Úp thìa - MT3/2

Lượt xem: 3,290

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Tiêu đề có ghi số nên bro nào nhạy bén sẽ đoán được, ;) keke...

Em này thì mình quen đã 1 thời gian rồi, từ lúc em còn làm VĐ. Sau đó qua đây mới được 1 thời gian. Hôm nay suy nghĩ mãi cả buổi chiều mới quyết định report em ấy, vì ko dễ gì tìm được 1 viên ngọc ưng ý vậy. Bài viết có thể có 1 vài ý kiến chủ quan vì sự ưu ái của Triễn mỗ với em vì em quá đặc biệt với anh :D Ngoài ra hoàn toàn ko phải PR, trừ Camapro. Đọc hết sẽ hiểu!:cool:

Ngồi đợi em xuống khách, nhâm nhi tách trà giữa trưa oi bức, may mà có máy lạnh MT làm dịu cơn nóng, trong đầu miên man nhớ lại những khoảnh khắc cũ với người tình sắp đối diện như 1 cuốn phim tua lại 20p, chợt chú phục vụ gọi báo có số rồi anh. Thì đi thôi...

Em gõ cửa lúc mình đang thay đồ. Vẫn khuôn mặt ấy, nụ cười ấy, anh mắt ấy, cảm xúc ùa về... kéo em lại ôm một cái, em cũng đáp lại như tình nhân.

Thôi vào chi tiết:

Face: 7.5₫, nhưng mà vì em ấy cũng từng dành 1 thời gian bên cạnh mình, nên cho thêm bonus thành 8₫.

Skin: mịn, mát, mướt 8₫.

V1: 8.5₫ check sẽ hiểu vì sao điểm cao, bưởi da xanh còn 1 tháng thu hoạch, hiếm khi Triển mỗ cho 8₫, nhưng với e thì ưu ái hơn xíu nên 8.5₫. Bây giờ thì mềm hơn xíu rồi, keke.... Ai muốn biết bưởi da xanh còn 1 tháng thu hoạch là sao thì về hỏi chủ mấy vựa bưởi nhe.

V2: body thon, mình dây, ôm đã, 8₫.

V3: 7₫, do body vậy nên ko thể to hơn.

V4: gọn gàng, đẹp, đặc biệt, chịu 8₫, nếu em ấy feel sẽ rất ướt át và co thắt nếu xoạc đều từ phút thứ 10 trở đi, cái này do mình từng trải nghiệm. Có lẽ vì em dành cảm xúc chân thật với mình nên ko comment thêm gì.

Skill: đơn giản như đang giỡn mà cảm xúc thì cứ ùa về. Với mình thì thân quá rồi nên mình ko đòi hỏi gì cao siêu nữa ở em. Ngồi sofa mà cứ như cặp tình nhân đang tại gia, em chủ động rũ bỏ tất cả, 2 thân thể hoà quyện vào nhau. Bạn nào tới được thời điểm này sẽ phát hiện được 1 điều lý thú ở em... (Nhớ thành công thì inbox Triển report nhé)

Tổng thể: 8₫, nhưng vì đặc biệt với Triển mỗ nên đặc cách 8.5₫

Rất hiếm khi Triển mỗ cho điểm cao, nhưng với em thì anh ko tiếc gì cả. Khoảng thời gian bên em trước đây Durex đã rất buồn vì ko tài trợ được cho Triển, vì em cũng muốn “chân trần đi vào hang động tối tăm ẩm ướt”, nên đành thương lượng Durex tài trợ Triển với các đối tác khác.

Chỉ định: em thuộc tuýp tình cảm pha lẫn vật chất nên đồng tiền đi liền khúc ruột là đồng tiền khôn.

Chia sẻ để bro nào tâm huyết sẽ quyết tâm. Sắp tới mình sẽ tiếp tục hành trình Audit & Report.

P/S: bro nào chưa đoán ra số. Đây là ô số có 2 chữ số, tổng 2 chữ số bằng điểm tổng thể nhân 2 trừ 1. Nói toẹt ra thì dễ rồi, phải có sự suy đoán chút. Bro lão làng sẽ đoán ra nhanh thôi.:p:p:p:p:p
Thêm 1 bật mí: quảng cáo dùm a Camapro nè. 3 số cuối của Camapro.:p:p:p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, CAT&DOG, DDD and 3 others

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Ngon à... cảm ơn a trai.... nay viết report kiểu này cũng hay kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
509
190
0 ₿
nếu là số này thì đã có 1 bài report rồi, mà thấy điểm 5/10

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mấy bros lười vận động não quá. Có bro đọc ra mà.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Là 88, 99 hay 79 vậy bác?

DDD

Trung Uý