Noel Bình Tân V1 của bé 06 Samdi đẹp quá !

Lượt xem: 940

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào ae. Lâu rồi mới có trúng đc 1 cái code event nay mình quay lại chốn ăn chơi xưa cũ xem có gì thay đổi hay không hay vẫn tốt như những ngày ban đầu :D

Sơ bộ về csvc thì tiệm khá dễ tìm từ ngã tư quẹo vào né mấy ông tải nặng là thấy liền cái bảng quảng cáo khá to ngay mặt tiền đường N.T.Tú. Chạy vào liền có nhân viên ra chào hỏi khá nhiệt tình rất dễ thương chăm khách khá tốt, quảng cáo các gói khá chi tiết :D giá cả ở đây xem xem các quán khác à, có điều xem hình kĩ thuật viên khá chán ko thấy mặt, mới đầu mình tưởng như xưa sẽ đc xem hình các bé ko che L

Ngồi nghỉ tí cho các bạn chuẩn bị phòng rồi mình theo chân locker lên phòng, nay trở lại mình đc vào phòng vip 1, phòng ốc khá to, giường rộng 2 người bò trườn thoải mái, bồn tắm có bể sục ánh sáng xập xình nhạc nhè nhẹ cảm giác khá chill, có điểm trừ là to quá mà ít đồ décor nên nhìn nó hơi trống trải.

Về phần kĩ thuật viên thì mình đi bé 06, bé khá dễ thương, body mượt mà vòng nào ra vòng nấy, ngực tấn công mông phòng thủ, lột đồ đi đi lại lại nhìn chảy nước miếng luôn, hỏi đâu bé mới làm vài tháng à nên bé khá rụt rè và ít nói, mà nói câu nào hài câu đó à J Xã giao vài câu cho mồ hôi ráo bớt là e dìu tui vào bồn tắm tiên liền.

Phần tắm táp thì không có gì đặc biệt cả, ngoài cặp vú xinh xắn, ti to hồng hào đập thẳng vào mặt tui à. Bé nhẹ nhàng tình cảm thoa dầu tắm, cọ rửa hết bụi bặm của 1 chiều đông buồn tẻ không có gấu bên cạnh như mình, gặp em như đóa hoa tươi tỏa hương thơm ngát tui chỉ muốn em của riêng mình thôi. Đang nói chuyện vui vẻ thì em bỗng tắt bồn cắn nhẹ lên vai mình đồng thời mơn trớn thằng em mình từ phía sau khiến tui khá bất ngờ J chưa chuẩn bị gì đã vào việc rồi làm tui mém phụt hết cả tinh túy J về phần thư giãn này em rất nhẹ nhàng ngậm khá sâu và chiều mình như người yêu ấy, những tiếng ư ử kèm theo nhạc lofi khá là chill, cái cảm giác vừa đc BJ vừa nhìn vào ảnh phản chiếu từ kính nó feeling gì đâu á J)

Về phần massage cho đỡ mệt thì tui nhận thấy tay nghề của e còn yếu, đấm bốp lực không mạnh chắc do em nhỏ người, tay tui = bắp tay của em ấy mà, nhưng mà tui cũng thấy em rất kỹ dùng khăn giấy lau sạch sẽ sau khi xoa bóp = dầu, về khoản này em cần cải thiện nhiều hơn.

Nuru thì e dùng lưỡi rất nhiều, từ chân lên lưng rồi dùng bướm bò trườn khắp người mình, em còn có skill ngồi lên thằng em mình mà ngoe ngoảy con bướm ướt át đó, giống thế cow girl đó ae, cảnh tượng thật khó diễn tả mình chỉ muốn đút thẳng vào thôi J rồi em trườn xuống lau sơ qua thằng em mình rồi cầm nó mà hút lấy hút để, tui chịu hết nổi rồi nên lật em ngược lại tranh thủ khám phá con bướm xinh xắn đó, vồ vập nhau 1 hồi thì mình cũng chịu thua em thôi, làm con trai thật sướng phun 1 phát cái tê hết cả người

Kết thúc đêm noel huyền diệu = 2 lần phọt, thật tê tái :D

Tic= Tip S Queen nha ae, Cám ơn ban quản trị ra những event giúp đỡ cơn thèm gái của ae ! Chúc *** càng ngày càng phát triển, ae có chốn chơi bời vui vẻ :D

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân