Gò Vấp - U mê Thiên thần tỉ tỉ 05 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp U mê Thiên thần tỉ tỉ 05

Lượt xem: 1,334

kechantinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/7/24
Chủ đề
1
2
8
govap
0 ₿
Hnay có công việc bay từ Tây nguyên vào SG, thế là thằng nhỏ nổi hứng qua Dubai. Vào *** thì thấy có bé nhân viên mới, nghe bảo xinh lắm thế là book xe qua luôn. Nghe bảo ngày đầu đi làm của bé 05 bên dubai.

Sơ bộ về Dubai: Dubai phòng ốc sạch sẽ , nhân viên phục vụ nhiệt tình từ gửi xe đến lễ tân. Ưng nhất khoản này. Lên phòng thì mình k xông hơi, vì mệt quá nằm bẹp trên giường luôn . Nghỉ ngơi dc 10phut thì có tiếng gõ cửa. Mở mắt ra thì….Ôi *** ơi, cái quái gì thế này: Gương mặt Học sinh cấp 3, nhưng body phụ huynh các bác ạ ( đúng gu của mình luôn, bé này mình dây).

Bé lại gần mình hôn nhẹ lên má lên trán mình không khác gì người yêu luôn, kiểu bé này tình cảm lắm ý. Hỏi han ôm ấp các kiểu ( ông nào mà thất tình vô đây thì đúng bài luôn)

Sau khi tắm táp kĩ càng 2 ae lên giường

Massa khoẻ: 8/10 bé đấm bóp ổn đủ bài, lực nhẹ.

Massa MỆT: Bé có skill đi lưỡi từ chân lên đầu, từ đầu xuống chân phê vãi. Mình vẫn thích nhất là BJ, bé BJ khá tuyệt vời ( k biết diễn tả sao luôn) . Bé này rất chiều khách nha ae, dù mình hơi lâu ra, nhưng bé k khó chịu tí nào luôn, 10 điểm. Nhìu khi mình làm mạnh tay quá bé đau, bé cũng chỉ nói a ơi, nhẹ tay 1 xíu, bé đau =)), nghe thương gì đâu á

Và rồi cái gì đến cũng sẽ đến, màn trả thù dân tộc đã xong. =))

Bé này số 05 mặt khá xinh. Hơi móm tí xíu thôi.

Sơ bộ về bé 05 này :

Em cao 1m67 ( k biết mình nhớ nhầm ko, nhìn cao lắm).

Sinh năm: 2k2

Face: 9/10 có cặp mắt rất gợi tình

V1: đã độ mềm mại. nhìn ngon lắm ( hệ bưởi, săn chắc)

V2: 8/10

V3: Căng đét 9/10

V4: đụng đâu nước đến đó ( bé có hướng dẫn sử dụng nha )

Bonus cho ae: Giọng bé ngọt ngào k thể ta, U mê k lối thoát ggs.

Sẽ sắp xếp time quay lại gặp bé Mình dây này. Good chóp bé 05

chris07

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
17
304
174
thủ đức
6 ₿
nè ông bạn, thích to real + xinh đẹp sắc sảo thì nghĩ sao ông bạn có tuổi lỏ gì mà phải húp dc, ở đây ngta độ cũng dc miễn là mền vừa phải, chứ là nghề nào, tự nhiên to mà muốn lúc nào căng cứng thì ông bạn đi masa thì ngắm thôi, đừng có bú húp nhé, thứ gì đâu

• Haha
Điểm cảm xúc: Ku.Mi.Ni

Chuonq Wook Wee

Trung Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
27
249
187
Sài Gòn
15 ₿
T chỉ quan điểm của riêng t thui sao bạn phải cay cú rồi sỉ vả cá nhân thế. Mỗi người mỗi gu, đừng có bắt người khác theo suy nghĩ của mình. Cám ơn đã đọc.

AeRon

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/9/21
Chủ đề
0
34
27
0 ₿
mừng bác húp em sò nước lênh láng kk

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,264
546
0 ₿
Bác mở bát trước cả lễ khai trương luôn :8onion38: Dubai Gò Vấp cảm ơn anh ạ!