Gò Vấp [U23 Châu Á] Tê tê cùng 24

Lượt xem: 2,032

Kev16

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/11/19
Chủ đề
7
90
14
HCM
0 ₿
Vô tình trúng vé liền chạy đến DB tìm em 24.
Như đã hẹn đúng giờ mình tới DB nên đc setup lên phòng ngay. CSVC ở đây thì ok là GV rồi.
Mới xong hơi chưa đc 5p thì em bước vào, thế là tính bước ra ngắm nghía em tí, mà chưa kịp thì em nó đẩy từ phòng xông ướt sang xông khô cho đủ combo :))
Xông hơi xong thì ra ghế ngồi em lau người và ngồi tâm sự tí, mình thì tranh thủ khám phá, em thì ngồi nghịch phá :D
Rồi vào tắm bồn thì e tắm rất kỹ và 2ac lại mơn trớn 1 tí thì mình ra giường ms khỏe.
Về ms khỏe thì em làm rất tốt, đủ bài, đủ lực, nếu thêm mấy bài bẻ khớp nữa chắc tưởng mình đi nhầm thể loại =)) (em nó có kinh nghiệm làm spa trước rồi). Song song với màn khỏe thì lâu lâu e lại dùng tay đi kiến khá kích thích nha.
Rồi đến màn ms ko khỏe, em có 1 vòng 1 hệ cam mỹ và 1 làn da mềm mịn nên đi thái rất đã, cảm giác mềm mịn nó lướt trên người mà phê tê tái, vừa đi thái e vừa đi kiến lại càng phê, từ chân tới eo, tới cổ và tai, e đi ko sót chỗ nào khiến thằng đệ tê tê :) sau đó mình ngửa người lại và e lại tiếp tục đi thái, lick ti từ dưới lên và từ trên xuống, cảm xúc lúc nãy lặp lại mà cứ như lần đầu... sau 1 hồi thì e chủ động cho minh thưởng thức đôi gò bồng của e. Sau đó thì 2 ae chuyển sang 69, mình thì khá phá hang động trong đêm, còn e thì HJ, BJ, lau cột các kiểu, e làm nhẹ nhàng rất đã, đc thêm 1 lúc thì thg đệ mình cũng chào thua trong sung sướng.
Tổng quan:
Face: 8/10 dễ thương, em cười nhìn hút hồn nha
V1: 8/10
V2: 8/10
V3: 7/10
V4: 8/10
Làn da mịn màng ko tì vết của e là một ưu điểm lớn, đi thái rất mượt, chiến xong nằm ôm nữa phê thôi rồi.
Em cũng vui vẻ, giao tiếp tốt nên cả buổi vừa sướng vừa vui, xả stress hợp lý :D

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Dubai trân trọng cảm ơn Anh đã tin tưởng ủng hộ Dubai.
Chúc anh nhiều Sk và thành công trong cs!