V/v Chuyển các bài viết của mọi người từ forum cũ sang đây

Lượt xem: 2,180

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Chào các anh em trong hội
Hiện Hội của chúng ta xây dựng forum mới và để forum mới này phát triển thì chúng ta phải cần chuyển các bài viết từ forum cũ sang đây, 1 ngôi nhà mới xây thì phải cần thiết kế trang trí nội thất đồ dùng, forum của chúng ta cũng như 1 ngôi nhà, các bài viết từ forum cũ giống như những vật dụng cơ bản trong ngôi nhà, nếu ko có thì forum của chúng ta sẽ bị trống rỗng, quá ít bài viết để tạo nền tảng phát triển cho forum.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Cũng hay nhưng có nhiều bác copy trắng trợn ko ghi rõ nguồn gốc từ đâu, mới vào đã thấy có 2 bài của tui bị sao chép nguyên văn...haizzzz

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Vâng,tui chỉ nói các bác lưu ý là report đúng và chính xác tránh những report ảo,report ko có giá trị. Đồ dùng có thể dùng đồ giả,đồ nhái nhưng thông tin là phải chuẩn,chính xác,vậy mới có uy tín,các bác trong BQT bác phải làm sao sàn lọc hướng ae đến thông tin thực tế chứ ko nên để ae lao vào những tin ảo nhé,dù là tham khảo nhưng cũng cần tính chính xác trong đó. Tui góp ý thế này,khi copy số nào các bác ko chắc còn làm hoặc đã nghỉ thì bác giấu số,số nào còn làm thì giữ số,vậy là tốt nhất chứ tui cũng đọc report và đi theo số đã đc report,ko may gọi số đc copy report vài năm trước hoặc đã nghỉ,thay số mới thì khổ :D

Sửa lần cuối:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
mấy bác thông cảm, công việc của BQT nhiều đến ngập đầu nên trước mắt copy chuyển wa cái đã, rồi BQT sẽ edit lại các bài đó sau nhé

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
@Hido86 ơi cho mình hỏi, sao Quận 10 ko còn Massage Tân Đông Kinh vậy, tui thường đi cái đó lắm luôn, anh em khác cũng vậy.

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Trong diễn đàn này có những bài biết mới và cũ hay lẫn lộn, mọi người nên chú ý ngày tháng năm phía dưới bài đăng nha, nói chung năm 2015 là mới ấy