Tuyệt vời em 38 DBBT

Lượt xem: 2,226

Hailua2805

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/20
Chủ đề
4
218
13
23
0 ₿
Trưa nay ghé DBBT yêu cầu một vài số nhưng đã nghỉ hoặc chưa đi làm, nhớ đến bài viết của bác nào đó số 38 rất tuyệt thế là yêu cầu em nó thôi.
Vào phòng xông hơi có chút mà nó nóng j đâu, thấy em bước vào thì mình ra luôn. Wao đập vào mắt là một em teen, face rất là xinh, nhà em còn trồng bưởi 5 roi nữa chứ.
Ra ghế ngồi em lau sạch mồ hôi cho mình sau đó miệng thì chào thằng anh còn tay thì chào thằng em. Tay mình cũng bắt đầu khám phá v1 em nó, ôi nó to tròn và căng j đâu. Khám phá một hồi em cũng dẫn mình vào bồn tắm, tắm sạch mọi ngóc ngách trên cơ thể mình.
Chỉ cần nhìn em là kìm lòng không đặng, yêu cầu em làm thái trước luôn. Ôi cặp bưởi rê đến đâu là nó đê mê đến đó, em kết hợp đường lưỡi từ tai đến chân ôi nó đã j đâu. Sau 1 hồi em lặt mình nằm ngửa lại đi đường lưỡi và chà cặp ngực từ trên xuống dưới, chịu k nổi nữa ngồi dậy ôm chầm lấy bình sữa bú lấy bú để. Sau đó em bắt đầu chăm sóc thằng em của mình đủ mọi tư thế từ lau cột, ngậm bi, .... nói thật em chịu không nổi nữa bắn tinh ra như chưa từng được bắn văng trúng mặt em luôn.
Sau đó em lấy đá nóng massage khoẻ cho mình đầy đủ bài và đủ lực, sau một hồi mình yêu cầu được nằm ôm em đến hết giờ thì về , cảm giác ôm như người yêu sướng gì đâu.
Nhất định lần sau sẽ ghé lại gặp em do nay chịu không nổi nên chưa thể khám phá hết em.
Tổng kết:
Face rất xinh, dễ thương, teen mới 21 tuổi
V1: bưởi căng tròn, mịn màng
V2: có chút lipit
V3: căng tròn
V4: gọn gàng

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Cặp bưởi lạc loài ở DBBT B04còn mình e trồng bưởi đất này.

Bacapro

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/20
Chủ đề
0
11
0
26
0 ₿
16 và 38 nên chọn ai , cho mình xin ý kiến