Gò Vấp Mỹ nhân Tuyệt sắc giai nhân cùng King (A18-A6) Hera Gò Vấp

Lượt xem: 4,931

Nemo01

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/4/22
Chủ đề
1
3
5
0 ₿
Xin chào các bác,
Em là thành diên mới của diễn đàn. Thực ra thì cũng may mắn, mới tạo acc được tầm 3 ngày là được set kèo luôn với Hera :D.
Chiện nó là như thế lày: sau 5 lần 7 lượt không set kèo được vs bên Hera vì các bạn KTV đã bận (hoặc cũng khuya quá) hic, thì tự dưng chiều nay, anh quản lí cute phô mai que nhắn cho em và sắp xếp luôn vé King (với A6 và A14 - 2 bợn siêu đẹp dễ thương nhí nhảnh). Thôi thì trước giờ chưa đi King, cũng 1 lần làm liều xem thế nào.
Hẹn tầm 8h em đã có mặt, bạn lễ tân hỏi han, rồi anh quản lí xuống hỏi thăm, pha trà cho uống, có dĩa trái cây nhưng mà do mới ăn no nên thôi :D.
Tiếp đến, bạn Locker dẫn lên phòng VIP 06 (hình như là vậy hehe).
Đánh giá sơ bộ về CSVS:
  • Phòng sáng, sạch sẽ.
  • Nhạc nhè nhẹ du dương.
  • Có đủ xông khô, xông ướt và bồn tắm.
  • Có bồn rửa mặt, nước rửa tay (tuân thủ 5k đây mà hehe).
  • Phòng vệ sinh nằm trong luôn, nên cũng tiện.
  • Có mỗi cái, sàn vẫn còn bị đóng nước (khi phòng xông hơi, thì nước có rỉ ra chút), cái này em cũng có góp ý với anh quản lí rồi. Ảnh bảo tầm 1-2 tuần nữa sẽ gở ra lát lại để cho an toàn, các bác đi không sợ bị trượt ngã. :D
Sơ sơ là vậy, sau đó e thay đồ, vào phòng khô, e thích phòng khô hơn nên ngồi lâu 1 chút :D cảm giác thoải mái dễ chịu. Sau đó tiến qua phòng ướt, ngồi cũng 3-4 phút rồi chạy ra (e chịu nóng dở lắm).
Ra ngoài ngồi nhìn trời nhìn trần 1 hồi cho khoẻ thì 2 bạn ấy bước vào. Ôi dồi ôi, ta nói, nhìn mặt cưng quá chừng, siêu nhí nhảnh, mới vô là 2 bạn hỏi liền "Anh chờ có lâu hông?" - Em bảo "Ờ cũng k lâu lắm đâu" :D. Sau đó 2 bạn hỏi thăm nhiều lắm, rồi tiến vào màn tắm rửa cho sạch sẽ. A6 vào mở nước trước, chỉnh nước vừa đủ, k ấm quá cũng k lạnh quá, tiếp theo đó A18 cũng vào cùng em. A18 còn nói "Hôm nay anh là vua rồi đó, để tụi em phục vụ cho", hehe nghe cũng khoái khoái :D. Tắm táp 1 hồi, bật nước sục 1 lúc thì bắt đầu A6 thư giãn, skill khỏi bàn luôn, em thì hay bị nhột :v nhưng mà 1 hồi thì cũng ra, mà lần đầu đi CIA, cảm giác lạ thật.
Sau đó em được tắm 1 lần nữa, rồi lên giường, bắt đầu màn đấm bóp (cái này khoái nhất). 2 bạn đi bài nhuyễn luôn, đủ mọi bài hết, nhưng mà do em fan của đấm bóp, kéo khớp nên em nhờ mấy bạn làm lâu hơn :D. Đấm vừa lực, bẻ khớp đã tai, sau đó massage vai, cổ, gáy, ta nói, cảm giác nó đã gì đâu luôn (do em đang bị đau cổ vai gáy mấy hôm nay).
Rồi cả 3 ngồi tám chuyện, đủ chuyện trên đời, kể chuyện ma, chuyện đi xe, chuyện đi làm, chuyện hồi nhỏ của A18, A6 nữa, cười cả buổi muốn trẹo hàm hehe. Tiếp đến là màn chà thái, ôi dồi ôi luôn, 2 bạn chà cùng 1 lúc....cái ngực nó mềm mềm, chà qua chà lại, cảm giác thư giãn lắm (phải chi có luôn chỗ ngủ lại, chắc nằm ngủ luôn quá hehe). Tiếp theo là A18 thư giãn cho em, skill cũng không thua kém gì A6, mà cả 2 cứ hay thì thầm vào tai em, cảm giác siêu hứng luôn. 1 hồi thì cũng tuôn trào với A18.
Hai bạn bảo em vào bồn để tắm lại, tắm rất kĩ, lúc tắm, A18 còn chọc em, bảo là thêm cái nữa đi a, hehe (nhưng thôi, em về với lại cũng hết shot rồi, nhường cho các bác đến sau chứ không các bác gạch em chết hehe). Với ẻm cũng khuyên em, tập tạ vừa vừa thôi, form hiện tại của em là được rồi, chứ tập to nữa con gái bọn em sợ.
Nhận xét KTV:
  • A6: 3 vòng đều, vừa tay, form người dễ thương, skill đỉnh, đấm bóp, thư giãn hay nói chuyện cũng đều tốt, có nét đẹp ẩn sâu, các bác nhìn lâu với nói chuyện 1 chút sẽ ra ngay hehe.
  • A18: xì tin hơn 1 chút, 3 vòng ổn, dáng mình dây. Nói chuyện cũng vui lắm hehe, gái teen nên có mấy câu mình chọc là cứ cười tít mắt.
  • Nhân viên: nhiệt tình, vui vẻ. Anh quản lí siêu cute :D tiễn mình ra tới ngoài luôn. Còn hẹn mình lần sau, vì anh bảo "Anh em đã gặp nhau, mà gặp có 1 lần thì nó nhạt quá, gặp nhiều tí nha".
  • Cả 2 có âm thanh sống động lắm hehe.
Các bác nên tới trải nghiệm, chứ không là lại uổng đó :D. Nhưng mà tới thì các bác nhắn với anh quản lí để xếp lịch trước cho thoải mái cả đôi bên, với lại hẹn xong nhớ tới nha :v chứ hẹn xong rồi bùm thì.....kì lắm (đàn ông không ai làm vậy cả) :v
Tổng thiệt hại: Vé King nhưng được giảm còn 2tr1 (tick + tips) (hehe cái này chắc do lâu lâu hên nên được anh quản lí ưu ái), thêm 50k gửi bạn Locker nữa.
Giờ ngồi máy viết, vẫn còn lâng lâng, cảm giác khó tả thiệt hehe. Lần sau chắc dẫn thêm mấy khứa nữa vào đi thôi :D.

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Quá sâu sắc kkk . E cảm ơn a nhiều nha . Chúc a sớm hồi phục và hẹn gặp bác lần tới nha kkkk