Tuyệt đỉnh 69 cùng bé 10 P.A

Lượt xem: 4,478

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Hé lô mọi người !!!

Đi ms lần này về mình cứ rạo rực như bị ghiền bé 07 rồi hay sao, cảm giác cứ nghĩ tới cái cậu nhỏ cứng cứng lên, khó tả quá mấy bác à.

Nay mình quyết định quay lại PA relax để gặp bé thêm 1 lần nữa, vừa bước vào thì vẫn thái độ lịch sự, nhiệt tình của phục vụ và lễ tân. Mình gọi ngay vé onsen vì lần trước đi thái rồi và yêu cầu đi bé số 07 nhưng lễ tân báo là đang kẹt khách và phải đợi 30 phút thế thôi đành nằm đợi vậy. ( phải gọi trước là đâu phải đợi). Lễ tân sợ mình đợi lâu nên ngõ ý hỏi mình có muốn chọn bé khác qua iPad ko? Trong người cũng rạo rực quá rồi nên chọn iPad bé 10 luôn, đổi gió lần này.

Vừa lên phòng được ít phút thì thấy bé bước vào, vóc dáng đẹp khuôn mặt thì thì dễ thương vẫn đẹp như hình trong iPad mình rất thích, đúng với ngay gu của mình, vú to mình càng thích.

Mình thích xong khô hơn nhưng PA relax lại ko có xong khô. Mà ko quan trọng lần này mình bỏ qua màn xong hơi. Tắm chung với bé luôn, rạo rực quá rồi...

Bé cởi đồ cho mình và 2 đứa vào tắm như cùng nhau. Xà bông tắm rất kĩ cho mình, quấn quýt làm tình như người yêu vậy. Khá vui vẽ và tinh nghịch 1 hồi lâu bé chọc ghẹo thằng nhỏ đang phất cờ và thư giản ngay tại bồn khá phấn khích. Dc chút bé mời mình lên giường ms.

Qua phần ms khỏe thì bé đấm bốp tạm ổn thôi ko có lực lắm. Mà mình ko cần ms khoẻ, mong cho qua mau để đến phần ms thái. Hihi

Phần thái thì phải nói thôi rồi luôn. Người đã dễ thương, nhũ hoa lại còn đầy đặn mà căng đến thế, quá thích luôn. bầu ngực đi từ đầu xuống chân rồi ngược lại còn chà lắc vào mặt mình nữa chứ, phê đừng hỏi. mình không quên bú và cắn vào đầu ti của bé khiến bé phải "Ứ" lên 1 tiếng và nói a này hư quá nha. Tay bé lần xuống Trym mình chăm sóc khá kỹ, 1 hồi thì bé đưa hẳn miệng xuống quấn chặc lưỡi lấy đầu Trym mình nút mạnh, mình sướng quá cũng mân mê tay bóp mông bé và lần sâu vào Suối nguồn của bé. Bé biết ý mình hay sau, chủ động xoay lại 69 thần thánh luôn. Từ bao giờ mà nó lại ướt át thế, dòng nước tuôn ra sướng thật. tính bé cũng khá nghịch ngơm lắc mông qua lại làm tay mình cũng phải đưa theo. Đưa qua đưa lại bé cứ rên ư...a...ư...

Chịu tầm cũng 10 phút đành phọt ra, quá sung sướng, sướng quá ra quá nhiều luôn. Bé khẽ cười và nói lâu rồi không đi xã đúng k. Hihi

Xong thì bé xin phép tắm rửa lại tí cho sạch sẽ. Xong xui bước ra về chào bé bằng một cái ôm quà nụ hôn tạm biệt.

Mặt mình cho 9đ quá xinh.

Body quá chuẩn mình nghĩ bé có đi tập Gym.

Vé onsen 800 có code. Tip bé 1tr chẵn luôn vì quá thoả mãn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội thay mặt cơ sở và bé cảm ơn huynh đã dành thời gian đến chơi và đưa ra lời nhận xét. Pa relax sẽ cố gắng thay đổi hơn nữa để chăm sóc huynh tốt nhất ạ.

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Pa như vậy chu đáo rồi