Gò Vấp Tuyệt vời khi quay lại Galaxy

Lượt xem: 779

taicute

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/22
Chủ đề
3
29
6
0 ₿
Lâu rồi mới có nhịp ghé lại Gò Vấp công tác . Tiện thể ghé thăm massage Galaxy . Được anh bạn Ql giới thiệu có bé 2005 mới lên làm lại hàng ngon nên mình cũng chọn em nó luôn . Và lấy vé 700K thư giản 1 lần có Cia thanh toán vé xong ngồi uống trà 5 phút thì có phục vụ đưa lên . Mở nước và mở xông hơi , Xông hơi được tầm 7 phút thấy 1 cô bé nhỏ nhắn sinh sắn bước vào . Vậy là khỏi xông hơi luôn bước ra em chào hỏi khá thân thiện hỏi thăm thì em quê ở cần thơ năm này vừa tròn 18 .

Tâm sự một lúc em cởi đồ vào tắm chung . Đập vào mắt mình là 1 cặp ngực múp căng đầu vú còn hồng hào dáng người thon gọn .

Trong em tắm táp kỳ cọ cho mình đôi tay mình không ở yên được cứ mò mẩm bóp cặp vú mềm mại sướng tay. khám phá em bé dưới lông lá còn non tơ nước nhiều .vừa tắm e vừa liếm láp hôn môi hôn ngực phê quá chịu hết nổi vậy là tiết mục thư giản bắt đầu . Em dùng đôi bàn tay mềm mại vuốt khấp ngừoi,dùng chiếc lưỡi điêu luyện liếm từ trên xuống , em đá liếm 2 hòn bi khá điệu nghệ không phải chê ,tới bú cậu em vừa bú vừa rên khá là kích thích . Xèm ăn sò quá nên nói em nó ngồi lên thành bồn tắm húp sò luôn thật ngon và tuyệt

Cô bé chịu hết nổi rên rỉ nói khẽ anh ơi 69 nha a , vừa nói vừa rên. Thế là e kè mình lê giường,e không quên dùng cặp vú căng mướt trườn lên ngừoi mình . E trườn tới đâu tê tái tới đó. Phần cạ bướm ôi thật tuyệt phê tới nóc. Sau đó hai đứa bú cho nhau một hồi thì mình cũng out trong sung sướng và em củng ngậm trọn bầy nòng nọc.

Nằm vừa tậm sự nói chuyên vui vẽ em vừa massage ,em gái massge rất chuyên nghiệp và có lực, đá nóng đầy đủ.

kết thúc 1 buổi thư giản vui vẽ rất phê

Dánh giá KTv 19 ngọt ngào dễ thương

v1 vừa tay hàng mới lớn

v2 eo thọn gọn

v3 nước nhiều tỉa tót gọn gàng

v4 căng bóp sướng tay

Thiệt hại: tic 700k tip 800k lokce 100k

Hẹn Galaxy lần công tác tiếp theo hihhi

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . Chúc anh một ngày mới tốt lành