Vãi cả massage

Lượt xem: 14,102

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Chung minh voi may anh chay Sh hay la Wave thi thoi em kg co du tu cach dau !!! Cuoi tuan nay co EUROFEST OTO meeting o PHM HIGHLAND CF neu bac thich thi bac cu qua. Roi em cho bac xem !! 9h sang nha bac...Nho chay Moto hay la Oto wa anh em cf chem gio trao doi thong tin.
[/quote]
---
Cũng có thể trường hợp này mà bác hơi ngại không nói ra nhưng không sao:
Ba mẹ bác mới qua đời và để lại cho bác gia tài khổng lồ. Vậy bác post dùm cho anh em xem giấy CHỨNG TỬ của ba mẹ bác, đồng thời BẢNG PHÂN CHIA TÀI SẢN THỪA KẾ. Trường hợp này hoàn toàn hợp lệ, tài sản thừa kế là hoàn toàn hợp pháp.

Nếu gia đình chưa mất có gia tài khổng lồ nhưng chưa sang tên qua cho mình nên không chứng minh được gì, ví dụ bác năm nay 24 tuổi, ba mẹ khoảng 50 tuổi. Khoảng 80 tuổi ba mẹ bác mất lúc đó mới chính thức là tài sản của bác, lúc đó bác 54 tuổi không lẽ tới tận lúc đó mới chứng minh được với anh em. Trường hợp này, chỉ cần post cho anh em BẢNG KẾ HOẠCH DI CHÚC của ba mẹ bác, nhưng trường hợp này hơi rủi ro bởi vì, tới lúc bác 54 tuổi, liệu ba mẹ bác có còn duy trì được khối tài sản lớn như vậy nữa không. Nhưng không sao, chỉ cần BẢNG KẾ HOẠCH DI CHÚC là được rồi

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
lâu ko vào anh em chém nhau kinh vãi,óc văng tung toé háha

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Toàn anh hùng bàn phím thôi bak ơi, ko có j đâu.nhưng dạo này trên diễn đàn anh em chém gió dữ quá.theo mình nghĩ những topic này nên close lại vì chả giúp ích j cho anh em cả.

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿
---
Cũng có thể trường hợp này mà bác hơi ngại không nói ra nhưng không sao:
Ba mẹ bác mới qua đời và để lại cho bác gia tài khổng lồ. Vậy bác post dùm cho anh em xem giấy CHỨNG TỬ của ba mẹ bác, đồng thời BẢNG PHÂN CHIA TÀI SẢN THỪA KẾ. Trường hợp này hoàn toàn hợp lệ, tài sản thừa kế là hoàn toàn hợp pháp.

Nếu gia đình chưa mất có gia tài khổng lồ nhưng chưa sang tên qua cho mình nên không chứng minh được gì, ví dụ bác năm nay 24 tuổi, ba mẹ khoảng 50 tuổi. Khoảng 80 tuổi ba mẹ bác mất lúc đó mới chính thức là tài sản của bác, lúc đó bác 54 tuổi không lẽ tới tận lúc đó mới chứng minh được với anh em. Trường hợp này, chỉ cần post cho anh em BẢNG KẾ HOẠCH DI CHÚC của ba mẹ bác, nhưng trường hợp này hơi rủi ro bởi vì, tới lúc bác 54 tuổi, liệu ba mẹ bác có còn duy trì được khối tài sản lớn như vậy nữa không. Nhưng không sao, chỉ cần BẢNG KẾ HOẠCH DI CHÚC là được rồi

hahaha 1 suyen nghi that tuyet voi 10 Diem cho bac ...!!! Thich thi thu 7 nay ra PHU MY HUNG CRESCENT Mall Highland gap nhe. Roi luc do may anh em trong hoi OTO se noi cho bac nghe gia dinh em lam gi. Em kg can phai noi ma co nguoi noi dum luon. Con kg ai dieng ma di lay giay to roi post len online dau. Con neu gap kg duoc thi thoi em cung kg them noi chuyen voi bac lam gi !!! 1 la Anh hung ban phim em so lam......2 la may thang tien kg co bao nhieu chuyen mon di GANH TI voi nguoi ta..
[/quote]

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
---
Như vậy bác đã tự nhận mình là con đại gia, gia đình mình có tài sản rất lớn. Như vậy giả sử tới 50 tuổi bác mới được sang tên và lúc đó ba mẹ đã chết. Mình có một vài lời khuyên trong quá trình bác sống với gia đình, tuyệt đối không nên những điều sau:
- Trong quá trình này chắc chắn bác mong muốn từng ngày từng giờ ba mẹ bác chết sớm để chính thức hưởng khối tài sản này, cần dẹp ngay ý tưởng vô nhân đạo này nhé
- Có hành vi bào mòn sức khoẻ ba mẹ để chết sớm, ví dụ thay vì 80 chết thì 60 đã băng hà
- Có hành vi lừa đảo ba mẹ vì lòng yêu nước của các cụ, ví dụ xin tiền góp từ thiện cho Hoàng Sa, Trường Sa nhưng lại lấy tiền để đi massa, lấy 6,3 tỷ để đi tới Z để chơi lấy tiếng với mấy em DN
- Tạo hôn nhân giả để được ba mẹ tặng, cho nhà cửa, xe
- Lấy tình thương con của các cụ, ví dụ Xin tiền đi học nhưng lại lấy đi chơi gái, massa, tụ tập, đàn đúm, bao gái
- Thường xuyên tạo ra những vụ ăn chơi sa đoạ để ba mẹ buồn, suy sụp rồi đổ bệnh chết sớm để hưởng gia sản, ví dụ như cờ bạc, hút chích, ....

tienbuocnguoidi82

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/13
Chủ đề
1
37
1
0 ₿
haiz cãi suốt làm gì các bác. Đọc vào cũng biết mục đích muốn thể hiện gì rồi. Thôi thì cứ nghĩ đơn giản có tiền thì chơi theo kiểu có tiền ^^ . Mình khác lelvel (đẳng cấp, giới,...) ^^

P/s: xác nhận đi MT LTK & LHP, với mức tip thông thường vẫn đã từng đc BJ và uống milk ^^ và tùy em, tùy lúc.

Close thui :)

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Mấy chuyện bj , uống milk , thi mấy bak đễ danh đi , hoac share cho bạn bè thân , lên đây khoe làm gì, khó cho mấy e nó , còn chuyen tip nhiều tip ít , tuỳ mỗi nguoi, miễn là ai cung duoc thoả mãn là oke rồi....

horny

Tù Binh
Banned
24/2/14
Chủ đề
8
14
0
0 ₿
Everyone

Các bác à, đây là cyberspace, là thế giới ảo. Mình đâu cần phải post lên ba cái xe hiệu này hiệu kia hay ba cái giấy tờ chủ quyền này nọ để chứng minh làm chi. Tip nhiều hay ít là do mỗi người và khả năng mỗi người. Nếu bác muốn chơi ngông lấy tiếng thì cứ việc làm, nhưng chưa chắc gì mấy em đã nể gì đâu. Còn nếu bác muốn tiết kiệm thì cũng cứ việc làm, miễn sao mọi người hài lòng là được. Các bác chỉ cần biết là cái gì cũng có giới hạn của nó, và cái gì cũng có giá của nó cả. Mấy em làm ở các trung tâm massage này tất cả đều coi chúng ta như là những vị khách, hay những con bò sữa, hay là gì gì đó mà thôi.

Hai bác lamhung & langtu, khi nào có dịp rảnh tới Saigon (có thể là cuối năm nay) mình muốn mời hai bác chầu cà phê và muốn biết thêm về các em của hai bác. Trước giờ mình chỉ hay đến mấy chỗ Minh Tâm LQĐ, Festival, và Quê Hương mà thôi.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

Có lamhung mà ko có tại hạ góp vui thì bác quá thiếu sót hehe :D

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿
Như vậy bác đã tự nhận mình là con đại gia, gia đình mình có tài sản rất lớn. Như vậy giả sử tới 50 tuổi bác mới được sang tên và lúc đó ba mẹ đã chết. Mình có một vài lời khuyên trong quá trình bác sống với gia đình, tuyệt đối không nên những điều sau:
- Trong quá trình này chắc chắn bác mong muốn từng ngày từng giờ ba mẹ bác chết sớm để chính thức hưởng khối tài sản này, cần dẹp ngay ý tưởng vô nhân đạo này nhé
- Có hành vi bào mòn sức khoẻ ba mẹ để chết sớm, ví dụ thay vì 80 chết thì 60 đã băng hà
- Có hành vi lừa đảo ba mẹ vì lòng yêu nước của các cụ, ví dụ xin tiền góp từ thiện cho Hoàng Sa, Trường Sa nhưng lại lấy tiền để đi massa, lấy 6,3 tỷ để đi tới Z để chơi lấy tiếng với mấy em DN
- Tạo hôn nhân giả để được ba mẹ tặng, cho nhà cửa, xe
- Lấy tình thương con của các cụ, ví dụ Xin tiền đi học nhưng lại lấy đi chơi gái, massa, tụ tập, đàn đúm, bao gái
- Thường xuyên tạo ra những vụ ăn chơi sa đoạ để ba mẹ buồn, suy sụp rồi đổ bệnh chết sớm để hưởng gia sản, ví dụ như cờ bạc, hút chích, ....
[/quote]

HAHAHAHAHAHHAHAHAHAHAHAHHAHAHHAHA. Troi oi Vui qua hahahahahha 1 Thang KHUNG ...hahahhahahhahaha...Thoi minh kg noi nua. De cho bac di luyen phim HQ hay la TVB di. hahahahahahahaha. Dung la Suyen Nghi cua may thang NGHEO ..hahahhahahahaha

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
HAHAHAHAHAHHAHAHAHAHAHAHHAHAHHAHA. Troi oi Vui qua hahahahahha 1 Thang KHUNG ...hahahhahahhahaha...Thoi minh kg noi nua. De cho bac di luyen phim HQ hay la TVB di. hahahahahahahaha. Dung la Suyen Nghi cua may thang NGHEO ..hahahhahahahaha
[/quote]
---
Mình biết ở SG này gia đình bác daigia1990 là giàu có bậc nhất, vì vậy mình giới thiệu dịch vụ này vì chỉ có gia đình bác mới có đủ tiền hưởng thụ thôi:
Lấy 6,3 tỷ thuê 1.260 người với giá 5 triệu đồng. Trong đó 630 hotgirl, 630 hotboy phục vụ cho gia đình bác.
Hotgirl thì phục vụ ông già bác, bác, và những người nam trong gia đình. Ví dụ như bú sữa, bánh mình kẹp chym, massa bằng chym, *** các kiểu ...

Hotboy thì phục vụ má bác, và những người nữ trong gia đình. Ví dụ như bú sữa, bánh mình kẹp chym, massa bằng chym, *** các kiểu ...

Cả gia đình bác có những màn thác loạn và loạn luân ấn tượng. Mình phụ trách quay CLIP để làm bằng chứng cho sự giàu có và vương giả của gia đình bác.

Mục đích của dịch vụ trên là thư giãn chống đột quỵ đối với nam và đẹp da đối với nữ. Đồng thời kéo dài tuổi thọ cho cả gia đình bác

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿

bak nói đụng chạm từa lưa luôn:p:p:p

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿

Bác daigia1990 đã rất hài lòng với dịch vụ của mình cung cấp, bác cười rất sảng khoái.
Sau khi đi kiểm định thực tế thì mình KHẲNG ĐỊNH gia đình bác daigia1990 có các tài sản sau: các dòng xe Porsche đều có, các dòng xe lamborghini đều có, các dòng xe roll royce đều có,... du thuyền các loại, máy bay các loại. Đất RẤT NHIỀU nằm rải rác từ Hà nội tới SG, từ Gò vấp, cho tới Q1 và PMH phải đi bằng máy bay mới chứng kiến hết. XÁC NHẬN CHÍNH XÁC VỀ GIA SẢN CỦA DAIGIA1990.

Tuy nhiên, má bác có điện thoại cho mình sau khi sử dụng dịch vụ 630 hotboy thì má bác chưa hài lòng. Má bác đòi sử dụng thêm dịch vụ là 630 hotboy này phải nạo vét hệ thống cống rảnh của má bác. Mình xin khẳng định, mình trên 20 năm kinh nghiệm cung cấp dịch vụ khoang giếng to và sâu. Chuyên nạo vét, khai thông cống rảnh, hút hầm cầu cho các chị em. Đảm bảo 630 hotboy này sẽ đáp ứng hài lòng cho má bác, hút sạch, khai thông rảnh, cống to và hoàn tráng cho hệ thống cống rảnh của má bác.

Ba bác và bác nhớ phục mình quay Clip chứ mình mỏi tay lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.