Tuyệt phẩm từ bé 12

Lượt xem: 1,962

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Kinh chào các bác đồng dâm!

Hôm nay mình muốn kể với các bác nghe về chuyến phiêu lưu của mình với bé 12, trên cả tuyệt vời

Lời đầu tiên muốn gửi lời cảm ơn chân thành đến với Bác Lục A Ka đã tài trợ cho chương trình hạnh phúc dâng tràn.. phải nói tuyệt vời bác Lục ah

Lần này mình đi khác với các lần khác, các anh locker ko được vui vẻ và nhiệt tình cho lắm vì vậy ban đầu tưởng chuyến phiêu lưu đợt này ko như ý rồi.. cũng may thay, sau 1 lúc ngồi chờ đợi của mấy ảnh cũng được lên phòng và gặp bé.. vì mình ko xông hơi nên nhờ các ảnh gọi bé lên sớm cho mình gặp.. cảm giác đầu tiên khi bé gõ cửa bưoc vào là.. chu choa sao mà xì tin dâu thế.. bé nhí nhảnh, nhẹ nhàng và thêm xíu lanh chanh nữa chứ.. được cái rất dạn và thuộc tip biết giao tiếp nên bé tạo ko khí gần gũi và vui vẻ ngay giây đầu tiên.. đánh giá sơ bộ ban đầu là body đẹp, nhỏ gọn và nấm.. tiếp theo là bé tắm cho mình.. phần này bé tắm cũng khá nhanh, ko đặc sắc nhiều vì chủ trương của bé là muốn chiều mình trên giường.. nghe xong khoái dã man..
Tiếp đến là phần mát khoẻ, phần nay được 8/10 về kỹ thuật nhưnv đuoc cái 10/10 về không khí.. bé rất biết giỡn, nói chuyện, tạo không khí và nhiệt tình.. vì vậy rất hợp để xả xì trét.. kiểu như tin tin nói chuyện chắc các bác biết rồi.. vui vui, trẻ trâu như thế nào đó.. vì vậy rất hợp cho các bác muốn xả trét nhé
Phần tiếp theo là quan trọng đây.. đúng như lới bé là chiều mình tột đinh trên giương.. bé rất dâm luôn.. cắp đào tiên tròn, đầu ti lớn nên làm thái rât chi là đỉnh.. cặp đào đi đến đâu cảm nhận ngay đen đó.. đường lữoi kèm tiếng rên nghe hưng phấn gì đâu.. chưa kể vừa làm bé vừa lấy tay nghịch bi làm tăng đo cảm xúc.. phương châm bé là ko công nghiệp vì vậy bé ko làm cho mình ra nhanh mà từ từ nhẹ nhàng.. khi cảm thấy sắp có hiện tượng là đổi tuyệt chiêu để mình phê và sướng nhiều hơn.. tiếp đến là phần nằm ngửa.. ôi chu choa.. cứ như JAV.. đi từ chân lên khắp cơ thể.. đường lữoi kèm bàn tay vừa đi khắc cơ thể vừa mân me thằng nhỏ làm nó chết cứng cả lên.. chịu ko nổi nữa mình bảo em nó xuất chiêu cuối đi, thế là lau cột, đá bi, BJ các kiểu được phô diễn.. ko hề có làm tay chút nào.. nên vậy mình cũng trào dâng trong sung sướng phê pha và tê tái.. bé được cái rất tâm lý khi làm xong có sử dụng chút kỹ thuật để mình phiêu trở lại rồi mới kết thúc chương trình, sau đó 2 a e tâm sự lát rồi đi tắm

Sau lần trải nghiệm này thật sự rất có ấn tượng với cô bé này về độ xì tin dâu tinh nghịch và biết chiều khách.. vì vậy nếu có đieu kiện thì cách bác trải nghiệm thử nhé

Tick: bác Lục tài trợ
Tip: tuỳ ý nhưng lớn hoặc bằng 400k nhé

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn có chuyến điệp vụ thành công. Tuy nhiên LAK cũng nhắc nhẹ là bản báo cáo này trễ........... 12 ngày nhé

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
chúc mừng pác nhưng rp hơi trễ bị bác Lục chú ý rồi kìa kkk