Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 133,328

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
_ Nhân gian có câu " Trên đời gặp được nhau là do chữ duyên " nhưng trong chốn phồn hoa Đại Nam giữa muôn vàn cái đẹp thì thân trai 12 bến nước biết bến nào, biết bến nào đục để mà trao thân đúng không các bác. Đó là lý do bài viết này ra đời, tuy chưa đầy đủ hết các số nhưng cũng phần nào giải tỏa được nhu cầu Cần Lắm Vài Con Số khi đi massa của anh em. Thời điểm : Từ tháng 2/2017

Ca Ngày :
  • Số 02 : Bé N, sn95, cao khoảng m7, Face đẹp, 3 vòng tốt nhé,
  • Số 06 : Bé Tr, ko nhớ sn mấy, tướng tá minhon nhưng ngực tấn công mông phòng thủ, Face cute.
  • Số 12 : Bé Th, mới toanh sn 98, trẻ trung cute, mặt học sinh nhưng số đo các vòng ok *
  • Số 28 : Bé A, mới vô làm, sn98, xiten dễ thương. *
  • Số 33 : Cũng dễ thương, mình dây.
  • Số 37 : Bé D, minhon, Face có nhiều góc đẹp kiểu tiểu thư.
  • Số 39 : Cũng minhon cỡ size với 37
  • Số 41 : Bé N, sn 94, ngoài khuôn mặt có vẻ dzâm và nguyên 1 xe trái cây thì bé này ko có gì để nói cả.
  • Số 48 : Bé L, tay nghề cao.
  • Số 57,63 cũng dễ thương.
  • Số 65 : Bé N dễ thương, cao khoảng m6 mới vô làm, còn nguyên nét cuốn hút cổ điển chưa bị son phấn hóa nhé.
Ca Đêm :
  • Số 07 : Bé này mới vô làm, tuýp cũng na ná bé U số 4 nhé.
  • Số 08 : Bé T, Cao ráo, Sáng đẹp Chiều đẹp Tối đẹp, Tính tình hiền lành, dễ thương.
  • Số 10 : Face nhìn Tây nên khả năng chém gió tiếng anh rất tốt, bác nào giỏi english vào giao lưu dùm.
  • Số 16 : Bé L, xinh.
  • Số 29 : Bé H, trước mủm mỉm nhưng giờ đỡ rồi, V1 to và là hàng Thật nhé. *
  • Số 43 : Tuy bé không xinh bằng các chị nhưng bé cần cù và phục vụ rất chu đáo, cần cù bù xinh đẹp.
  • Số 45 : Cao khoảng m65, cute và V1 to và hàng thật. *
  • Số 69 : Trắng trẻo dễ thương có má lúm đồng tiền nè, V1 to và là hàng thật. *
  • Số 75 : cao khoảng m65 và rất xinh.
Ban cán sự lớp gồm : 14 Lớp Trưởng, 25 Lớp Phó, các chức vụ khác như thủ quỹ, lớp phó lao động, lớp phó học tập... chưa bầu, cái này nói để có nhiều bác chưa biết thì biết thêm luôn :D

Những chia sẻ trên mong các bác hài lòng và chúc các bác được ngon trym ;););)

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
63 em v skill tốt mà bác cho có vài chữ,số 33 cũng vậy

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Info đó cũng khó vì HJ cũng chỉ có vài skill na ná nhau nên Soa chủ yếu report đa dạng ngoại hình tốt, phụ tùng tốt, đấm đá tốt và thái độ tốt để các bác có số yêu cầu khám phá, bé nào có skill lạ lắm lắm mới nhớ thôi hihi

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác đi lại thử xem,wa đây rồi phong thủy khác nhau nên thái độ cũng ko giống nhau nè.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Cảm ơn bác Soa đã Inf, hy vọng đây là những em mới, số mới, chứ đừng gặp phải số mới mà em cũ thì bùn á. Cuối tuần này mần thử xem thía lào.

• Like
Điểm cảm xúc: Xoài, Chu 6 SG and KaChiuSoa

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Cảm ơn bác Soa đã,cuối tuần này tranh thủ check những em được đánh dấu *,nghe hàng thật mà bự nữa là khoái rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa