Q.8 Tuyệt đỉnh số 15 Massage Hướng Dương (Khánh Băng cũ)

Lượt xem: 8,367

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Hello xin chào anh em! Lại là mình đây
Lâu nay bận việc cơm áo gạo tiền nay mới có cơ hội trải nghiệm cảm xúc và có đôi lời muốn chia sẻ cho anh em cùng biết.
Chả là đêm 18/5/2022 sau khi lai rai rửa xe với *** bạn xong cũng tầm 22h30, thấy trong người bức rức quá nên sẵn xe chạy một mạch qua chỗ thân quen ở số 6 đường số 4 khu dân cư Trung Sơn (Cơ sở Hướng Dương)
- Vẫn là anh chị chủ vui vẻ niềm nở như ngày nào. Đá chống xe xong được chị chủ hướng dẫn thẳng lên phòng, vào phòng xông hơi đồ các thứ thì xin phép bỏ qua khoản này vì cái này hầu như ai cũng biết.
- Xông hơi được tầm 10p thì bé KTV đi vào. Đập vào mắt mình là một thân hình cân đối dáng loli hết sức tưởng tượng, thấy là thấy mê rồi đó nhen vì quá hợp gu hjhj. Ngồi nghỉ một hồi xong cũng vào bồn cho bé tắm táp các thứ mảng này cũng xin phép bỏ qua.
- Lên giường nằm massage khỏe thì cơ sở này về khoản khỏe thì khỏi chê, bé đấm bóp đầy đủ các khoản không thiếu khoản nào từ đá nóng tới massage đầu cổ vai gáy chân tay... nói chung làm rất có tâm và làm rất là lâu chừng 60 phút hơn lận
- Tới phần chính là phần massage mệt, bé thoát y 100% bắt đầu phần làm thái, bé có chiêu kiến bò bằng móng tay rất ư là phê pha lên tận mây, vừa kích thích vừa nhột kèm theo đường lưỡi đi từ chân lên tới đầu hầu như không chỗ nào mà đường lưỡi đó không lướt tới. Mới nầm sấp massage thái thôi mà mình đã muốn giơ tay xin đầu hàng vì quá ư là tuyệt vời.
+ Lật ngửa lại thì ôi thôi một thiên thần đang đứng trước mặt tui, dáng cân đối rất loli, mặt xinh, nói chuyện vui vẻ tạo cảm giác cứ như người yêu lâu năm. Bé đi từ chân đến cỗ rồi từ cổ đến chân, lưỡi phê pha. Nói túm lại là rất rất rất là very veru good. Anh em nào hk tin cứ đi thử nếu mà sai mình đền tiền lại cho anh em.
+ Tổng kết: về CSVC thì hk cần bàn cãi, về KTV thì bé mang số 15 chuẩn em gái Miền Tây sông nước: V1 to tròn săn chắc vừa người, V2 đúng gu người yêu, V3 căng tròn sức sống đúng câu ngực tấn công mông phòng thủ, V4 khít khịt bảo đảm non tơ (Mà tơ thiệt anh em ạ)
+ Vé thì anh em cứ nc là người của diễn đàn được giảm 100k liền
+ TIP thì mình tip theo sự hài lòng của mình
Nói chung là bé số 15 này và cơ sở này rất ok nhé anh em.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Sr anh em nhá. Địa chỉ đúng là số 6 đường số 4 khu dân cư Bình Đăng, P6,Q8. Say quá viếc nhầm

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Bác đi vé 200k, 300k hay 400k vậy? Các loai vé này khac ntn ta?

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Mình mới đi bé số 7, vé 300k. Massage khỏe thi cơ sở này là ok nhất trong các chỗ mình đi, trước có Spa Dung massage khỏe cũng ok lắm nhưng sau dịch dẹp rồi. Giờ tìm được chỗ này chắc lâu lâu ghé thôi ^^

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Thư giãn sẽ nude 100% , BJ nóng lạnh khá đặc biệt , còn quy trình thì bác tự trải nghiệm sẽ tốt hơn

Trí Vỹ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/22
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
.

Anhmassager

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/18
Chủ đề
3
16
1
53
0 ₿
Chu co so nen cho nv kiểm tra sức khỏe lai nhe tui lam thái .đi sao nv quên tắm lai về nhà bị nấm hết cai mình hic tốn tiền khám so quá