Q.10 [U23 Châu Á] Buổi tối ấm áp với dâm dâm cô nương 21

Lượt xem: 1,137

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Nhận được tin nhắn code dự đón trúng bèn nói dối vợ và trốn đi massage ^^. Đến PA Relax trình code xong chờ 5 phút locker dẫn lên phòng, vào thấy trên bàn tiếp tân các hủ màu trắng thủy tinh tưởng như hủ yến :D. Vào phòng xông hơi tí em vào, nhìn em 21 mũi cao mặt dễ nhìn
Xông hơi xong, em kêu ngồi nghỉ tí... Sau đó vào em tắm cho, em hỏi gội đầu không? Tối sợ cảm nên không gội, em tắm body mình sạch sẽ, và em bú ti mình, kích thích thằng nhỏ mém ra. Em nói thôi ra giường em massage cho nhé.
Đến massage khỏe em làm cũng ok, và nhẹ nhàng hỏi "Được không anh? Mạnh nữa nói em nha...."
Đến massage Thái em đổ dầu lạnh lạnh làm nuru , trơn trơn, vòng 1 em cạ cạ lưng phê phê, nhột nhột . Rồi V4 em cạ cạ chân :D... Kế đến mình lật người lại em cạ cạ tiếp V1, tay em có móng thì khều khều nhẹ 2 bên xường sườn mình nhột phê lồi ^^, em vừa làm vừa âm thanh hifi ^^ rồi em nói "Chết anh chưa, chạy đâu cho thoat..." :D, sau đó em dùng con trym cạ cạ thằng em mình làm mình out sớm bên ngoài trym em :D. Em làm mình ra nhanh quá ^^, còn khúc sau chưa được nếm nữa =)). Hẹn em lần sau "phục thù"
Out xong thi nằm nghỉ tí rồi em tắm sach sẽ lai cho mình phòng về vợ biết đi massage =))
Cảm nhận về em là mặt dễ nhìn, dạng dâm dâm... :D
Cảm ơn đã đọc report.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau