Q.8 Ưng Con Chym Với Em 05 Lan Quế Phường Cùng Khuyến Mãi Giảm 50%

Lượt xem: 6,076

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jaira

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
2
18
18
0 ₿
Trước dịch cũng được anh em trên diễn đàn giới thiệu bé 05 bên đây nhiều rồi mà chưa có cơ hội để đi. Vừa hết dịch nghe bên đây đang có chương trình khuyến mãi giảm 50% ngồi nhà tính được vậy là đi cái vé free shot chỉ còn tốn có 600k thôi thế là xách xe phi đi liền

Bước tới thì cũng có mấy anh em đang đợi nghĩ bụng chắc thấy khuyến mãi nên đi giống mình. Mấy cái râu ria giới thiệu lúc đầu mình xin bỏ qua tại trước cũng ghé đây mấy lần rồi, mà anh em nào chưa đi thì nên đi thử bên đây nha, đi cái là ghiền

Bước vô phòng ngồi chờ chắc tầm được 10p là bé nó bước vô phòng, ấn tượng đầu tiên là đúng như anh em giới thiệu luôn bé có nước da trắng với gương mặt kiểu vừa dâm vừa baby đó nhìn là thằng em mình lên rồi, hàng họ thì đúng chất là ngực tấn công mông phòng thủ luôn, thề chứ đây mà không phải tiệm massage là mình đè em nó ra doggy rồi đó

Để mình đánh giá tổng quan về bé 05 cho anh em
Face xinh dâm có pha chút nét baby
Bé này da trắng dáng đúng chuẩn hotgirl gặp ở ngoài thì chắc nghĩ bé này là người mẫu luôn
V1 bé này đối với mình thì quá tay tưng tưng bóp phát nào chất lượng phát đó
V2 không nói nhiều chỉ tóm gọn một câu là dáng đồng hồ cát
V3 mông mẩy lúc bé nuru miết lên miết xuống thì phê khỏi bàn
Bím bé này nhìn là biết có chăm sóc có mùi thơm nữa hihihi

Ser của bé thì khỏi phải bàn giờ ngồi nghĩ lại hên là làm cái vé free shot không là chắc chịu không nổi với bé nó. Mình thì tắm với xông hơi rồi nói bé làm mệt luôn chứ nhịn lâu rồi không cần khỏe gì hết

Bé dẫn mình ra bồn tắm để nghịch với em, mà đúng là em nghịch thật mấy bác ơi mình ngôi vô chưa được bao lâu là bé nó nghịch thằng em mình rồi đúng kiểu mình được chăm sóc từ thằng anh tới thằng em luôn bé đi đường lưỡi từ trên xuống dưới xong lại lên trên phải công nhận khúc bé mút ti phê hết cả người. Bé chốt hạ cú trót trong bồn tắm bằng một màn BJ bằng lưỡi và ngực cho mình lúc thì bánh mỳ kẹp xúc xích, xong tới đá trứng cúc mà tuyệt phẩm nhất phải nói đến là màn cái lưỡi bé cuốn lấy con chym mình phê khỏi bàn làm được chắc tần 10p là mình phọt luôn trong bồn

Xong được hiệp đầu mình với em ngồi trò chuyện với sẵn làm tô mỳ để lấy sức làm thêm hiệp nữa, mà ngồi ăn cũng không yên với em nó nữa lúc thì tay lúc thì miệng chăm sóc cho thằng em mình, chưa kịp ăn hết tô mỳ là lôi bé ra làm hiệp hai luôn

Mở đầu là màn nuru điêu luyện từ bé hết dú xong lại ngực rồi tới bím miết tới đâu là phê tới đó lúc mà bé chà ngực xuống thằng nhỏ mém chút mình out luôn hên mà nhịn lại được xong ra hiệu cho bé BJ luôn. Màn BJ lúc nào cũng là màn cao trào nhất, vì ấm áp quá mà. Bé bắt đầu bằng màn BJ từ nhẹ nhàng đến lúc cán của em. Nhưng lần này khác đợi trước. Em vòng tay xuống dưới chân mình để vuốt bi. Miệng thì BJ, tay đưa vuốt nhẹ 2 bi của mình. Còn mình thì lấy tay vuốt ve nhẹ em bé của em, cứ vậy em tăng tốc và rồi chuyện gì đến cũng phải đến mình out trong sung sướng. Trong lúc sung sướng mình nghe rõ mồn một tiếng rên khe khẽ sung sướng của em, và mình vỡ trận trong 15p

Kết thúc màn mây mưa em lau người sơ lại cho mình. Nói khẽ a nằm nghỉ xíu e tắm lại cho a nha nữa. Lát sau tắm lại cho mình lần nữa rồi mình cũng ra về. .. hehehe. Kết thúc buổi chiều, xả hết stress tích tụ trong người. Mình làm cái vé free shot 1tr2 mà được giảm 50% nên còn có 600k, còn tip = tic. Đúng là quá phê pha cho một ngày xả lũ

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Ũa ở đâu vậy, chỗ mới hả, sao nghe ngon vậy bác, màn nuru kỹ thuật điêu luyện không. Chỗ này còn em nào ngon không hay chỉ 05.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
mừng bác sung sướng cùng mỹ nhân

nhanlangtu_398

Binh Nhì