Q.12 Tuyệt phẩm Số 18 Cẩm Thy

Lượt xem: 2,903

Kyle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Nghe AE đồng dâm review nhiều về Massage Cẩm Thy mình cũng nôn nao muốn thử.
Sẵn dịp có việc bên Gò Vấp đoạn Quang Trung - Tô Ký, mình book luôn vé Queen - bé số 18, 14h30.
___
Mình tới sớm lúc 14h, nhân viên lịch sự vui vẻ, chờ 15' thì có phòng.
Lội lên lầu 3 hơi đuối, thay đồ lao vào xông hơi tầm 5-7' thì bé 18 vào phòng.
Mở cửa ra thì đúng là siêu phẩm, face bé xinh sang, dễ thương, body thì AE yên tâm giống như ảnh.
Bé hỏi anh ăn gì chưa ? Mình bảo ăn trưa rồi nhưng vẫn chưa ăn món tráng miệng, thế là em nó phục vụ ngay món cháo lưỡi =))
Xong cả 2 thoát y vào bồn tắm, tắm táp làm đủ trò và BJ - CIA tê tái, lau người rồi lên giường cho phần massage khoẻ.
Bé đổ dầu massage lên người, đi Thái rất bài bản, thằng nhỏ ở dưới bắt đầu rục rịch, được một lúc mình bảo đi chân trần luôn nha em ?
Bé có vẻ hơi sợ, mình trấn an bảo ko sao đâu, làm luôn đi em. Bé đổi tư thế, mình nằm hưởng thụ được một trận sướng tới tận óc.
...
Suy nghĩ trong sáng lên các đồng dâm, mình bảo bé leo lên lưng mình đứng dậm, như vậy có lực hơn dùng tay massage.
Tiếp theo là màn nuru, bé dùng cả body bò trườn, liếm láp toàn cơ thể, liếm tai, hôn, WC, ... và kết thúc bằng màn BJ 69 huyền thoại kèm CIA.
Nằm nghỉ, tắm rửa, thay đồ ôm em chút rồi xuống dưới lầu, nạp lại năng lượng bằng lon redbull + tô mì trứng.
***Riêng phần massage Thái khuyến cáo AE nào da dày thịt béo, thích cảm giác mạnh thì yêu cầu bé làm bằng chân luôn, đỡ mất công bé làm bằng tay dù kỹ thuật tốt nhưng vừa mệt lại ko đủ phê (dù sao cũng là con gái chân yếu tay mềm, gặp trâu bò thì ko thấm gì).
___
Đánh giá:
Cơ sở vật chất: Đẹp, lịch sự.
Nhân viên: Nhiệt tình, thái độ phục vụ tốt.
KTV: Mới trải nghiệm bé 18: Tình cảm, nhẹ nhàng, service tốt - đầy đủ, không hối thúc.
___
Tic: 700k (book trước được KM 30%)
Tip: 1000k + lì xì 200k
Locker + giữ xe: 60k
Tổng thiệt hại: 1960k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
massage Thái mà làm = chân là làm sao hả bác B04 bao nhiu nămđi massage lần đầu tiên tui nghe massage Thái = chânđó bác B04

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Bác có nhằm vs mx khỏe ko ? Massage Thái ở khu vực Massage thư giãn Sài Gòn này là massage bằng ngực trần của KTV mà

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chắc ý ổng lúc massage khỏe. Bé có tuyệt kỹ đi chân, hoặc dùng chân như mấy cơ sở vật lý trị liệu.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ai bik @@ ổng ghi Thái, khúc dưới highlight lên nữa chứ, mxThái trong mx mệt là chà ngực, còn mx khỏe trong mx mệt là 1 gói lù xù bù,biết bài nào làm bài đó chứ ko theo tiêu chuẩn YHCT,Thái,Nhật hay Thụy Điển gì đâu.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đứa nào thường đi spa với massa khỏe nhiều là có kinh nghiệm làm khỏe ngon à.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Kìa có người tự nguyện kìa. Ông Tùng tổng thái giám luôn rồi hả. Kaka

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Cẩm thy xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé …. Bác gặp 18 thì đúng là đỉnh rồi… bé có rất nhiều kỹ năng mà các bé khác chưa đạt được…
Trân trọng cảm ơn bác… chúc bác năm mới an khang - thịnh vượng - gia đạo bình an.