V/v CODE EVENT WORLD CUP 2022 !!!

Lượt xem: 2,238

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
mod nói thế này cho mấy bác hiểu :

event WC tổ chức dễ lấy code dễ trúng vì mod muốn anh em sau khi nhậu nhẹt xem banh bóng thì có chỗ đi chơi vui vẻ , ai trúng rồi thì có code đi mát xa , đi xong muốn đi tiếp thì chơi tiếp ....

còn đằng này mấy bác kiểu tham lam code nào cũng muốn lấy , HSD thì 18/12 như nhau hết , trúng 1-2 code rồi thì tranh thủ đi đi , đi hết về chơi típ , chưa đi cái nào mà cứ gom code xong kêu là gia hạn code để xài ?

Event diễn đàn thì diễn ra quanh năm , ko có event này có event khác , cách chơi cũng cực kì đơn giản , BQT tạo điều kiện tốt nhất cho mấy bác lấy code và chơi rồi , nhưng tiếc là suy nghĩ + ý thức của 1 bộ phận mem thật sự phải gọi là " đáng thất vọng" thấy miễn phí thì cứ ra sức lấy mà ko cần biết có sử dụng đc hết hay ko ?

Các bác có bao giờ suy nghĩ là : code hsd 30 ngày , trong 30 ngày đó các bác "đủ sức" đi massage bao nhiu lần , code thì free vé rồi nhưng vẫn còn TIP , mà code event WC giá trị ko nhỏ đâu : 600.000 - 1.200.000 VNĐ lận , tip ngang vé thì mấy bác nhắm mấy bác đi nổi 30 lần trong 30 ngày event WC ko ? Ví dụ mod trúng 1 -2 trận có 1-2 code rồi , thì mấy trận sau tích điểm thôi , đừng lấy code , xài hết mấy code trúng thì lại tiếp tục tham gia lấy code khác ! Còn mấy bác ôm cái suy nghĩ code lấy càng nhìu càng tốt là vì tham lam , không lượng sức được khả năng đi của mình thế nào , rồi tới khi bị nhắc nhở thì thi nhau inbox trả code vs đủ thứ lý do trên đời =))) đó là "lãng phí" !!!!

Tâm thư của mod đến đây thôi , chúc các anh em chơi những event sau vui vẻ và trách nhiệm hơn !!!!

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,289
889
41
1 ₿
Mình trúng code 2 trận là méo dám đặt cược nữa vì sợ trúng tiếp :)))))) Như mod nói, ôm đống code cũng như ôm cục nợ. Khả năng đi ms hàng ngày là ko thể. Thậm chí 1 tuần đi 1 lần là cũng khó rồi, tài chính thì ko nói, vấn đề còn là thời gian nữa. Có lần đi code điệp vụ chỉ để trả bài, sau lần đó mình ko đi kiểu đó nữa vì thấy gấp gáp quá, mất hứng. Đi ms mà phải cạnh giờ về vì còn công chuyện thì phí tiền.

Kenny.Sama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/22
Chủ đề
1
40
17
0 ₿
e mới tham gia cộng đồng, giờ muốn nhận code thì tham gia event nào vậy bác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
hiện tại thì event WC cũng gần hết thúc rồi , có lẽ bác đợi sang event Noel nhé !

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
388
0 ₿
Bao Mỗ xin thông báo đến các anh em sau khi thấy nhiều anh em còn hoang mang :

CODE đã phát vẫn sử dụng bình thường , còn các anh em chưa đổi cơ sở thì sẽ không nhận được CODE nữa nhé !

Bao Mỗ sẽ khóa topic này tại đây !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.