update them mot em cưu binh

Lượt xem: 4,454

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
thật là buồn khi mà mấy hôm nay mình cố gắng đi và report những thông tin mới nhưng đều bị xóa mất không lý do, và đây là lần cuối cùng nha nếu mà còn nữa thì đừng bao giờ hỏi vì sao nha!

Thực ra em này là kết quả của buổi tối hôm qua, vẫn như mọi ngày đi làm về ghé cafe chém gió với mt65 vại người anh, sau đó kéo nhau ra quán lai rai tới khuya, tới khi mà cảm thấy đủ lượng rùi và tính tiền ra về thì trời đã quá khuya, thui thì kiếm một chỗ nghỉ ngơi để sáng tiếp tục còn sức mà vô cty làm việc nữa, sau một hồi suy xét và hỏi ý kiến mấy ae thì quyết định chỗ cuối cùng là khách sạn đông kinh, lầu 6, đường trần tuấn khải, q5,
thực ra trước đó ae chọn 3 địa điểm là: trường đua, phước lộc thọ 2 và đông kinh nhưng cuối cùng vẫn là đông kinh.
sau khi nốc hết mấy chai saigon spencal thi người cũng lâng lâng nên kéo nhau về,
chạy lòng vòng một hồi từ đường nguyễn thượng hiền q3 cũng tới được nơi cần tới, sau khi gởi xe, cầm thẻ xe trên tay, tiếp đó là bước vô thang máy, bấm thẳng lên lầu 6
một chuyện vui nữa là lúc vô gởi xe ờ tầng hầm nhìn thoáng qua thấy có một vài chiếc xe quan quen cuản mấy ông anh nhà ta, !hihi
lên tới lầu 6,thấy mấy chú tiếp tân đứng ngay cữa tháng máy chào mihn2 rất lịch sự và hỏi mình đi standa room hay là vip?
thui ngu gì chọn vip, nói cho anh phòng thường đi em, bỡi mihn2 biết mấy ông anh của mình cũng đang nằm đâu đó trong phòng thường rùi,
bước qua thay đồ gặp ngya lại chú tiếp tân, hoi mình yêu cầu em nào hông ?
thui thì mình cũng chọn đại nha! đâu tiên là 2 em bé 11, 18, thì phán ngay một câu em nó nghĩ luôn rùi@! A ĐÙ, sốc tập 1
cố lục trí nhớ tiếp lần 2: mot loạt em khác được nêu tên nhưng chẳng có thui thì lần cuối nhà: một em nhỏ mà mình chỉ nghe nói thui,là một trong những cựu binh ở đây, thui thì yêu cầu giữ cho mình luôn/
qua phòng kế bên: xông hơi ướt, khô, ngâm chân, và tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ,
rùi cuối cùng là qua phỏng thư giãn, một sự thật quá dã man, một cái phòng thư giãn rộng 1h sángkhông có một bóng ma nào cả chỉ mình tôi với nồng nàn, thui thì với bản tính nhát gan nên mò xuống phòng luôn, vừa bước xuống gặp ngay chú điều đào và em mình yêu câu đứng ngay câu thang chờ mình luôn, xúc động quá xá luôn nha!
còn chờ đợi gì nữa, mình và em cùng cầm tay nhau dắt vô phòng thui chỉ có anh và em thui.
sau một hồi các kỹ năng của một người đi chơi và trong lúc em nó làm việc mình cũng tranh thủ khai thác đượcmột ít thông tin của em nó:
anh em tham khảo nha!
tên: lê thị thanh đan
quê quán: sóc trăng
hiện ở cùng chị trên đường lạc long quân q11, đối diện đầm sen
mang biển số đeo: 12
ca làm việc: 2h
theo như em khai báo là làm ở đông kinh hơn 2 năm trước đó hơn 1 năm làm ở đông phương ở 3/2 q10
( 2 năm trươc mà sao mình hổng biết em này ta, có lẻ hồi đó theo đuổi bé linh 14 dữ qua nên mấy em này mình hổng biết)
em này nằm trong đội ngũ những em chuyên phục vụ ở phòng vip,
thân hình body:
khuôn mặt tròn, không được đẹp lắm nhưng nhìn kỹ thì rất có duyên, xinh, nước da trắng và muot mà, vuốt rất sướng tay.
tính cách: hòa đồng vui vẻ,hơi thẳng tính, cũng chịu khó tán dóc với mình
khỹ thuật làm việc: chịu khó làm việc, đủ bài bản, nhưng chưa có lực lắm, thực tế với mình thì bao nhiêu đó thì chưa thấm vào đâu cả, mặc dủ em no nói là làm hết sức rồi, vì mình là người cuối cùng của mình nên thui cho qua, hôm khác gặp lại bắt đền sau
kỹ thuật thư giãn: ở đây chỉ hj mặc định
nhưng sau thời gian lang thang bên trường đua với những wem hót girl rất nghiêm túc và chẳng lam2an8 được gì? hôm qua quay lại chỗ này em cho mình thấy lại một cảm giác rất feel, với đôi tay em đinhững đường trên da mình làm mình nổi da gà luôn, vẫn với chiêu kiến bò khắp người, hôn ngực, em làm một cách hết sức nhẹ nhàng.
trong lúc đó mình cũng không quên khám phá và thám hiểm một vài nơi có thể"
v1: to, vừa tay, mềm nhưng không sệ nha!
em nó không cho cởi áo ra nhưng bạn có thể luồng tay vô và lật áo lên cao để lộ ra đôi hồng đào rất đã tay.
v2: mịn màng, phẳng không có bụng( rất được nha! )
v3: cũng nhỏ tròn không lớn
v4: vì em bị đèn đỏ nên mình không tiện khám phá.
như vậy là một đêm ăn chới với 3 suất và suất cuối cùng đã đem lại cho mình cảm giác thoải mái với em,một người con gái xa lạ với tôi nhưng tôi sẽ còn nhớ mãi và sẽ gặp lại.

@ buổi tối chỗ này rất vắng, hình như không có bóng dáng nào, kể cả nhân viên phục vụ, nên các bạn cứ tự nhiên như nhà của mình nha!
và như vậy mình vừa gởi tới cho các bạn một report về khách sạn, massage đông kinh q5, hy vọng ae sẽ tham khảo.
có một chuyện nữa là ở đây sau khi bạn đã massage xong hay khong massage mà chỉ vô xông hơi rùi ngủ lại thì đầu tiên ra thanh toán tiền trước ở quầy reception rùi vô trở lại tha hồ ngủ tới khi nào bạn về thi thôi, không ai nói hay đánh thức bạn dậy đâu, sáng nay mình là người bị nà, nếu không có mấy chú phục vụ bên minh minh tâm gọi rủ đi cafe thì chắc ngủ quên đi làm luôn quá.
chào thân ái!

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Em 18 đang có thằng nào nuôi đó nên nghỉ lun rùi

Trạng thái