

Trung Salem

Luyện Khí Massage
18/8/15
289
118
32
Ngoại hình mấy điểm z bác,nghe bảo xinh lắm ý.
E này nhiều bác đi rồi nhưng giấu cho riêng mình nên ko repot,trong đó có tui nữa,suy đi nghĩ lại ko nên tơ tưởng viễn vông cứ xem như mình là ga nhỏ dọc đuờng của e nó là đc nên share cho nhiều bà con đến tham quan. Thẳng thắn mà nói nếu bác cần cảm giác thư giãn yên bình và trò chuyện cùng girl đẹp thì bác chọn đúng số rồi đó. Khuôn mặt rất dễ thương từ mắt mũi miệng đến răng luôn, nụ cười tỏa nắng lấp lánh ánh ban mai xua tan mệt mỏi, phong cách ngây ngô hồn nhiên, giọng nói ngọt ngào trong trẻo dễ thương, dáng chuẩn gầm cao máy thoáng phụ tùng xịn còn săn chắc mơn mởn của teen mới lớn. Thư giãn cũng rành rỏi lên công về thủ. Tóm lại là 1 số nhất định phải gặp khi tới Đại Nam

yeumatxa

Nhập Môn Massage
19/5/15
157
113
31
E này nhiều bác đi rồi nhưng giấu cho riêng mình nên ko repot,trong đó có tui nữa,suy đi nghĩ lại ko nên tơ tưởng viễn vông cứ xem như mình là ga nhỏ dọc đuờng của e nó là đc nên share cho nhiều bà con đến tham quan. Thẳng thắn mà nói nếu bác cần cảm giác thư giãn yên bình và trò chuyện cùng girl đẹp thì bác chọn đúng số rồi đó. Khuôn mặt rất dễ thương từ mắt mũi miệng đến răng luôn, nụ cười tỏa nắng lấp lánh ánh ban mai xua tan mệt mỏi, phong cách ngây ngô hồn nhiên, giọng nói ngọt ngào trong trẻo dễ thương, dáng chuẩn gầm cao máy thoáng phụ tùng xịn còn săn chắc mơn mởn của teen mới lớn. Thư giãn cũng rành rỏi lên công về thủ. Tóm lại là 1 số nhất định phải gặp khi tới Đại Nam
:eek: Đến Quỳ !!! tả người như tả xe,gầm cao máy thoáng nghĩa là sao vậy mấy ba :eek:

HaraJuku

Nhập Môn Massage
30/3/13
118
54
32
Ngon vãi :v

Casanova

Nhập Môn Massage
14/12/13
197
99
Xinh đẹp chỉ để ngắm thôi,hy vọng thời gian sau này e nó mạnh dạn hơn sẽ thành số hot ^^

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Tính cuối tuần ghe Đn,gần đây bác nào đi 62 cho hỏi e nó có thay đổi gì ko ạ.

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Body thì minhon hơn và v1 nảy nở hơn do mới đại tu lại, sờ vào sẽ thấy sự khác biệt giữa cam vn thuần túy nâng cấp lên bưởi 5 roi lai giống kakaka
Hehe đa tạ thông tin của bác, sắp xếp time vào hái bưởi lai liền...

Mở ảnh nền