Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 133,284

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Vậy là bác bị nụ cười ẻm mê mị roài,lúc mình đi cũng vui vẻ trả bài đầy đủ ghi tip 300k mà cười tít mắt nên cho riêng thêm chút đỉnh, ẻm khuyến mãi cái hun nhưng mình né sợ dính son,đèo eo xuống hết cầu thang hí hí
75 mình có hỏi anh pv thân quen bảo là trẻ đẹp 3 v chuẩn nhưng vẫn chưa gặp dc:(
Bác soa thêm info 75 đi bác.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Như bác nói là đúng về bé 75 rồi, bé tên N làm ca 2h, nói chuyện rất là dễ thương luôn. Phần còn lại mấy bác vào khám phá tận hưởng.

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Hôm qua em các bác xỉn nên k nhớ nhiều chỉ nhớ khúc sung sướng cuối cùng. Em này cũng hỏi han gia đình của khách. Nói chung là thực dụng. Trừ 1 điểm.

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Bữa nay vẫn phải đi làm nên hơi mệt. Chiều sẵn lãnh tiền tăng ca em các bác vào Đại Nam luôn.

Sau khi ăn tô mì bò trứng vì phải đi làm từ sớm chưa ăn gì và làm ly cà phê sữa cho tỉnh người em các bác khoan khoái gọi số.

Nhớ đến mấy số mà mấy chế report thì cũng kẹt chỉ có 51 là số mà thằng bạn hay quen đi, bữa nay đánh lẻ nên ngoại tình ngay với em 51 của nó.

Vào phòng thì thấy một bé dáng cao tóc dài trang điểm nhẹ nhàng người dây. Vòng 1 tuy không khủng nhưng cũng còn độ đàn hồi đầu ti đỉa phải hun mấy cái mới thọt ra.

Em đấm đá nhiệt tình hơn em 70 nhiều, đủ bài. Thỉnh thoảng em lại nhè nhàng khều khều thằng nhỏ trong tư thế nằm sấp rất cấn.

Em lật mình nằm ngửa lên rồi mân mê 2 viên đại bác làm nòng sung vươn lên sẵn sàng nhả đạn. Tưởng thư giãn thì em nó đấm chân rồi đấm tay. Đến khi chỉ còn 10 phút em mới đưa mình vào cuộc đê mê.

Thợ Festival cũ thì service tốt nhưng ngoại hình kém. Em 51 là em hiếm hoi có cả 2. Em nó cũng mộc mạc trân trọng nét đẹp tự nhiên nên k bơm vá gì hết.

Mới xong đi ra thì đã thấy có khách yêu cầu luôn 51. Chúc mừng em đông khách vì service tốt và không vòi vĩnh

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Yêu nghề và nhiệt tình như bé 51 V C thì chuyện được nhiều khách biết đến cũng là điều dễ hiểu. Mừng bác ngon trym :D

• Like
Điểm cảm xúc: oliverkahn

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
:eek:em xui vãi đái các bác ạ. Gọi loto 12 28 70 ngắm bưởi lủng lẳng đều kẹt knên lk chọn đại, em số 5 bước vào mặt mũi cũng hok đến nổi,mà thư giãn với nói chuyện chán.

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Chia bùn cùng bác,đã từng gặp e này cảm giác y như bác,nói chung hẹn ngày ko gặp lại:)

• Like
Điểm cảm xúc: HaraJuku and oliverkahn

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
5 quỳnh anh gì đó pk bác,nếu đúng thì bác xui thiệt oy =))

• Like
Điểm cảm xúc: HaraJuku

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Đắng lòng thanh niên muốn hái trái cây lủng lẳng như @oliverkahn đâu phải dễ kakaka túm cái váy lại chia buồn nè:(

• Like
Điểm cảm xúc: HaraJuku

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿

Số 42 cũng là một số đáng đi. Em còn trẻ ,cao với cái tên dễ thương Th Ng. Nụ cười thơ ngây của gái mới lớn sự ái ngại khi bị khám phá dù chỉ là giả tạo cũng làm cho những thằng đàn ông đam mê chinh phục tăng máu dê ngùn ngụt.

Có đôi lần đã được nâng niu cặp bưởi da xanh chín mọng tuổi đôi mươi của bé,

Có lần gần xuất xin được bú bình mà em không cho làm nước miếng chảy ướt nhèm nhẹp liền bị em nó la là đồ biến thái.

Em này chỉ cần tăng độ chiều chuộng và thư giãn thêm mân mê chắc sẽ thành số hot sớm của Đại Nam.

Thấy em nó dễ thương và không vòi như 70. Cặp bưởi da xanh này đúng là Bến Tre, em 70 chắc là Củ Chi hay Biên Hòa gì thôi

• Like
Điểm cảm xúc: HaraJuku, Himura and Trung Salem

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Đọc bác tả mà em cũng muốn xuất luôn bác quả là cao thủ.

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Báo cáo no4 name H U face đẹp, body cao mình dây đường cong hình chữ S gọn gàng vòng nào ra vòng đó.
V1: cam vn
V2: hok có 1 tí nào lipid
V3: tròn cong dảnh,doggy thì khỏi chê
V4: khám phá nhẹ bên ngoài
Mát khỏe : đủ thời gian,bài vở
Mát mệt : thành thạo các kỹ năng như vuốt trụ, xoa bi thổi lổ tai nhẹ nhàng đưa đẩy làm out trong sung sướng.
Điểm cộng của em là ngoại hình bắt mắt,tướng đẹp.

• Like
Điểm cảm xúc: HaraJuku and oliverkahn

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Em này không cao như 42 hay 75 nhưng người rất thon gọn, mặt đẹp, giọng ngọt ngào lắm. chắc cũng phải trên 26 nên kinh nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: Closer

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Thích cái thần thái phong cách của em nó. Bác diện.kiến 75 rùi hả,cho em cái cảm nhận với,cũng đang muốn tìm hiểu em nó nhưng chua gặp đc.

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
Ai cho mình xin số nào mà HJ tốt như 70 ấy ... mình ko cần e ấy cho thoải mái sờ mó hay gì ... chỉ cần tay nghề tốt với nhẹ nhàng 1 tí là đc .. cảm ơn :D