Tuyệt cú mèo với em 70 cute,baby Windy TP

Lượt xem: 4,519

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Thứ 7 cuối tuần mà ae.Đi làm cả tuần mệt mỏi, đau nhức thì khỏi nói ae cũng pít ..Không muốn về nhà luôn,lấy điện thoại ra vào congdong check thử gần chỗ làm mình có cs(cơ sở) massage nào ok không..thì thấy cs Windy tân phú cách chỗ làm có 2km mà trong lúc giảm giá khi có code nữa chứ..Mọi thứ đều ổn áp hết chỉ chờ xong việc là phi thẳng đến với mấy e toy gần sát bên chỗ làm mà. Kkkk.yociexp23yociexp23
Xong xuôi các thứ thì mình cũng bắn thẳng đến ngay( t7 mà làm việc sơ sài toy cuối tuần mà, t2 làm típ cũng được chứ đầu óc cũng ko dành cho công việc nữa r. Hhihi) mới lên xe kéo đúng 1 ga là tới ngay cửa CS rồi ,quẹo vô liền thì có thằng em chờ sẵn dắt xe và chào hỏi vui vẻ,là hài lòng nhẹ rồi. Rồi dẫn mình vào quầy lễ tân chọn vé "xin dừng lại vài nhịp nha ae"(bé lễ tân xinh cực cao và đẹp lắm mình toàn nhìn e ấy toy,, mê gái mà ,ae thông cảm) Mình định sẵn vé onsen2 rồi nhưng vẫn nói em ấy:tư vấn giúp a ,a ko rành các vé (chủ yếu được nhìn e ấy lâu hơn toy.kkk đôi khi thấy mình khốn lạn thật)yociexp48yociexp41 xong vé thì được locker đưa lên phòng đi thang máy nhak ae, trong thang máy thì e trai có hỏi : a iu cầu số mấy hay gu ra sao để e tiện sắp xếp... Do mình đến đây đầu tiên nên có pít số nào ở đây đâu nên mình bảo cứ random cho a.. A yên tâm e sẽ sắp cho a số này đảm bảo a thít, nghe toy là thấy số này ghê gớm r dự báo trước cho mình luôn mà.Rồi dẫn mình vào phòng..B25
CSVC: trời eo ơi trước h đi MS có thấy cái phòng rộng như vầy đâu, xông ước, xông khô, nhà vệ xinh trong phòng hết.giường to..cái bồn sục thì to đùng bơi luôn chứ tắm ji nữa.kkk có cả ghế satra(ghế tình yêu) trong phòng luôn có luôn nhạc du dương thích lắm ae 10/10đ hoàn hảo yociexp66yociexp66
Mình vào xong ước khoảng 5 phút thì e vào,mình xong khoảng 5p nữa rồi ra gặp bé xem sao nghe locker giới thiệu ghê quá..mình bước ra đứng hình mất 5s ,bé cười chào mình,mình lại bàn lấy cái mắt kính đeo dô mình nhìn típ 5s nữa..e ấy bảo : sao nhìn e dữ vậy e ngại, rồi e ấy cười dâm,,,xinh,cute lắm ae ơi,da trắng nữa, giọng nói baby,có nét dâm nữa eo ơi mình chịu hết nổi rồi,,chết chết chết. yociexp56yociexp56B73Trong lúc chờ bé pha nước trong bồn thì mình ở ngoài nói chuyện với e ấy luôn bỏ luôn xông khô..bé vui tính lắm mà dâm dâm nữa bỏ xong khô không uổng phí ..8 với e ấy 1 lúc thì nước cũng đủ nóng. E ấy dắt mình vào bồn ngâm. Kì cọ các thứ rồi e ấy nằm hẳn trên người mình luôn cả 2 cùng ngâm và ôm ấp phê lắm ae ơi, tám chuyện vui lắm, mình thì ít nghịch lắm tay trái thì chạm và se nhẹ ti, tay phải thì lần chầm chậm xuống v4 nghịch xíu..Bé bảo : a cũng ít sịu chuyên nghiệp à nhak..rồi bé cười...mỗi lần bé cười là muốn rụng tym e cute kì lạ (như mấy e mới lớn 2k1 2k2 trên tik tok v á)yociexp96yociexp100 ngâm và cùng nhau nghịch cũng khá lâu rồi e ấy lau khô kéo mình ra giường giải quyết shot1
Chuyện của thằng a xong h tới thằng em thăng hoa chứ.. E ấy đi đường lưỡi từ chân tới cổ, thở nhè nhẹ vào tai mình rồi dùng lưỡi đá nhẹ vào dái tai làm mình mỗi hết da gà, r em đi lực về ghé ngang thăm 2 ti mình ,lưỡi kết hợp với se nhẹ ôi trời e làm rất chuyên nghiệp rồi đi thẳng xuống pháo dùng lưỡi BJ là phần lớn... Bj/Hj - 80/20 tiếp tục e trường lên chủ động cho mình Bú bình tay thì không quên HJ kít thích liên tục kết hợp với rên jav đầy cuồng nhiệt .,cuối cùng thì mình cũng out1 trong thế đặc biệt này.
Mình thì nhắm mắt hưởng thụ kệ sự đời.bé thì lau cho mình rồi bé đi tắm lại chuẩn bị các đường quyền và hiệp2..thấy mình mệt e khui nước suối cho mình uống.
Rồi e bắt đầu đấm bóp. E làm có bài bản Và đủ lực đang nhức mỏi sau màng đấm bóp của e thì tan biến hết,cứ nhức đâu thì nói bé bé xoa vài cái là hết ngay.kk .tới màng trường thái và mông thì bé làm ok tốt (bé đi lưỡi trước rồi mới đi thái,mông nha ae hơi đặt biệt xíu) B89B73
Tới shot2 ....shot1 sướng rung rồi tới hiệp2 còn dã man nữa bé làm full skill bé có thể làm ,shot1 chưa là ji đâu ....rất là chuyên nghiệp... Bác nào yếu yếu thì chết sớm với e ấy là như thường nhak...ôi nó sướng tê tái quên luôn đường về. Xong thì bé lại dắt mình vào bồn tắm lại sạch sẽ thơm tho bé mới cho về....Lúc tắm thì mình cũng có hỏi sơ về bé lễ tân thì mới biết bé lễ tân lúc nãy mình gặp ở dưới quầy là KTV còn lễ tân thực thì có tí chuyện phải ra ngoài nên nhờ e(KTV) thế 1 lúc... Chồi má vậy có lý do ghé lại lần 2 rồi ae à. Kkk yociexp23yociexp32yociexp32
KTV:70 1m5X
V1: Cam vừa tay,,săn lắm
V2: thon
V3: vừa với dáng người
V4:hihihi rất chi là OK
Là 1 số rất chi là này nọ đáng nên check ở đây đối với mình thì bé v là hoàn hảo...ae đến đây thì đừng quên em nó nhak.... Chúc ae vui vẻ sung sướng ở Windy nhak....Bài viết của mình hơi dài nhằm cho ae biết chi tiết buổi trải nghiệm của mình như nào và cũng hiểu rõ hơn về CS..Hẹn gặp ae ở bài rp Mới của mình ở đây yociexp30yociexpress06

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
căng quá @An9x . Cố gắng trải nghiệm như Bác nói

• Haha
Điểm cảm xúc: An9x

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Da..Đại diện cho cơ sở..Windy...xin chân thành cảm ơn bác đã nghé qua cơ sở trải nghiệm những giây phút thăng hoa...Rất mong bác xắp xếp thời gian để ghé lại cơ sở để cho các bé được phục vụ bác nhiệt tình chu hơn nữa ah

• Like

Chàng Ngố

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/8/20
Chủ đề
0
10
7
0 ₿
Đọc bài viết của bác thấy kích thích vãi.. Sướng nhất bác rồi.

• Like