Vài bé mình đã đi bên Linh Cherry cho ae mới tham khảo

Lượt xem: 12,868

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Tần suất mình đi mx mệt ko nhiều và dày như các lão thành ở đây, 1 tháng tầm 1-2 lần thôi, còn lại mình đi mx khỏe nhiều hơn. Nên đi bên LC này từ tháng 7 năm ngoái đến giờ mới dc khoảng chục bé thôi.

Mình review nhanh thôi nhé, chủ yếu ae chưa biết, chưa đi tham khảo.

Bên đây tính tiền phòng và tiền service chứ ko như những chỗ khác tick = tip

Cụ thể là phòng lớn 800k hầu như lúc nào cũng km còn 600k
Phòng nhỏ 600k hầu như lúc nào cũng khuyến mãi còn 400k
Khuyên ae nên chọn phòng lớn vì giường to thư giãn thoải mái cho cả mình và mấy bé ktv.
Cả phòng to và nhỏ đều có đủ tiện nghi và sạch sẽ, đẹp.

Gói dịch vụ:
Mình hay đi gói 1tr: tắm chung, out 2 shot, 90p, những cái khác như cia thì do độ đẹp trai và hợp gu của mấy bro với các bé.

Gói thấp hơn thì ít service hơn, mình chưa đi nên ko để ý.
Gói 1tr2 thì service y chang gói 1tr, chỉ khác time là 120 thay vì 90p, nếu ae đi gói này tiền phòng sẽ bị cộng thêm 100k nha.

Lúc thanh toán ae sẽ trả tiền phòng + tiền service (tiền tip). Như mình sẽ trả tổng cộng 1tr6 cho 2shot trong 90p.

Ktv: mình kể theo thứ tự mình đi và theo trí nhớ nhé, cũng 8 tháng rồi

08: bé điệu này lần đầu ghé mình chọn trúng em. Ấn tượng là xinh, dáng đẹp săn chắc, cao tầm 1m60. Khuôn mặt đầy đặn, xinh và có duyên. V1, v2, v3, v4 của e đẹp kiểu gái mới lớn, tươi non và săn. Service thì e ok, ko có j đặc biệt cũng ko quá kém. Hơi ko hài lòng vì lâu lâu e ngó màn hình zalo, nhưng mình dễ tính và e đẹp nên ko sao kkk.
Cảm giác là mình ko phải gu của em nên e chưa nhiệt tình.

36: khuôn mặt đẹp, dáng cao tầm 1m63, dáng cũng đẹp luôn, v4 e hơi rộng ko biết do cơ địa hay do qh. V1 cam việt săn, eo ót ngon, vòng 3 cũng đẹp nhé. Skill của e chỉ ở mức ổn thôi, cũng ko nhiệt với mình lắm. E khá trải đời vì làm dịch vụ từ 15-16t nhưng nói chuyện thì e ko sắc sảo.

06: cao tầm 1m55, dáng đầy đặn hơi tròn, ko phải gu mình nên ko ấn tượng, tuy nhiên e chịu khó làm khỏe và thư giãn thì rất nhiệt tình, khuyết điểm là e nói chuyện hơi nhiều nha kkk

32: dáng mình dây 1m60, mặt tròn có nét khá xinh, e quá lanh và nói hơi nhiều nên nhắc e thư giãn nhé, ko lại lố giờ, skill của e cũng ko ấn tượng với mình.

09: tầm 1m58, mình dây nên v1 yếu nhưng hồng hào và đẹp, dáng cân đối. Điều mình thích ở e là ko vồ vập quá, cũng ko hời hợt quá, cảm giác e “thật”. Khuôn mặt e đối với mình là đẹp, ngoài ra thì v4 của e với mình là cực phẩm, hồng hào, khít, nước nhiều nhưng lại ko mùi - e ko dùng dầu thơm cho con bé như nhiều ktv hay dùng. E là người duy nhất mình gặp lại lần 2.
Nhưng sau lần 2 thì cảm giác ko còn như cũ nên mình ko gặp e nữa. Có thể nói e là gu của mình hầu như mọi thứ, nhưng mà ko có duyên với e …

33: e cao tầm 1m67, xương to, dáng vẫn đẹp 3 vòng rõ ràng, khuôn mặt xinh, e chiều chuộng và tâm lý như người yêu, skill bj đỉnh cao nhé. E là 1 lựa chọn an toàn nếu các bro muốn hưởng thụ.

17: mặt cute baby, dáng nuột vcl nhé ae, v1 và v4 đẹp. Hoạt bát dễ thương, e cũng rất hợp tác và chiều mình, e thích lịch sự nhẹ nhàng nên ae nhẹ tay nhé.

19: mình dây, eo và chân e thốn, săn, v1 nhỏ thôi nhưng đẹp và hồng hào, chịu khó hợp tác và chiều khách, nói chuyện dễ thương, e ko trang điểm nhưng mặt vẫn cưng lắm, đáng để check.

15: dáng đẹp, tầm 1m6, mặt e bình thường thôi, giao tiếp hơi vụng, skill cũng ko có j nổi bật, cần cải thiện nhiều.

Ae hay đi thì vào góp ý, bình luận cho sôi nổi nhé.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
quá nhiều số. lúc trc mình hay đi số 8, 29 và 66. Số 8 hơi đỏng đảnh, số 66 thì chiều khách, 29 thì dễ thương, mình dây, nhưng nghe nói nghỉ rồi. Hồi trước hay đi 16, cũng ok, nhưng lâu rồi chưa gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
66 và 16 mình chưa gặp, để bữa nào thử xem

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Nếu gu: Da trắng mịn, ngực lớn (V1=90 trở lên), Không hình Xăm, thân hình Cân đối - thì có em nào phù hợp vậy bro?

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
17 nha bro, v1 đẹp nhưng chắc ko tới 90.
08 cũng đáp ứng yêu cầu nhưng có hình xăm ở bắp đùi bên trái.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Kamelot and anhql

Bobbyph

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Bé điệu số 8 còn làm ko bác nhỉ....
Ko rõ ae ở đây ai có số bé 8 thì pm mình với. Mất số e rồi

thichonsen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/11/19
Chủ đề
5
35
34
35
0 ₿
Linh cherry còn à, mất tiêu box tưởng dẹp rồi.
Hiện bên đó t4 có khuyến mãi gì ko các bác

prokaka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/2/18
Chủ đề
2
19
4
0 ₿
chổ này hình như ko có nuru, chà thái gì, lần trước đi tắm xog lên giường nằm ôm ấp như người iu rùi đè ra bj, xog massa khỏe, rùi lại ôm ấp bj cái nữa

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
240
85
Gần một bên
0 ₿
Mình chỉ đi thường xuyên 2 số 8 và 19, mỗi số cũng tầm 7-8 lần j đó. Mình thích 2 số này là ở chỗ xanh tươi mơn mởn. Số 6 cũng 1 lần dù là bé có v1 real và siêu đẹp nhưng nói nhiều quá nên hơi nhức đầu. 36 cũng được 1 lần vì ko hợp gu v4, dù miệng cười xinh lắm. 33 cũng được 1 lần, cũng ko hợp gu. 20 được 3-4 lần v1 real xinh. 27 được 1 lần, khá xinh, v1 real và to. Số 7 được 1 lần do gặp ở ngoài khác trong hình quảng cáo của cs nhiều quá.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: emhamvui and highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Tui cũng thích số 8 và 19.
Có điều bé số 8 lạnh nhạt với tui quá nên ko có hứng gặp lại ẻm.
Cũng mấy tháng rồi chưa ghé lại Linh Cherry

Bobbyph

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
@Chu 6 SG bác đi có số đt bé 8 ko. Inbox mình với.... Bị mất số mất tiêu :( Lâu rùi bận ko có thời gian ghé

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
115
32
39
0 ₿
Cao to bự con bên mình là số mấy bác nào biết giới thiệu với. Thanks các bác

emhamvui