[U23 Châu Á] (Một trận chiến khó quên với KTV 24)

Lượt xem: 1,270

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Một lần nữa may mắn lại đến với mình trong trận Việt Nam và Hàn Quốc,được bác @Johnwick gởi cho cái code,định bụng sẽ trải nghiệm Cẩm Thy nhưng phải đổi cơ sở vì có bác dự đoán chính xác hơn,tính chọn Dubai nhưng đều bị các ae chọn trước hết rồi thôi đành chọn lại Queen (chắc là do duyên số) nay có thời gian rảnh rỗi ngồi rp cho AE,cũng xin thưa với AE rằng bài viết này mang tính chất cá nhân,khách quan,mang tính chất tham khảo nhưng chân thật,cũng như bác JokerZ Lam từng nói:​

GIẬT MÌNH KIỂU “GIẬT TÍT” RẤT "KIÊU"​

Đối với những members thường dân sinh hoạt diễn đàn, thì tất cả bài Reports trên 4rum cdms này điều sẽ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO, sẽ:​

"read the use instructions carefully before first use."

Nhưng với quan điểm cá nhân của JL trong bao năm qua...​

Đừng bao giờ vì đọc bài Report về Em Gái Matxa nào mà tìm gặp ẽm.​

Đâu thể nào chắc mẩm 100% như khi đã đọc bài Report về Em Gái Matxa ấy được.​

Khi hứng chí lên vác con trym bé nhỏ đi tìm gặp Bé ấy xong công chiện biết trách ai đây, đành buông một tiếng thở dài ngậm ngùi:​

Đừng kỳ vọng quá nhiều vào một điều gì đấy, rồi sẽ có lúc bạn nhận ra, thứ bạn kỳ vọng sẽ khiến bạn tuyệt vọng.​

Sorry bác JL sử dụng chưa xin phép

Trưa 11h30 gọi điện cho Queen, booking xong chạy lên TQK vào gởi xe ( em trai gởi xe mặt hơi hầm hố,ít cười nhưng cũng dễ thương lắm) lên quầy gặp lễ tân.Hôm nay (07/06) sao cô lễ tân khác cô hôm 05/06 zậy ta,mới có 2 ngày mà hỏi kỹ thì mới biết cô lễ tân này là bà chủ của Queen,hú hồn chưa hôm nay lại có diễm phúc gặp Boss nhưng điều ngạc nhiên là dáng người em nhỏ nhắn rất dễ thương có một nét đẹp hút hồn người đối diện (AE có gặp sẽ thấy mình ko nói quá ) xin gởi cô chủ nhỏ Queen vài dòng thơ ăn cắp được :
Em có khuôn mặt nhìn nghiêng tuyệt mỹ:
Trán, mũi, cằm đường nét thiệt thanh tao
Má nhung tơ phơn phớt sắc anh đào,
Môi tươi thắm cười phô hàng răng ngọc...
Phòng chờ Queen :

Thấy cô chủ nhỏ hết muốn gặp em nào luôn,sau khi đưa ĐT chụp hình code,mình tính tìm lại 12 dù mới gặp 2 ngày trước nhưng hôm nay e off,kiếm mấy e mỹ nhân mới thì chưa đến thôi thì chọn luôn 24 (double 12) rồi lên phòng.Được look đưa lên phòng VIP 4 phòng rất đẹp,rộng..đầy đủ

Thay đồ ,chờ phòng xông nóng,đang súc miệng đánh răng thì em gõ cửa vào,trời nhanh quá chưa được 5' có luôn.E cất tiếng: Chào A mình ngước lên đứng hình vài giây,e xuất hiện trong bộ cosplay con thỏ hấp dẫn quá

Đánh răng súc miệng xong mình ra ngồi ghế xa lông hút điếu thuốc định thần lại,e khui lon bò cụng và lấy trái cây cho mình ăn,cũng hỏi thăm tên,tuổi,nguồn gốc xuất xứ như mọi khi,e kêu mình vào xông mình nói khỏi luôn e ,e đi mở nước để tắm,chộp lén được tấm hình kakak..Đánh giá KTV 24
Face : Dễ thương
Đẹp mày đẹp mặt đẹp tay chân
Đẹp dáng đẹp lưng đẹp toàn thân
Cosplay lấp lánh trong tuyệt đẹp
Trai tráng lòng ta muốn lên gân
(.)(.) : Real,cam sành rất ngon
(.) : thon,ko lipit,ôm sướng
\./ : Một lỗ xâu xâu mấy cũng vừa
Duyên em dính dán tự bao giờ
Chành ra ba góc da còn thiếu
Khép lại đôi bên thịt KHÔNG thừa…
cái này ác nè,sạch sẽ,gọn gàng.....mình đi nhiều gặp nhiều nhưng thích của bé này (ai chửi chịu vì mình sống theo cách của mình) chết vì cái này.
Vào bồn tắm giỡn suốt,rất vui,sau khi sạch sẽ 2 đứa, e bắt đầu giở trò trườn trườn click ti,phớt phớt môi,tai rồi từ từ xuống dưới cậu nhỏ
Còn cưa lui, tới ầm ầm
Chẳng kể lớn bé BJ nhiệt tình
Bắt đầu có chuyện đây...
Sau một hồi tích cực Bj ms cho cậu nhỏ và khu vực dưới,mình nhìn quanh phòng thấy cái ghế to đẹp,cái phao,cái giường to đùng và 1 cái ghế lạ hoắc mình bỗng nói :A ghét cái bồn này,e ngước mặt lên mắt mở to trả lời :E cũng vậy ,Ok em,lên ghế bành.Lúc này như 1 ông chủ ngồi cái ghế êm ái dạng tay,dạng chân hết cỡ để e muốn làm gì làm,e lại bắt đầu từ đầu,từ mặt xuống vừa làm chùn chụt vừa kèm tiếng rên ma quái.E này ác cứ sắp chịu hết nổi là e lại chuyển chiêu khác cho ko out,mình kéo e lên cái ghế lạ lạ để e nằm trên ghế và mình bắt đầu khám xét từ trên xuống dưới giống như mình đã bị hành,đến cái \./ thì thôi rồi nó chèm nhẹp,như mình có nói từ lúc giới thiệu,mình đã thấy nhiều xài nhiều nhưng của e này cái đó đúng ý mình,đúng cái mình đang tìm nên ngắm nghía 1 tý rồi cũng đưa cái lưỡi cùng ý chí thèm khát vào đó:
Không nên phân biệt dưới trên
Lúc xuôi lúc ngược, lúc nên khoan, dồn
Yêu nhau bằng cả tâm hồn
Yêu nhau bằng lưỡi, bằng l.. bằng tay
Sau khoảng thời gian tích cực khám xét e có vẻ cũng ko chịu nổi bèn thì thào với mình,lên giường đi a ,e ra với a (nghe phoái phoái quá trời).Rồi kéo nhau lên giường lại bắt đầu làm lại từ đầu 1 trên 1 dưới (các bác đừng hiểu lầm ko phải chuyện kia đâu nha,tuyệt đối ko,đây gọi là nghệ thuật),face to face,chest to chest..... ko dầu baby oil,ko dầu nuru tất cả bằng cảm giác da thịt phàm trần,sau khoảng thời gian nữa thì bỗng e ....... hic...hic.....
Thấy thương thương, anh chưa hiểu vấn đề
Em lên tiếng “ôi trời!! phê quá mất”
Mấy phút sau người em run bần bật
Ta đắm chìm trong tiếng giật con tim

Sau khi hết hiệp 1 nhìn đồng hồ đi được 60 phút,e đi súc miệng tắm sơ,mình vẫn nằm đó chưa tỉnh,e lên giường nằm trên tay mình ôm ấp vuốt ve,cười giỡn rồi e nói để e ms khỏe.Mình trả lời thôi luôn e nằm nghỉ nc với a chút xem thế nào.
Lại giở trò tiếp (e dâm bà cố )nc phòng the kích thích mình,ko quên bóp tay chân để mình mau hồi dương khí,sau 15 phút chọc phá nhau thì e lại lao vào tiếp tục như lúc ban đầu.

Tiếng rên vô nghĩa ư …ư
Cái hồn sung sướng ngất ngư quên trời
Một giờ anh bị tả tơi
Bao lần há miệng lấy hơi không ngừng

Cuộc vui chả có điểm dừng
Nhũ hoa cứ mãi tưng bừng ngược xuôi
“Vừa đầu cũng lại vừa đuôi
Vừa là cái lưỡi vừa chuôi để cầm”

Sau 20 phút tiếp tục trao đổi chiêu thức giường chiếu bằng các thế 69 xuôi,69 ngược,69 trái,69 phải thì xong,cả 2 hiệp e ko để rơi rớt 1 em tinh binh nào,sạch sẽ dấu vết...
Mình thấy gần hết giờ tự đứng dậy để vào bồn tắm lại đi về thì e ko cho,e nói chuyện đó để e làm,e phải dìu mình vào bồn tự tay tắm lại cho mình e mới chịu (quá đáng yêu)
Ngồi nc tổng kết lại trận chiến vừa rồi 2 đứa cười khúc khích thì... cộc ..cộc...cộc.. sao mình ghét tiếng gõ cửa này thế ko biết.Tạm chia tay e ở đây hẹn 1 ngày gần nhất a sẽ trở lại thăm e .

Nghe lời nói ngọt mía lùi
Cắn răng chấp nhận dập vùi cùng Lan.!
Già xin bật mí cả làng
Em làm tình sướng mặt hàng khỏi chê.

Lan ơi anh vẫn trông mong
Như cây với lá, như lòng với tim
Bướm xinh vờn nhẹ con chim
Núi kia đẹp nhất hoa sim đúng rồi!
Đây là Tên của em
Thiệt hại: tic Osen free up lên Osen Nuru 400k
Tip = tic chưa giảm bonus theo cảm xúc
Looker : 50k
Giữ xe ít cười : 20k
Xin cảm ơn BQT CDMS cùng các cơ sở thân yêu đã tài trợ chương trình này.Thôi xem Việt Nam đá với Malaysia đây .VIỆT NAM QUYẾT THẮNG
Note: Hình ảnh đã được đăng ký bản quyền và được sự đồng ý sử dụng của bé Ốc ( Boss,cô chủ nhỏ Queen)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL and Mr Mìn

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Mừng bro ngon trym. Cơ mà cái ghế lạ lắm à nha bữa nào qua thử cái ntn :sprite-40:

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL đã đọc bài Report này ,
VÀ bài viết này mang tính chất cá nhân, khách quan, mang tính chất tham khảo nhưng chân thật...
ĐÚNG NHƯ VẬY !!!
Bài viết khi được viết bằng CẢM XÚC THẬT thì sẽ rất khác biệt ,
mình sống theo cách của mình thì khi viết bài sẽ lòi cái chất hành văn của mình mà hok nhầm lẫn với bất kỳ ai được. Mỗi người một style riêng.
Cảm ơn Lão đã tham gia diễn đàn congdongmassage , cảm ơn Lão đi Matxa về không lười viết bài , cảm ơn Lão đã viết bài rất gì và này nọ...
để thấy được JL không CÔ ĐỘC trên 4rum cdms , vì bài viết của JL thiêng về cảm xúc cá nhân , mở bài , thân bài có phần lan man dài dòng lê thê nên kén người đọc bài. Đại đa số đồng dzâm thích đọc Report theo lối Truyện 18+
Nhưng JL viết theo style tự sự & tôn trọng Em Gái Matxa.

• Love

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ơ mà bên Queen sao lại có cái GHẾ TÌNH YÊU để mần chi thế @@ ,
cái PHAO thì JL biết để mần giề roài vì đã từng được trải nghiệm chà Thái trườn Nuru trên PHAO tê tái và cũng đầy CÁM DỖ ở một Cơ Sở Massage rất ư là BẠO.

• Love

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Cảm ơn bác JL đã xem qua,mình với bác có điểm chung rồi đấy ...rất thích cách viết của JL nên đã học hỏi theo.Nếu có cơ hội xin được học hỏi nhiều thêm. :)

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL thấy Lão có đăng ký đi OFFLINE
JL cũng đã xin 1 slot , nhưng chưa chắc chắn vì do công việc JL có thể bận đột xuất thì cũng hok thể về Saigon tham gia được...
Nếu hữu duyên gặp nhau được trong buổi OFFLINE thì vì điểm chung viết bài Report mà mình ngồi gần nhau trao đổi chia sẻ chút ít kinh nghiệm thôi... chứ JL nào dám múa rìu qua mắt thợ. Hãy vì câu bên dưới đây mà mình tương thân tương ái :D:D

“Bầu ơi, thương lấy bí cùng

Tuy rằng khác giống nhưng chung một giàn”

• Love