Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 133,278

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Số 2 nhìn cũng sang lắm đó bác,di ngang nhìn cũng hiền,,bữa nào đi thử đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and oliverkahn

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
2 em 2 ngày đó bác. Thực ra Đại Nam skills mấy em nó giống giống nhau. Em nào cũng bơm bưởi thư giãn cũng giống giống nhau. Có vẻ hơi đúng quy trình quá dễ gây nhàm chán, lâu lâu có mấy em lạ lạ phá cách

• Like
Điểm cảm xúc: Closer

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Mới ra lễ nhưng em các bác xung quá nên lại chui đầu vô Đại Nam gặp ngay số 50. Em này người tròn trịa mũm mĩm, vui vẻ nhiệt tình, tuy khuôn mặt không ăn ảnh và hơi dư thịt nhưng được cái dễ chịu, 2 trái bưởi lủng lẳng trên đầu nghiêng nghiêng theo nhịp của em đấm bóp làm nòng sung cứ giương lên như muốn bảo vệ vùng trời quê hương.

Em thư giãn miệt mài từ xoa bi đến vuốt trụ, khi xuất em xóc thiệt mạnh làm mình xin em dừng lại mà em không chịu còn giả bộ nói tưởng anh chưa ra.

Thư giãn xong em xoa đầu rồi hỏi anh có muốn thêm cái nữa không. Trời đã khuya sức đã xìu vùng trời quê hương đã bình yên nên mình chào em ra về.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Báo cáo no.70 name Bông cũng rất đáng để quan tâm, sn 96 chưa mặc cả ;));)) da ngâm ngâm face đẹp tóc 4/6 dài xõa bồng bềnh lúc thư giãn nhìn râm cực.
V1: cam mỹ,có khả năng ngắm va uống sữa
V2:mềm mịn
V3: một cục
V4:ko check
Biết cách quay tay nên rất sướng,trong lúc mát khỏe chịu ôm ấp kích thích nhau,rất thích điểm này của em.

Eviknguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/11/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Tình cảm nói chuyện vui rất ok. Nhưng không dễ vậy đâu nha các bác. thường đi ẻm nhưng chưa bao giờ được hôn cả và rủ đi cf nhiều lần ẻm chỉ hứa

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Cả ngày đi làm không để ý chiều thì 1 em Minh Tâm hot vào làm lại sau một thời gian treo giò nhắn tin kêu vào chơi nên lại vào Minh Tâm. Cái nơi vào vì tình cảm với mấy em chứ không phải vì gì khác

Chỗ gì mà chật hẹp dơ dáy, nước chảy yếu xìu, nóng không ra nóng lạnh không ra lạnh. Vòi sen xài cũng phải 20 năm nhìn lên thì thấy dơ hầy, đầy những thứ gì đủ màu sắc vàng xanh đỏ đỏ, chẳng biết là thời gian đã cho bao nhiêu thứ ô uế lên trên đó. Nhìn xong hết dám tắm để người dơ đi về, trên người vẫn còn dầu, mồ hôi, perfume của mình và của em, tay thì còn ướt ướt nhờn nhờn.

Lúc ra tính tiền thì vé đã là 250k, rẻ hơn Đại Nam 20k mà công nhận csvc quá tệ. Phòng xông khô xông ướt thì thiếu độ chỉ chảy mồ hôi chứ không thấy rực tí nào.

Về tới nhà tính chui ngay vô phòng tắm thì gặp ngay con vợ, nó đi theo hửi hửi làm mình phải kiếm chuyện né. Vô phòng tắm thì thấy hú hồn vì trên tai còn mấy vết son môi mà nó không biết. Tắm xong ra vợ nằm cạnh sờ chim thấy mềm èo chửi cho một tăng.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Like mạnh cho bác đoạn 2 trái bưởi lủng lắng trên đầu =)))) nghe cứ như chuẩn bị rớt xuống mặt nhỉ =))

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿

Hôm qua sau chầu nhậu cuối tuần với anh em đám mình lao vô Đại Nam. CSVC tốt nhưng phòng chờ đã full người. Cái này Đại Nam coi có cải thiện được không.

Sau khi gọi 2 3 số quen thì nhớ đến 70 của bác có liền thế là vác chim lên. Em nó đã uốn tóc rồi nhé mấy chế. Mình trèo lên cây bưởi mân mê đôi bưởi thiên nhiên căng mọng của gái 18 còn zin. Nghe tới đây mình tự nhiên teo chim chắc tại cái phim Em chưa 18 tuổi.

Em quay tay nhiệt tình mình hướng dẫn them một số chiêu em nhiệt tình làm theo, sau một hồi 2 tay 2 bưởi còn em thì 2 tay 1 súng và 2 bi cơn đê mê tăng lên ngùn ngụt mình cũng bung trong sung sướng. Một số có triển vọng.

Nếu em chịu chiều chuộng thêm và đa dạng mấy chiêu quay tay phải lên công về thủ, đánh biên, tạt cánh, phối hợp *** nhỏ sẽ thành số hot trong tương lai

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Hic đọc mà chiu ko nổi lun á bác oliver,chúc mừng bác tê trym.

laodao113

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/15
Chủ đề
5
199
25
35
0 ₿
Khoái kiểu ddcn . Mà vậy mau phọt quá.há há

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Suy ra em thuộc dạng khẩu zâm pk bác:D

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Có time test 75 lun đi bác clo
Có inbox kà

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Bác bình luận rất chính xác, cháo lưỡi nữa ngon :3:3

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
sao tui thấy 70 cũng bt mà ta, đc cái cười xinh. chém kinh. nói tui ở Q6 chắc giàu lắm, nghe e nói biết e muốn gì rồi. tui nói Q6 toàn dân lao động ko hà em. cuối cùng cũng phải tip 400k, bt có 300k hà. e nói làm tròn đi a, tui nói lần sau nha e,mà chắc ko có lần sau quá, do ghét nhất là e nào mà xin thêm tip.

có bác nào đi 34 mới và 75 cho review đi các bác, dzô yc mà ko gặp.