Tuyệt vời 1 chiều mưa tại Dubai Gò Vấp vs gói onsen 2

Lượt xem: 6,874

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Chiều thứ 07 cuối tháng tranh thủ nộp hết báo cáo,sau đó nhanh chóng phi qua Gò té như đã hứa để trải nghiệm lần nữa,và cảm nhận sự thay đổi của cs,trên đường đi thì trời mưa tầm tã,đến nơi thì người ướt không còn j để ướt được nữa,hix.
Vẫn như lần trước mình nhận được sự phục vụ phải nói là rất rất thân thiện và gần gủi của cơ sơ,mình được đưa lên phòng đã chuẩn bị sẵn,đúng ngay phòng lần trước,rộng rãi,sạch đẹp và nhạc du dương,locker hỏi gu của mình để chọn pé,xong xuôi minh phi vào phòng xông hơi liền,do đang mưa ướt nên rất lạnh,xông đc 1 chút thì có pé vào,mình nôn nao wa nên không xông tiếp nữa,fai ra gặp pé ngay
Pé sbd 12
Vừa vào đã leo lên người mình,mình nghĩ sắp có trò vui đây,mình thix những pé thân thiện như vậy,rất thú vị
Face xinh nè,lúc đó mắt hơi mờ nhưng hình như là tóc vàng,người thơm phức ạ,thix lắm.
V1 to,tròn trắng và rất đẹp,đúng gu mình lun
V2 khôg được như ngọc Trinh nhug theo mình là đẹp
V3 to,và thix lắm các bác ạ,mình vs pé có 1 bí mật ở cái v3 này nà,rất đặc biệt,gặp pé các bác sẽ hiểu
V4 cảm giác nó rất tư nhiên,suối chảy róc rách.
Pé và mình phi thân vào bồn để tắm cho nhau,tắm từ trên xuống dưới,từ dưới lên trên,đã lắm ạ,rồi pé cho xà phồng lên người mình,rồi thay vì dùng bông tắm để chà thì pé dùng v1 của pé để chà cho mình,như là làm thái ở tư thế đứng vậy đó,không thể diễn tả được,rồi pé chăm sóc thằng em của mình trong bồn tắm lun,pé coi nó như cây kem á,mút lấy mút để,còn tay mình khám phá khe suối của pé,cứ thế hai đứa quần nhau tả tơi,cuối cùng thằng e của mình cũng đầu hàng trong sung sướng,còn pé thì buông ra 1 câu đầy ẩn ý,mới hiệp 1,e sẽ còn hành hạ hiệp 2
Sau khi tắm rửa sạch sẽ mình lên giường cho pé massage để lấy lại sức chiến tiếp hiệp hai,pé nói vs mình,a mỏi chỗ nào nhiều cứ nói e,e sẽ làm cho hết mỏi ngay,câu nói tuy bình thường nhưng mình cảm nhận dc sự quan tâm của pé tới mình,wa good,pé làm khoẻ ok,đối vs mình là hơi dư lực nên mình nói pé giảm lại,rất tốt để thư giãn gân cốt,
Tới phân mã mệt nà,pé đi lưỡi khác người mình luôn,phê như con tê tê,ah còn bonus thêm màn gãi lưng,rất đã ngứa,khi nãy v1 của pé làm mình tê tái trong buồn tắm rui,giờ được nằm trên giường nữa thì không còn j bằng,pé vừa trườn vừa rên,vừa thở,fai nói là pé làm rất nhiệt tình,rất thật và cảm xúc,có lúc mình còn sợ pé rơi xuống giường ấy chứ,ngực pé đi khắp người mình,từ cổ đến lưng đến chân,mình cứ nằm đó và tận hưởng,một lát sau mình có cảm giác lạ lạ khi pé làm thái,nhưng phê wa cũng không để ý,rồi pé kêu mình xoay người lại,pé tiếp tục đi đường quyền bằng v1,xong cảm giác lạ lạ khi nãy lại xuất hiện,mình mở mắt ra thì thấy pé dùng v3 làm thái cho mình,thì ra cảm giác lạ đó là như vậy,mình không biết trước đây có bác nào được như vậy chưa,nhưng đối vs mình là lần đầu tiên,woow,mình chưa hết bất ngờ thì pé lại ngấu ngiến cây kem của mình,tay mình thì tiếp tục khám phá khe suối của pé,xong pé chủ động xoay người lại tư thế 69,nhìn cận cảnh v4 của pé mình không thể cưỡng lại được,cả hai cứ thế làm cho nhau sướng,cho để lúc thằng e mình hết sức chống cự,out trong hạnh phúc.pé tắm lại cho mình,sau đó ngồi tâm sự vs nhau,đủ thứ chuyện,rồi pé hỏi mình pé xinh không,đẹp không,giống như là cô người yêu nhỏ xíu đang nũng nịu vậy.luyến tiếc nhau không muốn về,thật là 1 chìu mưa đáng nhớ,hẹn gặp lại e nhé,cô pé của Anh.
Thanks Lắm và Cơ sở nhé,đã mang đến cho a những trải nghiệm tuỵet vời.
P/s mình xuống để đi về thì trời mưa,được hỏi thăm là a có mang áo mưa không này nọ,1 lúc sao thì 1 bạn locker đưa cho mình 1 cái áo mưa mới tinh để đi về sợ mưa ướt,mình bất ngờ thêm lần nữa,cơ sơ cứ chăm sóc Anh em tới cơ sở tốt đến tận răng như vậy,thì ai mà không yêu mến nà
Mình cảm xúc wa nên viết hơi dài,các bác chịu khó đọc nhé

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Em thay mặt pé và tất cả ae cơ sở gửi tới lời cảm ơn . Cảm ơn anh vì đã quay lại .
Niềm vui của người phục vụ khi khách hài lòng khó diễn tả lắm anh ạ .
Bên em luôn mong muốn mang đến cho các anh những giây phút thoải mãi thăng hoa nhất sau những mệt mỏi của cv cuộc sống .
Một lần nữa cảm ơn anh về sự trải nghiệm khi quay lại . Mong muốn được làm anh hài lòng thêm nhiều lần nữa anh nhé .

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Em yên tâm,cs cứ phục vụ tốt như vậy thì không chỉ Anh mà những anh em khác cũng sẽ yêu mến và ủng hộ cs nè

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

coiloiktvn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/3/17
Chủ đề
1
8
2
33
0 ₿
này random nhỉ ? không biết bên này có số em nào kiểu loli hay mình dây nhỉ các bác để tối e đi thử nào

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Bác cứ sắp xếp cv thời gian . Lúc nào rảnh bác ghé chơi em đón bác nhé . Cơm chưa ăn gạo vẫn còn đó bác ạ .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Bên em có dịch vụ chọn nv trên phòng trực tiếp mà bác lo gì không chọn được người tình như ý . Bên em có cả bác cứ yên tâm nhé .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Hôm nay có anh nào ghé ăn tết đoan ngọ 5/5 cùng em không ạ . Em có ưu đãi đặc biệt bất ngờ luôn nhé .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
  • Love
Điểm cảm xúc: Nguyễn Hoàng 04