Q.12 [U23 Châu Á] 79 Cẩm Thy một buổi chiều khó quên

Lượt xem: 3,898

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Sau khi miss code SEA GAME vì k đủ tiêu chuẩn để tham gia nhận giải nên sau đó đã cố gắng cày cuốc rp cho ae cuối cùng may mắn cũng mỉm cười với mh ở trận VN gặp HQ phút 83 định mệnh mặc dù mới đi ms hôm kia :))) mà hôm sau mod lại trao thêm cái code :) thế là phải cố gắng lết lại cs để k phụ lòng các nhà tài trợ và mod đtrai :D và không quên cảm ơn các nhà tài trợ và các mod vì đã tạo điều kiện cho ae có 1 envent siêu chất lượng cũng như 1 sân chơi cho ae trãi nghiệm dịch vụ tại các cơ sở tốt

Hôm nay mình đi bé 79 thủ tục cũng nhang gọn thôi vì mình có book bé từ trước đến nơi show code ra thế là mấy bạn locker mời mh lên phòng xông hơi đc chừng khoản 15p thì có tiếng gõ cửa :v cố ngồi thêm 5p nữa làm giá :v bé vừa vô mà mh vừa ra thì bé quánh giá chết kkk cái nhìn đầu tiên về bé

Face :xinh hài hoà nét dễ thương miền tây 8đ

V1: bưởi real săn chắc,ti nhỏ hồng hào 10đ

V2: eo ọt thon gọn 9đ ( mỡ thừa chắc dồn lên trên hết rồi =)))

V3: săn chắc vừa tay 8đ

V4: 10đ ( còn thế nào mà 10đ thì mấy ông vô trãi nghiệm nhé đảm bảo k làm mấy ông thất vọng kkkk)

Vừa ra bé chào mình và lau mồ hôi lau từ trên xuống dưới xong ngồi hỏi thăm xíu nước cũng đã đủ bé dìu mình vào bồn phần này bé tắm kỹ vừa tắm vừa nói chuyện làm quen mình cũng tranh thủ làm quen vs v1v4 của bé :) công nhận v1 bưởi real xoa thích cực cả kiss cũng đã nữa :)) “làm quen” 1 hồi đến phần. Lên giường ms khoẻ bé làm đủ lực đủ bài thư giãn thật sự làm xong khoẻ hẵn ra để chuẩn bị cho phần mệt hehe

Đầu tiên bé dùng cặp bưởi trường khắp cơ thể từ trên xuống dưới do v1 săn chắc nên khúc này cảm giác phê chữ eeeee kéo dài luôn ;)) tiếp theo bé dùng lưỡi đi hết cơ thể cộng thêm tiếng chụt chụt kích thích thật sự :3 tình cảm như ny luôn đến khi quay ng lại :3 khúc này thích nhất nèe bé đi lưỡi kiss ti tay kia thì se se :)) mình thì chỉ nằmm im hưởng thụ kkkk sau hồi đi lưỡi thì đến trường thái trường từ đầu đến chân từ thằng anh đến thằng em xong lại cho th em giữa ngực khúc này bé có chủ ý hay gì nè :3 rồi trường lên trường xuống hmmm khúc này chỉ biết xuôi tay nhắm mắt thôi kkk không để bé tấn công mình hoài cuối cùng cũng đến lúc lộn ngược tình thế 69 :v bé bj kết hợp hj nhịp nhàng lần này mình dùng lưỡi tấn công v4 của bé những đường lưỡi lắc léo trái phải lên xuống kết hợp liên tục :v khiến bé phải giật ng liên tục =)) chưa dừng lại chiếc lưỡi thần thánh còn đi sâu vào trong làm vỡ mạch nước ngầm khiến nước nôi lên láng mình thì cứ thế mà húp nhẩu hoyyy @@ trước sự tấn công của mình bé cũng không kém cạnh chăm chỉ mần thằng em ở dưới thỉnh thoảng giật ng vài cái + thêm âm thanh siêu kích thích từ bé phát ra nữa đến cuối cùng mình vẫn là ng thua cuộc kkk nhưng k sao thua keo này ta bày keo khác để dịp tới phục thù em sauuuu .

xong nằm nghỉ tý bé lau ng rồi dìu mình vào tắm lại rồi chào bé ra về

Tic free

Tip 600k

Locker 50k

Cảm ơn cs đã tạo điều kiện cho ae trãi nghiệm dịch vụ tốt nhất chúc cs đông khách