Quận 1 Ui chà chà 07 tân định đây.

Lượt xem: 1,496

18 vị la hán đẩy xe bò

Nhập Môn Massage
20/8/18
172
33
71
Nghe cái vụ free vé mà rần rần , lỡ cái dịp khai trương free onsen nay thấy free thái cũng ngon vừa đặt chân xuống bến xe là gọi ngay cuốc grab đến đặng dung liền. Đến nơi gặp ngay ku quản lý quen quen, nhớ rồi trước gặp bên P.A đây mà, thế là anh em tay bắt mặt mừng rồi cũng được tư vấn mấy số, công nhận ku này hiểu ý ghê, đưa số nào là biết gu nào liền. Rồi đưa cái code ra đọc cái pass nữa đợt này không up vé để đi vé free xem như thế nào.

Lên phòng ok , phòng đẹp cái gì cần thì nó to, như cái giường cần thì nó to , cái bồn cũng vậy rộng rãi, vào xông hơi phát, đang xông hơi thì nghe tiếng líu lo líu lo ngoài rồi, ôi gặp đúng gu rồi, đang xì chét mà vào gặp 07 thì mấy bác chỉ có nước bế đem về liền.

Bước ra bé nó lau lau mà cứ để cái ngực nó cạ cạ làm thằng nhóc nó nhoi nhoi lên , ngồi nói chuyện như quên trời trăng mây nước với ẻm, hồi vào tắm , bác nào dạng kỹ tính đảm bảo ok liền, bé tắm kỹ , như mẹ tắm con vậy, mà lâu lâu được sờ cái cặp bưởi của bé nữa, đã phết.

Massage khoẻ 9đ. không bèo đâu đấm rất ổn, lực đã, yếu yếu là phải nói chứ không nói là tiêu à, đá nóng , gối thảo được đồ các thứ. Đấm khoẻ người mà bé nói chuyện cũng vui, 2 đứa như làm rộn cái phòng.

Massage thái tuyệt vời. cảm giác rít rít khi mấy bé dùng dầu luôn làm tui cũng không thích, nhưng bé 7 này thì khác, thoa 1 lớp lên xong vuốt vuốt xoa xoa khắp người rồi, tiếp tục lại đổ một lớp nữa bé mới làm thái, cặp bưởi mà làm thái thì khỏi chê, trườn trơn trơn khắp ngõ, đến mông thì bé còn xoay xoáy một hồi nữa mới trườn xuống chân, cảm giác các chỗ được em chạm tới , lật lại thì khỏi bàn, bé làm cực nhiệt tình trườn đến thằng nhóc bé triển khai chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích nữa chứ, phê nhất là vừa được bé bj vừa khám phá cô bé của bé nó ẩm ướt càng sờ lại càng khoái, một hồi được bé cho nhả đạn, bao nhiêu cảm giác nó chỉ còn một từ. phê.

Khâu cuối cũng rất tốt, bé lại tiếp tục massage và 2 đứa tiếp tục câu chuyện chém gió xuyên lục địa. Thời gian cũng hết thế là chia tay bé.
Lần đi rất hài lòng với được free vé thành ra tip bé cũng thêm tý cho vui vẻ. pv cafe. ku qly thì hẹn cái chầu nhậu nữa chứ. đợi nhé.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M mrtutruong:
    Boss mở lại chưa ae ơi
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;

angle

Bé Tập Massage
    13/1/21
    33
    5
    tui thì ko đc như bác. ko có cơ hội để khám phá cô bé như bác. em ý cứ ở dưới mà bj.tay tui mà có dài thêm nữa mét cũng ko sờ tới đc

nhocphu

Luyện Khí Massage
    7/5/18
    250
    43
    tui thì ko đc như bác. ko có cơ hội để khám phá cô bé như bác. em ý cứ ở dưới mà bj.tay tui mà có dài thêm nữa mét cũng ko sờ tới đc
    tui thì ổn mà, nói chung tui thấy ok đầy đủ ấy. mà bác gặp bé mấy lần rồi ? thấy bác cũng quan tâm bé phết.

Thần Rùa

Sư Huynh Massage
    31/5/17
    567
    159
    35
    Có khi em nó tới mùa dâu thì sao chú, cay gì mà đi hết mấy bài nói em nó vậy, cơ sở không giải quyết cho chú thoả đáng hay sao chú.

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    6/12/16
    1,956
    763
    Ui lão rùa ngoi không nói hen, chiều đi chuyến nữa hem, l.o.x đang có kèo nhậu quán dê đây này.

• Love
    Reactions: Thần Rùa

angle

Bé Tập Massage
    13/1/21
    33
    5
    Có khi em nó tới mùa dâu thì sao chú, cay gì mà đi hết mấy bài nói em nó vậy, cơ sở không giải quyết cho chú thoả đáng hay sao chú.
    Khen mới đc đi comment khắp nơi à. bạn nên nhớ đây là diễn đàn. mọi ng có quyền góp ý của mình. chứ đừng nói giọng điệu đó với ng khác

Massage Dubai Tân Định

Massage Ambassador
    20/11/20
    227
    113
    Khen mới đc đi comment khắp nơi à. bạn nên nhớ đây là diễn đàn. mọi ng có quyền góp ý của mình. chứ đừng nói giọng điệu đó với ng khác
    Trường họp của huynh, muội đã ib giải quyết thắc mắc cho huynh rồi ạ. hiện bên muội vẫn còn rất nhiều vé mời thái. mời huynh đến trãi nghiệm lại ạ

Mở ảnh nền