update them ds

Lượt xem: 3,243

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
với đường lối mỗi ngày là một report, và trên tinh thần đó hôm nay mình sẽ vẫn tiếp tục cống hiến tới các bạn thêm một em nữa trong bộ tuyển tập các em đang có tại massage đông kinh
tối chủ nhật ngày 25/5, lúc 22h sau một buổi tối ngồi cafe chém gió với 2 ong anh tại quán cafe của ảnh, mình mới ra về và tranh thủ ghé lại đông kinh,
vẫn như những lần ghé lại trước và tối qua là lần thứ 4 trong tuần mình ghé lại, nhưng thay vì những lần trước mình đi với một ông anh thì lần này mình chỉ đi một mình,
Một điều đầu tiên khi mình bước vô là bảo vệ, có lẽ vì ghé thường xuyên hay sao mà bảo vệ quen mặt và hỏi mình sao ghé liên tục vậy?
thứ 2 là khi vừa bước ra khỏi thang máy thì gặp ngay 2 chú phục vụ, vẫn câu chào hỏi xa giao đó và kèm câu hỏi mình đi thường hay vip, và vẫn câu đó là chỉ thường thôi.
bước qua phòng lock thay đồ và hỏi thăm xã giao với mấy chú nhóc này không quên kèm theo yêu cầu nhỏ 18 lại lần nữa và một thông tin hơi buồn là em nó đã nghỉ làm ở đông kinh rồi.
hơi thất vọng nhưng thui cứ qua xông hơi và nằm nghỉ nghoi7ti1 coi có em nào đượcmình hốt sau vậy!
sau khi làm tất cả các bước như xông hơi, tắm rửa và thay đồ, và bước qua phỏng thư giản nẳm nghỉ,
có một điều mình hơi ngạc nhiên: phòng thư giản của đông klinh lúc 11h khuya không có một bóng người từ nhân viên phục vụ, khách hàng ngoại trừ mình, một mình một cõi, hơi thê lương chút, nhưng hổng sao
nẳm nghỉ đâu khoản hơn 10 phút thì thấy một bé từ dười phòng lên lầy nước cho khách mình kêu em lại hỏi số bao nhiêu và được biết là 36 một con số đẹp, tự nhiên làm tui nhớ nhỏ 36 bên mmt quá vậy nà?
sau đó đâu khoản 15 phút và mình cũng được mấy anh phục vụ vô kêu mình xuống phòng và mình cũng không quên yêu cầu chính em bé lúc này mình gặp.
60 phút trong phòng với em mình mới gặp với một cách tự nhiên, thoải mái và không có gì trở ngại mình cũng tranh thủ làm quen với em nó với một vài thông tin nho nhỏ và các thông số cho ae tham khảo nha!
tên: Thu Ngân
quê quán: cái bè- tiền giang
body: mình dây, hơi ốm nhỏ con, cao 1m55 và đeo đôi guốc 10cm
khuôn mặt nhìn có nét duyên, dễ thương chứ không đẹp nha!
vòng 1" nhỏ cũng chỉ vừa tay không đượcto lắm, các vòng còn lại không biết.
đang sinh sống với chị cũng làm massage ở đường âu dương lân q8
mỗi ngày đề có một chú xe ôm dưa đoán đi làm bỡi em làm ca tối nên 8h tối vô ca và 7h sáng mới ra ca.
theo như em nói là em mới lên sg được 3 tháng và làm ở đông kinh hơn 2 tháng nay
là một số mới toanh
mang số đeo: 36
kỹ thuật massage: vì là mới nên tay nghề còn hơi yếu, quá nhẹ ae nào cao cơ thì chỉ bảo em nó thêm nhiều hơn nữa, em cũng chịu lảm những cái gì mà em biết về massage nhưng với mình như vậy là chưa đủ,
thư giản: cũng chỉ là hj, chỉ như vậy thui không có gì đặc sắc khác biệt cả,
khó khăn trong việc khám phá, em còn nhò quá

với mình khuyên nếu ae nào muốn mấy em xiteen thì gặp em này nha! còn nếu muốn msaage khòe thì em chưa đủ trình, còn về muốn quậy thì em này lại càng không bỡi em nhà quê mới lên và còn nhỏ nên rất khó trong chuyện này. anh chỉ được sờ chỉ v1, không có lột áo,

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿

có quen biết hông dọ ta? sao bít tui còn bộ xương luon ghê dọ ? ông ba già của mihn2 cũng nói vậy đó? hỏi mình làm gì mà càng ngày càng ốm hổng mập lên nổi, có bít vì sao đâu nà! thăm dò mt65 vài thông tin cho ae tham khảo thui, làm thân chuột bach nó vậy đó

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
vote cho bác chủ, bác chủ đi matxa riết k mập lên nổi (chẳng bù cho em)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

bác đi 1 tuần 4 cử thì cũng trâu bò về mặt sức khỏe và dư giả tiền bạc đấy... Theo Zlat thì 1 tuần 1 cử được rồi, ghiền lắm thì 2 cử. Sức khỏe quan trọng hơn, vài lời góp ý :p

Sangidepp

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/10/14
Chủ đề
0
13
0
0 ₿
Co em nao dzam dzam cho vai so thot uiiiii , dang muon doi gio ma khong thay sô nao ngon hĩc hic