Thông báo V/v THAM GIA EVENT NHANH NHƯ CHỚP

Lượt xem: 3,674

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
388
0 ₿
Thân chào các anh em diễn đàn, sau 1 thời gian Bao mỗ theo dõi tình hình các event NHANH NHƯ CHỚP cũng như nhận được 1 số phản ánh của anh em, Bao mỗ đã theo dõi mà nhận thấy các anh em khi nhận được code event sau khi trải nghiệm về không có bài viết phản hồi cũng như góp ý cho cơ sở hay KTV . Đây là một điều đáng tiếc cho những anh em chưa được đi trải nghiệm khi luôn mong đợi cảm nhận của các anh em may mắn nhận được code .
Nay Bao mỗ xin
thông báo sẽ theo dõi sát event NHANH NHƯ CHỚP , các anh em nhận được code nếu không có phản hồi sẽ được Bao mỗ đưa vào danh sách "BAN CODE" và gửi cho MC event, diễn đàn luôn đón nhận các anh em có nhiệt huyết đóng góp chia sẽ và sẽ có phần quà tương ứng với sự xây dựng của anh em, còn đối với các anh em chỉ xem diễn đàn là nơi "SĂN CODE FREE" Bao mỗ xin mạn phép từ chối cho anh em nhận quà .
Chúc anh em tham gia event NHANH NHƯ CHỚP may mắn, vui vẻ và trách nhiệm !
Thân ái !

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,024
338
0 ₿
Khả năng e cũng tham gia cái chớp chớp này xem nhanh ko nak . Aem có ai thích phú nhuận ko , để e lên đơn lụm lun cuối tuần :D về rì viu cho cụ bảo chửng rần rần lun nak :D

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X, heo sữa and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Kkk, cái gì cũng v có mặt xấu mặt tốt. Event muốn tạo mục đích tốt hỗ trợ ae để chia sẽ chỉ là cách một số ng dùng ko tốt, trục lợi thôi. Vẫn còn chỗ, còn ưu đãi cho ae thích sẽ chia mà.

• Like
Điểm cảm xúc: vitaminc

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Bao đại nhân mài dao rồi B04

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ủa nhanh như chớp là vô nhanh ra nhanh hả đại nhân. Tui 2p có tham gia được không :) :) :)

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
17
412
37
0 ₿
May mắn "Nhanh như chớp" được nhiều code free, nhưng report đầy đủ, hông biết có bị quy vào tội danh "Săn Code Free" hông

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cái đó gọi là có vay có trả công bằng , 2 bên có lợi, còn sau này mod có thấy bác đi nhiều quá r sẽ tự chuyển cơ hội cho ng khác đó lại là 1 loại công bằng khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Phuongso77

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ý của Bao đại nhân là bác trúng event về có phản hồi thì xem như là có đóng góp xây dựng, còn "săn code free" là nói về việc chỉ lên săn code để đi mà ko có phản hồi ji ấy

windywild

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/8/19
Chủ đề
3
96
9
0 ₿