Q.10 Camapro Úi chà lại là số ngon mà ae giấu kỹ quá, làm tôi lên khui ra tiếp :)

Lượt xem: 4,877

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Số là sếp tôi giao việc đi xuống cảng giám sát mở cont nhập từ bên kia về. Đúng 7h30 sáng ôi có mặt dưới bãi kiểm. Trên giấy tờ, cty bên tôi nhập 20 mấy cây vải, nhưng khi mở cont thì bố nào bỏ 7 cái ghế nhựa xếp chồng lên nhau ngay cửa cont. Thế là bác hq hỏi tôi đây là gì? Tôi cười trừ và sau đó nhét sẵn 200 mỹ kim vào gói thuốc lá. Tôi nhắc bác ấy là a phạt nhẹ nhe thôi, cty vớ vẫn nó để quên đồ trong đó thôi. Đây là gói 3 số có 200 a hút đi cho khỏe :)

Sau đó, tôi vs ông tài xế vác 7 cái ghế nhựa lên xe, vừa đi vừa khóc thằng nào chơi tôi sao bỏ đồ bậy bạ vô cont. Tôi alo về cty nói bi hq phạ hết 400 mỹ kim ck tôi đi chi đây :) Trong cái rủi có cái may. Tôi vs ông tài xế chạy hướng q2 về tân bình. Trên đường đi t thấy nôn nao vì giờ cũng trưa rồi, về cty cũng đi ngủ. Tôi nói a tài chở nhau đi ăn lẩu cá bên lý thường kiệt. Ăn xong no nê, tôi nói bác tài đánh xe đi nghĩ trưa đi. Còn tôi thì đi bộ sang Quang Thư :)

Trước đó, tôi có nhắn tin hỏi Vy Vy hỏi số tôi yêu cầu thì Vy Vy nói có đang trống. Tôi đến nơi thì bé tiếp tân nói tôi 3h chiều bé đó mới vô ca. Hix hix, tôi muốn nhắn tin trách móc Vy Vy nhưng thôi đàn ông ai lại để tâm mấy cái chuyện nhỏ nhặt này. Vậy là tôi phải yêu cầu số cũ từng đi bên Quang Thư lúc chi nhánh cũ.

Lưu ý, sau đây là truyện cũng tầm 20+ nên ae chú ý ko đọc khi đang ăn cơm hay đang cho con người ta bú nhé. Số bao nhiêu tôi sẽ bật mí ở cuối bài cho ae.

Sau khi thanh toán trước tiền vé 500k, tôi được a phục vụ đẹp trai dẫn lên lầu. Nay là phòng 601, gần với phòng của mấy bé hay sao mà thấy quá trời guốc dép. Tôi định giấu 1 đôi lát bé nào kêu mất dép thì xuống gặp tôi chuộc. Nhưng chưa kịp làm thì mỹ nhân đã khoác tay, kéo tôi luôn vào phòng :)

Bé trách móc tôi sao lâu rồi ko thăm bé. Hay là toàn đi check mấy bé khác chê bé hay sao. Tôi mĩm cười nói lúc còn địa chỉ cũ, a có đến thăm e mà lần đó cơ sở chuyển sang đây. Ngoài ra, muốn gặp được e toàn phải book trước làm gì được như hôm nay em đang trống vậy. Tôi thất mắt e rưng rưng tôi chạnh lòng. Tôi nói với e phụ anh thay đồ ra đi xông hơi vì nãy giờ ngoài đường bụi bặm lắm. Trong lúc bé mán đồ lên móc áo, tôi liền ôm bé từ phía sau. Tôi hít lấy mùi nước hoa trên cổ bé, thì thầm vài tai bé làm bé nổi da gà lên. Bé quay sang nắm lấy thằng em tôi và nói sẽ phạt vì lâu quá ko thăm bé :)

Trong lúc ngồi xông hơi, tôi thấy bé bên ngoài đang thoát y từ từ. Lạy hồn body bé nó hơi mũm mỉm, nên cặp mông bé tròn nhìn chảy nước miếng. Tôi thấy bé lom com xả nước trong bồn tắm. Bên này thiết kế cửa hơi kỳ, mở cửa bồn tắm thì chắn luôn cửa xông hơi @@ Tôi đếm khoản 5 phút thì bé gọi cửa hỏi tôi nóng ko a? tôi nắm tay kéo bé luôn vô phòng xông hơi :) Bé ngồi kế bên, tôi ngồi bên trong sát cái chỗ đựng đá nóng. Tôi hỏi han bé dạo này làm ổn ko này nọ. Đang tán dóc thì thằng em dựng đúng, chui tọt ra khỏi khăn tắm. Bé cười khúc khích nói tôi râm quá, nói chuyện hỏi han mà cũng cứng được nữa. Bé nắm thằng em tôi và dẫn tôi ra chỗ bồn tắm. Bé nói tôi nứng sảng vậy thì để bé quậy cho tôi tắt nứng luôn. Vô bồn, tôi nằm 1 phía, 2 chân dang rộng hình chữ V. Thằng em thì chào cờ tới số 12. Lúc này bé bắt đầu bôi sữa tắm lên người và trườn trườn ngực bé trên ngực tôi. Bé trường xuống thằng em tôi lúc này đang căng cực. Bé nút nắm vú tôi, trong khi tôi đang mò mẫm trái đào của bé. Sau đó bé trường xuống tiếp thằng em tôi và dùng cặp đào ép chặt thằng bé mà sục lên xuống. Tôi ra hiệu cho bé dùng miệng đi, bé cười khinh tôi rồi dùng lưỡi rà thằng bé theo nhịp lên xuống của 2 trái đào. Thằng em tôi bị 2 trái đào kẹp còn bị chà lên xuống, lúc lên thì ngập trong trái đào, lúc xuống thì bị cái lưỡi em nó hành, xuống sâu thì nó nằm gọn trong miệng bé. Tôi không chống cực được cái mẹ gì nữa nên bắn luôn vào miệng bé. Nhưng bé có tha tui đâu, vẫn nhấp lên xuống đều đặn đến khi thằng em tôi nó teo xuống như em bé :) Tôi không thấy bé nhả tinh ra tôi hỏi đâu hết rồi bé nói tôi bị phạt hút trọn tinh chứ ko cho ra bậy bạ :)

Sau đó, chúng tôi tắm rửa sạch sẽ. Tôi ra ngoài ngồi trên ghế sofa nhìn em tắm bên trong. Nhìn từng đường cong với cặp đào bé lủng lẳng, tôi chỉ muốn vào cắn mút bóp mà chỉ dám nghỉ trong đầu. Thằng anh nghỉ bậy nên làm thằng em làm bậy. Lúc bé bước ra lau mình, thì thằng em tôi lại dựng đứng tiếp ae à. Nó căng xuyên qua cái khăn làm sao giấu được bé. Bé hỏi tôi sao nay nứng dữ vậy. Tôi nói em đẹp vậy chỉ khi nào a liệt dương mới không có cảm giác. Bé nói bây giờ a muốn sao? Làm ngửa hay làm sấp? tôi chỉ chờ vậy nói bé a muốn làm tại sofa này. Bé hiểu ý tôi nên tắt bớt đèn. Trong phòng có loa bluetooth ai để sẵn, tôi mở bài nhạc jazz remix 2023 cho bé và tôi cùng nghe. Tôi nói ae này đừng thủ dâm nhiều, ko tốt đâu. Để những lúc gặp bé như này thì tự nhiên nó sẽ cứng và sung sung kiểu gì ấy. Bé ngôi lên đùi tôi, tay thì bé nghịch thằng em tôi. Tôi nói hỏi bé dạo này ăn được ngủ được hay sao mà mặt tròn vậy. Bé nói làm sml ko có thời gian đi chơi hay tập thể dục. Tôi giựt cái khăn của bé ra và ụp mặt vào cặp đào của bé. Mùi da thit và mùi sữa tắm của bé làm tôi hứng lắm. Tôi bú nhẹ ti bé thì bé kêu tôi mất dạy quá :) bé lấy tay tôi đặt vào bướm của bé nói chỗ này a không làm luôn đi. Thế là 1 tay tôi nhào đào bé, 1 tay tôi mò bướm bé, miệng tôi bú đào bé. Chịu hết nổi bé nói tới phiên bé làm tôi sướng. Bé quỳ phía dưới ghế so pha, đi đường lưỡi trên đùi tôi từ phía đầu gối vào sát xuống bẹn, xuống sâu tới lỗ hậu, lại quay lên 2 trứng cút, cuối là tới thằng em tôi. Tôi nghe tiếng sụt sụt, chụt chụt phê pha quá không biết bé làm gì nữa. Trong lúc phê, sắp tới lúc bắn tinh ra, tôi cố tình nâng phần mông lên để thằng em tôi sâu vào trong miệng vào trong cổ họng bé. Tôi bắn luôn trong tư thế ấy. Bé vẫn chưa nhận ra tôi đã bắn tinh nên vẫn còn mút lên mút xuống. Đột nhiên tôi thấy bé dừng lại và nhìn tôi kiểu ánh mắt hình viên đạn. Bé ngậm thằng bé tôi đến khi nó xìu xuống như vô tình nhầm vô hình :) Bé trách yêu tôi mất dạy lại bắn tinh vô sâu vậy làm bé nuốt luôn không kịp làm gì hết. Tôi cười hè hè vì đã thoản mãn. Chưa biết ai sẽ phạt ai đâu em :)

Sau đó tôi lên giường cho bé ms khỏe bằng đá nóng. Rồi sau đó, bé trườn thái cho tôi kiểu nầm sấp. Quay sang nằm ngửa, bé thoa dưỡng lên người tôi và 2 trái đào của bé. Và dùng đào để trườn thái trên người tôi. Mấy bác xem phim nhật nhiều sẽ hình dung được cái cảnh mấy bé cưỡi ngựa như nào thì bé này cưỡi ngựa như vậy. Chỉ khác là không cắm bướm vào thằng em tôi, bé nó cưỡi ngựa trên 2 đùi tôi đầy khiêu khích. Trong tiếng nhạc du dương, tôi nghe tiếng bé rên khe khẻ. Tôi nghe mùi râm thủy bé dính trên đùi tôi. Lúc nào bé mặt hơi đỏ ửng, dù lớp trang điểm đó ko che được hết đâu em.

Tiệm bên này bày cái giường hình vuông vức nên dễ làm con người ta nổi máu râm, thật ra thì giường này phang luôn còn phê hơn làm ms. Vừa nghỉ tới tôi thấy bé lấy đào đè vào mặt tôi kêu ngộp quá. Bé nói phạt tôi bữa giờ 'lặn' nè lặn nè. Tôi chịu ko nổi nên phải dùng tay bóp cặp đào đó, dùng môi mím chặt 2 cái ti đó kiểu trả thù lại. Bé nói tôi điên à bú vậy hư hết hàng của bé :) tôi chưa kịp trả lời thì bé lại sà xuống thằng em tôi lúc này mềm èo. Bé dùng lưỡi khoáy nó lên, liếm 2 viên bi tôi ướt nhẹp. Rồi thì gì tới cũng tới, thằng em tôi dựng đứng lại nhưng đầy gân guốc :v Tôi bị bé bú liếm liên tục trong 15 phút ko ngừng. Tôi bị bé hấp diêm thật. Do ra lần 3 tôi thấy bắn 1 ít tinh dính lên môi bé. Lần này tôi chủ động báo bé tôi sắp ra, nên bé cho tôi ra ngay trên lưỡi bé. Sau đó bé dùng chính tinh tôi mà liếm lại hết thằng bé cho tôi, liếm toàn bộ vùng hạ bộ bằng tinh tôi vừa bắn ra. Bé nói quà này cho riêng a.

Sau đó, bé tắm lại cho tôi sạch sẽ như lúc bắt đầu vào. Tôi nói bé em số hot quá a ko dễ kiếm em. Nên em đừng giận anh. Bé nói tôi thôi đừng viết rp bé nữa vì bé đông khách lắm. Khi nào muốn gặp bé thì book bé trước khi qua. Dạo này bé làm ca chiều tối không đi ca ngày. Tôi hỏi bé tối nay mấy h tan ca thì hẹn nhau đi nhậu mà giờ bé tan ca ra là tôi ngủ mất tiêu. Tôi chỉ dám hứa là khi nào đến sẽ book bé tiếp. Xin lỗi nếu quản lý đọc được phần này tôi ko dụ hay hẹn riêng nhân viên tiệm đâu. Phiền cho bé và tiệm lắm.

Tôi bật mí cho ae đây là số 09 nhé. Bé này giọng miền Tây. Sau 2 năm bé làm ở đây có hơi xuống sắc 1 chút so với bên cũ. Ý tôi là hình chụp bé trên ipad lâu rồi.
Bên ngoài mặt bé khoảng 7đ so với hình chụp. Da không trắng như hình nhưng cũng ko đen thui nha ae. Mặt tròn tròn, mắt đẹp nhìn râm râm lắm.
V1: tôi cảm nhận có độ rồi, ti cứng bú mút căng cực, nhưng tròn trịa bóp đã lắm. hàng real hay độ gì mấy ae đi check lại giùm.
V2: kiểu mủm mỉm ôm đã.
v3: Tròn ngon nha, vỗ kêu bép bép. Nói kiểu râm râm là từ phía sau thì thôi rồi phê lắm.
V4: bé tỉa gọn gàng, tôi chỉ được sờ ít bên ngoài nên ko tả chi tiết được. Nhưng nhiều nước nha, lúc nhún nhún tôi thấy ướt đùi tôi rồi.

Phần vé: xin lỗi ae tôi đánh nhầm hoài vì vé + tip gì đó 1500 lẻ mấy, tôi đưa 500k vé + bo 1200k chứ không có tờ lẻ xui ghê :v

Ae thích bài tôi rp thì cứ comment cho tôi có hứng viết rp tiếp. Hoặc ae thích rp tiệm nào khu vực q10 tôi sắp xếp di chuột bạch. Tôi không có nhiều thời gian online nên cứ camapro có mã thì chơi (có camapro tôi mới biết tiệm ms khu này khu nọ) chu ko tham gia event cùng các đồng râm được.

Hôm tôi đến, tôi mặc sơ mi đen, quần đen sơ vin có thấy nhiều ae chờ phía dưới. Có ae nào cdms nhận ra tui khônggggg?

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Cảm ơn bác đã lui gé ủng hộ lâu nay ! Khâm phục vì bài viết tâm huyết quá :) hẹn gặp bác ở những kí sự sắp tới nhé . Dạo này nhiều bé mới nhưng ko lên hình vì lý do cá nhân mời bác thẩm nhé :))