Gò Vấp Mỹ nhân Tuyệt phẩm A14 Massage Hera

Lượt xem: 3,099

Hoang van tuan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/4/22
Chủ đề
1
1
3
0 ₿
Helo Ae . Bữa nay xuống hera gặp được tuyển phẩm A14 hera quá đã Ae ạ . Rv sương sương cho Ae biết bé và dịch vụ ntn nhé . Hàng ngon Ae cùng hưởng kkk. Muốn gặp được bé là phải đặt lịch trước 1 ngày nha Ae . Cơ sở vật chất khá mới , tác phong Ae phục vụ ân cần chu đáo . Lâu lâu mới đi cho lên làm vé super hera quên sầu , cu e dẫn lên phòng và giới thiệu phòng ốc chuyên nghiệp , sả đầy bồn nước , bật phòng xông hơi đầy đủ , bia , bò húc , nước suối , hoa quả không thiếu thứ gì dịch vụ khá Ok này . Tiếp đến thay đồ chui vào xông luôn chưa đầy 2p phòng xông ướt đã ngập khói như kiểu bước vào chốn bồng lai 1m2 , 1 mình 1 thế giới vừa xông vừa háo hức chờ đợi tới lượt mình gặp bé . 5p xông hơi với mùi thơm của thảo dược khá dễ chịu cuối cùng điều mà mình ngóng nhất cũng nhẹ nhàng gõ cửa bước vào dáng phổng phao của độ tuổi 19-20 mang trên mình bộ đồ cosplay để lộ ra phần Mông cong mọng . Nhẹ nhàng lau khô người cho mình , nói chuyện vui tính đã đẹp còn hay cười giết chết con tim . Quả đúng là tuyệt phẩm hera …. E đưa mình đi tắm 2 đứa chui chung vào bồn tắm khám phá v1 đầu vú Hồng mới lớn cực săn chắc vừa lòng bàn tay , v3 căng mịn, v4 đụng là ra nước chịu sao nổi bé tắm rửa sạch sẽ cho mình hôn hít các kiểu phê quá là phê nhẹ nhàng BJ nút cán , đá trứng cút nhiệt tình . Cảm giác sở hữu , được 1 người đẹp phục vụ mình trong sung sướng, gồng mình 1 lúc cũng phải bắn thôi vì trong đầu toàn hình ảnh của bé kìm sao nổi , BJ xuất ra bé ngậm tới giọt cuối cùng , bao nhiêu mệt mỏi công việc tan biến chỉ còn lại là mệt với e . Ra giường nằm ôm e 1 chút rồi quay qua bé massa cho mình , tuy rằng đấm bóp chưa đủ lực so với mình nhưng chấp nhận được Ae ạ . Dịch vụ massa mình thích nhất là trườn đá nóng , thoa dầu xoa bóp các cơ khá thoải mái . Đâu đó xong phần massa khỏe tiếp đến massa thái với v1 phổng phao bé chà ngực khắp cơ thể và hôn khắp cơ thể mình , đi đường lưỡi toàn thân cực phê Ae ạ . Mình chỉ bít nằm im và hưởng thụ kkk . Nuru v3 chợt đầu nghe thì không hiểu cho lắm đến khi bé làm tới phần này mới cảm thấy dịch vụ đáng đồng tiền bát gạo hơn nữa , thoa thêm dầu nuru bé bắt đầu dùng mông và bướm massa toàn thân còn phê hơn cả massa thái khi con bướm đầy nước trường từ đầu xuống chân và ngược lại mặt trước bé nắm đầu thằng nhỏ và cọ sát bướm vào nhau đầy phấn khích, giới hạn dịch vụ chỉ được đến đó nhưng đem lại cảm giác khá tuyệt vời với lần 2 BJ theo kiểu doogy Style , wc , làm tình với tư thế 69 quay đầu khám phá cô bé của nàng húp sò luôn Ae ạ với 1 tuyệt phẩm như thế này nếu không húp sò thì thật phi lý . Bướm khá mọng nước và lông lá vừa phải , cái mùi bướm mới lớn và sạch sẽ thơm tho khó tả . GUCCI , Jean Paul Ultra male ,Giò Trắng edt, YsL la nuit de Lhomme edt, Amen Mugler edt vaporisateur spray, Versace eros, Jimmy I want chô, Mancera Hindu Kush ,Sì Đỏ, Acqua di Gioia ( giò xanh ) ,Dior sauvage Edt ,Bad Boy le parfum
Good girl ( guốc đen ) , Ysl Libre edp
,Tom Ford ombre leathers ,Le labo A13, Le labo s33 có lẽ cũng không thơm bằng vậy bảo G63 của Hiền Hồ đẹp như vậy… . Loay hoay húp sò hợp tác nhiệt tình như nyc cùng bé rồi xuất lần 2 trong sung sướng trên cả tuyệt vời . Mặc dù biết bé mệt nhưng bé vẫn tươi cười nằm ôm mình ngửa mặt lên trời nói chuyện tào lao xàm qua lại . Nằm ôm bé 1 chút hơi ấm của 2 cơ thể quyện vào nhau đã làm quên đi cái lạnh của điều hoà 18* . Khỏe lại rồi bé đưa mình đi tắm lại sạch sẽ , lau cho mình thật khô , nhẹ nhàng mặc quần áo cho mình ra về vì cuộc vui nào cũng có hồi kết Ae a.
Tổng kết buổi trải nghiệm tại hera 9/10đ
Vé giảm 50%
Tip bằng vé không giảm
Ae phục vụ 100k
Chúc cơ sở ngày càng đông khách .
Thân ái tuần sau gặp lại .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,033
534
0 ₿
Bài rv quá tuyệt vời a ạ . Cơ sở xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm và rv hay như thế này về bé A14 ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ . Tuần sau bác ghé nhất định không phải đặt nữa ak kkk