Tuyển Tập Số Hot Đại Nam 2017 * Mới *

Lượt xem: 133,290

hasuper

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/12/16
Chủ đề
0
13
7
40
0 ₿
Xin report 75 va 39. Da ta bac Soa da chi diem. May bac thong cam la em hoi kho tinh va chu trong qui trinh tam rua.

75
Face: binh thuong, co net xinh
Cac vong deu rat ngon lanh.
Tam rua ko dat cho lam. Em ko co nhieu kinh nghiem. Massage cung binh thuong. Thu gian thi cung du bai. Em nay hop cho nhung ai thich gai xinh, va chiu quay. Cu ru minh di bar hehe.

39
Face: binh thuong
Nho nhan, 3 vong day du.
Tam rua dat yeu cau. Massage rat da va khoe. Thu gian full options. Em nay rat hop cho nhung bac muon enjoy het tat ca qui trinh cha massage.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D đã nha, đc rủ đi Bar luôn :D

• Like
Điểm cảm xúc: HenryNguyen

HenryNguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/17
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
Cảm ơn bác. 39 có vẻ hợp với nhu cầu sử dụng của em. Đã là mở massage thì nên có những bài massage cơ bản tầm 30' các bác ạ. Em ghét nhất mấy chỗ ; mua vé xong ,vào mấy em đấm bóp 5-7 phút rồi lật người lại luôn. Có bác nào chung quan điểm với em không !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Cuối tuần nhậu tới sáng thế là và thăm em 75, mặt vẫn xinh nhìn như hotgirl tuổi teen cười nhí nhảnh. Chiều cao tuy hơi hạn chế nhưng được cái tướng và đôi guốc làm em bốc hơn.

Em massage rồi mân mê thằng nhỏ làm mình cấn quá phải nằm ngửa. Em bắt đầu thư giãn em trong lúc em mân mê thằng nhỏ thì mình nhìn em say đắm nên em nói anh nhìn gì ghê vậy, cảm giác như sắp được ăn thịt thỏ làm con sói nhìn hau háu. Tuy nhiên anh em chúng ta mới là thỏ còn mấy em mới là sói.

Em thư giãn tốt và chịu khó từ từ để mình hưởng thụ không cho ra ngay còn mình thì mân mêm đôi bưởi căng mọng hết trái này rồi trái khác chu choa sao con nhà ai mà bưởi tốt quá căng mọng chín cây.

Lúc xuất em xóc thật mạnh cho hết sạch mới dừng lại còn nói thêm tỉnh chưa anh, cho hết xỉn luôn mấy thằng đàn ông dzâm dzê.

Về ngủ một mạch tới trưa. Một cuối tuần sảng khoái.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
ok. chúc mừng e í. làm kiểu e í mất sức lém.

dạo này ĐN top choices nghỉ hơi nhiều: 24 48 53

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿

39 của bác cũng đi thử rồi, mặt dễ thương nhưng hơi công nghiệp, sẽ ko gặp lại. 2 số còn lại chưa check. gần đây cũng hay đi 75. kết số 53 cũ (nghỉ rồi, làm lại, giờ chắc nghỉ luôn), nghe nói có 53 mới cũng ok mà chưa check.

sắp tới chắc check số 42, nghe nói hot gơ

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Mấy bác cho hõi em 48 làm lại chưa? Tôi mong gặp em nhưng nghe nói em nghĩ dài hạn, thankd mấy bác

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Đã đi em số 75, tên Ng, em này tướng cũng lùn, mặt mũi cũng xinh xắn, cũng chịu khó bắt chuyện với khách....

• Like
Điểm cảm xúc: Gangstar

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Cho sờ ngực thôi không bú bình móc lốp hun hít gì cả. Ngực căng và khủng lắm

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Đã đi em nó 3 lần tip 4 5 xị không bú bình. Hỏi cho anh tới z luôn em nó đòi 50 chai. Nghỉ em là ai vậy chứ, 18 nên còn ngon chứ cũng lùn mập mai mốt phá tướng là thành nấm lùn. Dẹp hé hé.

• Like
Điểm cảm xúc: audir8q

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Nếu là 50ch Budweiser thì chia 7 mem để gặp nhau cuối tuần thì ok bác hỉ, sau đó massage thẳng tiến => xông hơi => tỉnh rượu => massage => thư giãn => về nhà ngủ => đầu tuần kéo cày => cuối tuần massage. Cái vòng tròn này cũng có lý á :)

• Like
Điểm cảm xúc: Gangstar