Tuyệt vời Cần Thơ !!!. Nhất Tô Châu nhì Phương Đông

Lượt xem: 66,786

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
25/12. Lần đầu tiên mình đặt chân đến mảnh đất này. Sau khi cùng chiến hữu làm vài chai lấy sĩ khí. Nghe lời bác mod @hitaro sẳn có tí men trong người thế là Phương Đông thẳng tiến. Vào yêu cầu hẳn Super Vip chứ Vip thì ở đâu mà chẳng có. Oh la la kẹt. Thế là ngồi đợi quyết khám phá cho được. sau 30 phút cuối cùng cũng có phòng. Theo điều tua leo hai lầu. Băng qua cái nhà kho cũ kĩ, bụi bặm. Có chút thất vọng với cơ sở vật chất ở đây. Nhưng sau khi cánh cửa phòng super vip mở ra thì đúng là 1 thế giới khác luôn, hồ bơi, phòng xông khô xông ướt tất cả đều được thết kế hết sức sang trọng. Thằng điều tua còn chọc kêu trá hình mà anh mới ghê. Ngồi đợi chút thì em nó bước vào. Face 6đ. Có nét, dáng người nhỏ con.
"Em làm cho anh nhé"
"Ok em".
"Anh thay đồ rồi vào xông hơi đi".
"Ok"
Đang loay hoay quấn khăn. chuẩn bị vào xông ướt. Em nói chọc hỏi anh quấn khăn chi vậy. Ngẩn đầu lên oh đệt em nó cởi sạch nude 100%. Thôi xong khỏi quấn luôn bay vào xông hơi với em nó thôi bây h mới hiểu sao cái phòng này nó nằm độc lập tách biệt đến như vậy. Vào phòng em ngồi lên đùi sờ soạng mình khí thế. Chim cò cứ thế cọ sát vào cặp mông trắng phếu, mịn màng thật quá đã. Hehe không thế để bản thân chịu thiệt được thế là hai tay quay sang bóp vếu, se ti em nó. Se hồi cứng ngắc. Công nhận vong 1 em phai nói là quá đẹp quá gợi cảm. Tròn trịa, trắng muổt. Em nó cũng không phải dạng vừa ngồi ngúng nga ngúng ngẩy làm mình kích thích vồn. Xong màn xông ướt tới màn xông khô. Vừa vào em nó cúi xuông BJ. Được 1 hồi phải kêu em đừng laị anh sắp chịu hổng nổi rồi. Dừng được 1 lúc em nó lại thi triển chiêu mới. Làm ngứa đầu chim. Công nhận chiêu này cũ rích mà hiệu quả khỏi bàn. Cứ nhắm mắt hưởng thụ thôi. Được 1 lát thì ra đi tắm luôn. Không đầu hàng ngay tại phòng xông hơi thì nhục lắm. Đến tiết muc tắm chung. Bơi lội tung tăng sờ mó móc lốp các kiểu. Rồi ra chuyển sang tắm đứng. Kì cọ đủ kiểu. Em nó chắc có tình cảm với thăng em mình hay sao á. Thằng anh to tướng hổng chịu chăm sóc cứ chăm chăm vuốt ve thằng em, thôi kệ để chị em nó làm quen với nhau cũng được. Dao đầu vậy đủ chết rồi Lên giường mat xa thôi. Tiết mục này thì hổng có gì đặc biệt. Chỉ đặc biệt ở chỗ là em nó chẳng mặc gì mat xa cho mình. Cũng matxa Thái này nọ lấy ngực chà khắp người, bonus thêm tiết mục chà lìn lên người nữa chứ. Món này hổng biết Thái có có không? Ai nhiều kinh nghiệm Confirm lại giúp mình nhen. Chăc Nhờ bác Mod góp ý với chủ Phương Đông giương matxa có gì đục thêm 1 cái lỗ nữa nhen. Năm sấp mà vương víu qua. Xong lật ngửa lại BJ xoáy nòng, liếm bi đá cột các kiểu. Trong lúc BJ thì em nó năm trên giường dạng chân ra cho mình tiện khám phá nữa. Hehe bác nào khoái 69 chắc vô tư. Riêng mình không kết món này. 5 phút sau thì out. Tắm rửa lai. TIC 500 TIP 500. Ra về nghỉ ngơi. Mai tiếp tục khám phá VIP Tô Châu.

Sửa lần cuối:

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
27/12. Tô Châu phía trước là của bạn. Khi naò rảnh sẽ viết tiếp nhé. Sơ sơ thì đào bao tươi, ngon ngang ngửa hệ thống Minh Tâm, Đại Nam Đẹ Nhất. Hơn cái là được BJ, Mặc Kinomo, Lúc thư giản Cũng nude 100% luôn. Đi xong muốn chuyển công tác xuông đó luôn qué
P/S: Lần đầu tiên được em đẹp đên như vậy BJ á.

Hehe viết tiếp cho nóng, Không cảm xúc nó chạy đâu mất viết lại không hay.
27/12 13:00. Vừa bươc vào quầy tiếp tân Tô Châu gặp ngay 2 em. mạnh dạn cho 8đ hàng chất ngang ngửa Đại Nam, Minh Tâm. 1 em sịp đen, 1 em sịp hồng ren mơi chịu. Sock tập 1. Oh chắc hẳn là Kimono huyền thoại rồi. Trên hở 3/4 vú, dưới lòi nửa đít.
"Thường hay Vip anh" em tiếp tân hỏi. Oh shit em này còn ngon hơn 2 em lúc nãy đi ngang nữa. Vú bự chà bá lửa.
Vip em. Thanh toán các kiểu rồi cấp tốc lên phòng không mất công thằng em nó giận. Dẫu gì cũng làm bạn với nó hai mươi mấy năm rồi. không thể vì việc nhỏ xíu vậy mà anh em mất hòa khí được. Thằng này nhìn vậy chứ ghê lắm nó mà giận là mình khỏi sướng luôn.
Xông hơi, xông ướt các kiểu thì em nó bước vào. Hôm nay chắc ăn ở tốt, radom mà trúng đào ngon. Face 8.5, Cao 1m6 mình dây, V1: 7. V2: 8, V3: 8 quá hoàn hảo
Bay ra cho em nó tắm táp kì cọ rồi lên giương massage. ở đây chắc đè cao yếu tố bảo vệ môi trương nên đẻ khách nude 100% luôn. Uh mà vậy nó mới thỏa mái. Về khoảng massage cũng tạm. Không có gì đặc biệt. Đến phần thư giản.
Em thư giản cho anh nhé
Ok em. à mà ở đây thư giản bằng gì em.
Em nó mĩm cười đúng dâm. Bằng miệng anh
Tuyệt vời. Lần đầu tiên được mới người đẹp như vậy BJ. Đúng không uổng công lặn lôi xuống đây. Chỉnh đèn dịu xuống xíu. Tiết mục đáng tiền nhất h mới được bắt đầu. Em nó từ từ lột từng món từng món một trên người. Bắt đầu bằng cái sịp đen, rồi đến bộ Kimono mỏng manh. Cuối cũng là chiếc áo ngực bé xíu. 1 cơ thể quá hoàn hảo. không tỳ vết hiện ra trươc mắt. Em khoác lại bên ngoài chiếc áo Kinomo trong suốt càng làm tăng thêm sự kích thích. Đê vương. chắc vậy. 1 suy nghĩ thoáng qua trong đầu. Đây đây đich thị là thiên đường. Em tiền lại gần BJ từng đợt từng đợt 1. Mình cũng nhẹ nhàng lê bàn tay khắm cơ thể em. Nhẹ nhàng, Em giống như bảo vật vơi mình vậy. yêu em. 5 phút sau thì out. Em xin phép mặc đồ. Tắm rủa sơ lại rồi ra phòng thư giản ngồi chơi với ẻm. Lại có cơ hôi được nhìn em rõ hơn. Em đẹp 1 vẻ đẹp mặn mà, giọng nói dịu nhẹ của miền Tây sông nước. Được 1 lát thì em có khách yêu cầu. Ngồi lại 1 mình ở phòng chờ. Tô Châu bố trí phòng thư gỉản phải nói là quá tuyệt. Các em dù làm bất cứ việc gì đều phải đi ngang phòng thư giản. Thế là lại được dịp rửa mắt. Sịp xanh đỏ tím vàng đủ cả. bưởi cam quýt gì phơi tuốt.

Sửa lần cuối:

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Sắp nghỉ tết tây mấy ngày ăn chơi xả láng, bác cho em xin cái tên em ở Phương Đông mấy lần trước đi em Chi khá ổn còn pé Thanh nhát quá hok sướng.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bài viết có nhiều đoạn đọc quen quen, hình như đã đọc ở đâu đó rồi :d

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
RP cái Tô Châu đi bác, trước tết âm phải đi CT xả lũ một chuyến mới được :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Service khỏi bàn bác ạh, nghe là thag em ngóc đầu dậy liền :( :(. Mà bác cho ae report chi tiết 3 vòng e nó để còn bit mà tưởng tượng :D :D

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Đọc mà chịu ko nổi lun :( sướng như tiên,hóng phần tiếp theo từ phương xa.

dqh2015

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
5
46
19
38
0 ₿
Tên gì zậy bạn? :))

ramadi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/12/15
Chủ đề
0
3
1
45
0 ₿

Bác share em ít Thông tin, em của bác số mấy , tic và tip bao nhiêu

• Like
Điểm cảm xúc: asustina93

Tài

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/12/15
Chủ đề
0
20
8
29
0 ₿
tô châu hok có supper vip hã bác định xún dưới chơi mà hok lẽ xún massage cái lên thì chán lắm

asustina93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/15
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Chủ thớt cho ít thông tin về em bên Tô Châu được không ạ ! Em nó tên gì Tic TiP như thế nào ạ! Nghe thèm quá ! Có gì chủ thớt inbox cho e cũng được thanks

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Cóa tui nè bác, sáng sớm thứ 7 ra bến xe miền tây lên xe Thành Bưởi về bến xe Cần Thơ xong rồi nhỡn nhơ đi ngắm đường phố uống café đi ăn trưa xong làm vài ve khoảng 3g chiều phi vô Phương Đông kết thúc lúc 5g chiều lên xe về Sài Gòn lúc 9g tối đi ăn tối xong đi ngủ hết 1 ngày đi phượt há há há

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Đọc bài report về Tô Châu của bác mà thèm rỏ dãi. Thiên đường hạ giới là đây chứ còn đâu nữa. :D:D

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Nó đó. Nó mà làm được cái chi nhánh ở HCM. Đại Nam, Minh Tâm, Boss đóng cửa hết. Nói thật chắc Chỉ cần bán vé vào phòng thư giản ngồi xem mấy em mặc kimono đi qua đi lại không dư giàu mẹ nó rồi

• Like
Điểm cảm xúc: bò lúc lắc

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Ở đây hầu như đào đều tương đương nhau. E nào cũng ok. Thích nhất khoản kimono kích thích vồn. Có nhiều loại vé: vip, vip Nhật, super vip, hậu cung 8 tay...

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía and Goldenboyfc

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Chảy máu mũi cmnr, có a e nào tổ chức of ở Cần Thơ thì xin dành 1 suốt nha :(