Tuyệt với tại GeishaHTK

Lượt xem: 10,529

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Chuyện giờ mới kể ! chẳng là sáng thứ 7 e vs ông anh đi bảo dưỡng xe bên Huyndai Long biên ! ngồi chờ lâu quá nên hỏi mỏi ng. ở đấy có 2 cái ghế matxa nên nhảy vào đấy ngồi luôn, éo hiểu sao lại thấy đau ng hơn nên ae quyết định đi matxa người làm :))=)) !
lúc đó là 11h30 nên không biết đi đâu để vừa lòng ng và thằng ku nên đánh liều ra Geisha sau bao nhiêu hôm full phòng. Mở web của bác toite3 ra xem ảnh các em trước cho yên tâm, đi từ long biên sang HTK mà cố gắng nhớ tên các em mà cảm thấy đc và đọc rp của các bác nên định gọi e Thủy tiên, nhưng nếu thế thì k có gì để kể...Khi đến nơi đầu óc tự nhiên lú mẹ luôn, k biết gọi e nào nữa :)) ! nên bác quản lý bảo để xếp cho 2 em 1m70 sn 98 và 99 @@ ! ui chu choa mẹ ơi, nghe mà đã thấy phê ( lại còn dặn dò là phải hết sức nhẹ nhàng vs e nó )! chắc nhìn mình bạo dâm quá :)) !

Lên phòng tận tầng 5 ! ngồi treo dái lên đợi gần 15 phút ( chắc do sớm quá nên các e nó mới ngủ dậy) ! cộc Cộc Cặc, tiếng gõ cửa vang lên, 1 em chân dài như đôi kiếm nhật bước vào. sau ánh đèn mờ mờ ảo ảo thì thấy e face cũng bình thường, đc cái cười duyên. Body thì khỏi nói rồi, 1m70 nặng 55kg ! Hỏi ra mới biết là em Vi quê ở Kiên Giang, hỏi han thì e bảo mới làm đc vài buổi, còn ra Hà nội mới đc 1 tháng. hix ! ngon rồi. lúc đó e hơi mệt nên không xông hơi, e nó xả nước vào bồn rồi 2ae ngồi tâm hự với nhau và té nước trêu nhau ! e nó thích và vui nên cười tươi vãi :)) ! e nó tắm cho mình nhẹ nhàng, tắm cho thằng Ku cẩn thận luôn. tắm xong ra giường nằm thì e nó đấm bóp cũng thoải mái, nhưng chắc do mới làm nên cũng k đc bài bản cho lắm nên ae đi sau có gì thì hướng dẫn e nó nhé ! cuối cùng là màn sung sướng....Ôi thần linh ơi, e nó tình cảm quá, nằm xuống ôm mình và hôn nhẹ vào tai, cổ rồi đưa chiếc lưỡi thần thánh đi khắp cơ thể em, còn chạm môi nữa chứ ! hix may mà mình mở hàng nên mới dám chạm môi :)) ! e nó nhiệt tình và miệt mài lắm các bác ah, dạo đầu phai đến hơn 15 phút, liếm ti, đá cà :)) liếm body thích vãi. Còn mình thì cứ bóp, bú tí và móc thôi, ướt át vãi, ngực e nó hệ cam, mới lên HN nên vẫn còn săn chắc đầu ti đẹp. @@ Rồi cuối cùng là thằng Ku, BJ nhiệt tình cách mạng, e phê quá, cả quá trình e nó chỉ HJ 1 tí cho đỡ mỏi cổ rồi lại tiếp tục BJ. lúc e sắp ra đã đánh tiếng để e nó biết nhưng vẫn thấy e nó miệt mài hơn nên e đánh liều bắn tung toé trong miệng e luôn ! thật k ngờ là đc Cum In Alo ! hô hô ! lâu lắm rồi mới đc cảm giác phê vậy ! thật k còn gì để tả độ sung sướng nữa ! Kết thúc thì e nó lịch sự xin phép xúc miệng rồi tắm cho mình. xong hết e thử bo 300k xem có vòi thêm k nhưng k thấy gì mà lại còn cám ơn nhiệt tình nữa. nên e bo tiếp thêm 200k ( xin phép các bác vì đã phá giá nhưng quả thật quá tuyệt vời ) Tổng thiệt hại bo 500K + 300K vé ! tối về e quất nốt 200k đề 02 nữa vì vào phòng 502 :)) ! ai ngờ trúng ! Quả là 1 ngày tuyệt vời ! hehee