Cần Thơ Vài địa điểm đã đi cho anh em bình luận

Lượt xem: 2,609

Phát 92

Bé Tập Massage
Reaction score
23
1. Hoa Phượng, đi khá nhiều 32 và 01. Csvc, tạm ổn, 2 em trên ok lắm nhe. A tới x. Không z. Tic 500 tip 500. 2 em thì Tic 800 mổi em 800 nửa. 69 thoải mái. Nude 100%
2. 9999 Ô Môn, csvc bèo. Tic 150 Tip 500 BJ khỏa thân.
3. Thẩm Cung, csvc ổn. A tới z nếu quen, tic 500 kêu mấy em cũng đc, tip BJ theo vé, Z thương lượng chắc cở 1 củ.
4. Hoàng Gia Fotuner, csvc tốt. A tới x chưa được z nên không biết. Tic 500 Tip 500. 69 thoải mái. Nude 100%
5. Style Phương Đông, csvc ổn, em út ngon, tic 500 tip 500, a tới x, nghe nói có z mà chưa được húp. 69 thoải mái. Nude 100%.
Còn lại từ từ test do hơi nghèo.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • P phucpham683979:
    ở GV có chỗ nào mở ko ae ?
  • T Thầy chùa:
    gv có Ánh Dương mở đó bác , từ hôm mở lại có ghé 2 lần bữa nay tuyển được mấy em ngọt nước lắm
  • P phucpham683979:
    tks Thầy :)))) kakaka
  • vnbooking1 vnbooking1:
    bên quận 8, quận 7 có chỗ nào làm lại chưa
  • Taken_88 Taken_88:
    Ko biết Cẩm Thy khi nào mở lại nữa
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @Bacthosan, windy tân phú mơt cửa lại chưa bạn
  • don_ki_sot don_ki_sot:
    Ra Lagi công tác bác nào rành gt em vài em tiếp khách với
  • Bacthosan Bacthosan:
    Tui mới đi ánh dương gò vấp gặp đc bé công nhận dễ thương kinh khủng
  • L LangTuBuon8x:
    @Thầy chùa, thầy nhanh chân thế . Không hú em với . Ánh Dương Gò Vấp lại có mấy em hót nữa hả thầy.
  • C Chat Bot:
    choilathang has joined the room.
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Chào mọi người
  • robotbua robotbua:
    @Bacthosan, làm vài bài rp, để ae cập nhật tình hình với
  • T Take Me To Your Heart:
    Sala có các hạng vé nào, ưu đãi ra sao vậy bros?
  • L LangTuBuon8x:
    Nay tính phi qua Ánh Dương gò vấp mà mưa quá . Có ae nào tét chưa . Thấy bảo có mấy pé mới 2k hot lắm .
  • HTThichDuThu HTThichDuThu:
    hôm qua mới được xả lũ bên P.A ;)
  • Toàn toàn Toàn toàn:
    Bên đó có các bé nào làm lại rồi vậy ông anh
    HTThichDuThu nói:
    hôm qua mới được xả lũ bên P.A ;)
  • H Chat Bot:
    Haha123 has joined the room.
  • C Co Nhan Tinh:
    Qua Dubai Cần Thơ xả kìa ae ! Bên đó mở rồi tui mới gé
  • M Chat Bot:
    Minhmachine has joined the room.
  • M Chat Bot:
    Minhmachine has left the room.
  • trankhanhduywtf trankhanhduywtf:
    Bacthosan nói:
    Tui mới đi ánh dương gò vấp gặp đc bé công nhận dễ thương kinh khủng
    bé số bao nhiêu bác ơi?
  • Bacthosan Bacthosan:
    Hum qua vô tình sách thằng em đi dạo..lang thang vào WINDY Tân phú..gặp được mấy em nõn nà các ông ah
  • A Aibietai:
    @Bacthosan, thấy đống cửa mà bác. Hay cần gọi má mỳ :)))
  • S spectreme:
    sao đi không thấy chỗ nào mở nhỉ
  • MrxXx MrxXx:
    chào anh em buổi tối

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    Dân chơi CT đây rồi
    Dân chơi gì đâu. Đi có mấy lần. Thấy Cần Thơ thiên đường ms mà ít anh em viết bài để anh em các nơi tề tựu về nên lên viết vậy mà. Còn cở 10 cơ sở lớn nửa mà chưa có tiền đi. Hehe

Pan_Nu11

Bé Thích Massage
    Reaction score
    22
    Dân chơi gì đâu. Đi có mấy lần. Thấy Cần Thơ thiên đường ms mà ít anh em viết bài để anh em các nơi tề tựu về nên lên viết vậy mà. Còn cở 10 cơ sở lớn nửa mà chưa có tiền đi. Hehe
    Tô Châu mấy bé cũng xinh =)) Hóng rp 10 cơ sở tiếp theo của Bác.

Vũ Dũng

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    cám ơn bác đã share, có dịp đi cần thơ sẽ checkB37B37B37

deathdevil

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Share cho anh em chỗ ngon bổ rẻ
    1. Diễm Kiều - chân cầu Cồn Khương
    2. Hoàng Châu- 30.04 gần đèn đỏ trần hoàng na.
    Cả 2 giống nhau csvc tạm Vé 200 Tắm chung 69 BJ trong bồn các kiểu ra lần 1 tip 400, muốn ra lần 2 tip thêm 200k. Nhân viên kinh nghiệm dâm chịu giỡn.

Thichbuoito

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Cả 2 giống nhau csvc tạm Vé 200 Tắm chung 69 BJ trong bồn các kiểu ra lần 1 tip 400, muốn ra lần 2 tip thêm 200k. Nhân viên kinh nghiệm dâm chịu giỡn.
    Chỗ này mở lâu chưa bác? Ở cần thơ lâu rồi mà chưa nghe

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    mấy chỗ này mở dc gần năm rồi. vào mua vé là dc tư vấn giá vé giá tip hẳn hoi đúng chuẩn ngon bổ rẻ
    Nói chung là tùy khẩu vị. Nhiều anh em muốn tới z, nhiều anh em muốn húp sò ngon, nhiều anh em chỉ thích hưởng thụ BJ, nhiều người lại thích ôm ấp tâm sự tình cảm.... bởi vậy nên có từng bài cho anh em lựa chọn là ngon nhất. Nhiều khi mình rp cơ sở đó ngon nhưng anh em vào lại không hợp gu. Hehe

emhamvui

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    71
    bác Phát 92 share vài số dễ thương nha. Trên đây bí bách quá, chắc bay xuống CT đi matxa rồi

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    1. Hoa Phượng, đi khá nhiều 32 và 01. Csvc, tạm ổn, 2 em trên ok lắm nhe. A tới x. Không z. Tic 500 tip 500. 2 em thì Tic 800 mổi em 800 nửa. 69 thoải mái. Nude 100%
    2. 9999 Ô Môn, csvc bèo. Tic 150 Tip 500 BJ khỏa thân.
    3. Thẩm Cung, csvc ổn. A tới z nếu quen, tic 500 kêu mấy em cũng đc, tip BJ theo vé, Z thương lượng chắc cở 1 củ.
    4. Hoàng Gia Fotuner, csvc tốt. A tới x chưa được z nên không biết. Tic 500 Tip 500. 69 thoải mái. Nude 100%
    5. Style Phương Đông, csvc ổn, em út ngon, tic 500 tip 500, a tới x, nghe nói có z mà chưa được húp. 69 thoải mái. Nude 100%.
    Còn lại từ từ test do hơi nghèo.
    Hello bạn. Mình là thành viên mới . Không biết post bài thế nào?? Bạn có thể hướng dẫn mình post bài về massge cần thơ không?? Thanks

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    Hello bạn. Mình là thành viên mới . Không biết post bài thế nào?? Bạn có thể hướng dẫn mình post bài về massge cần thơ không?? Thanks
    Bạn bình luận vô các bài viết hơn 20 lần mới đăng bài được 1 ngày bình luận thoải mái nhưng cách thời gian bình luận trước 1 hay 2 phút gì đó. Xong bạn chọn vào mục Cần Thơ màu xanh. Xong bấm vào đăng bài viết chủ đề mới gì đó. Thì nó sẻ có tên Cần Thơ màu xanh trong bài viết

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    bác Phát 92 share vài số dễ thương nha. Trên đây bí bách quá, chắc bay xuống CT đi matxa rồi
    Đen cho bác là Cần Thơ cũng cấm rồi. Đang săn chổ mở nè. Mà chưa thấy.

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Bạn bình luận vô các bài viết hơn 20 lần mới đăng bài được 1 ngày bình luận thoải mái nhưng cách thời gian bình luận trước 1 hay 2 phút gì đó. Xong bạn chọn vào mục Cần Thơ màu xanh. Xong bấm vào đăng bài viết chủ đề mới gì đó. Thì nó sẻ có tên Cần Thơ màu xanh trong bài viết
    Ok thanks bạn nhiểu

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Làm bài rp vài e tô châu cho anh em tham khảo nào bác.
    Hix tại đang là thành viên mới nên chưa úp bài lên dc đó. Khi nào dc mình làm 1 bài trải lòng về kn của mình ở tô châu

Hóng hớt

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Thiên Kim ngay đèn xanh đèn đỏ trần hoàng na đó bác có thử chưa cho e cái rp đi bác

deathdevil

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Thiên Kim ngay đèn xanh đèn đỏ trần hoàng na đó bác có thử chưa cho e cái rp đi bác
    Tui đi dc 1 lần vé 80k tip 250k. Phòng bình dân nv hơi cứng cựa đấm bóp qua loa rồi thư giãn . Tầm giá chống lũ d chứ ko mang tính thưởng thức tận hưởng gì nhìu.

Hóng hớt

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Tui đi dc 1 lần vé 80k tip 250k. Phòng bình dân nv hơi cứng cựa đấm bóp qua loa rồi thư giãn . Tầm giá chống lũ d chứ ko mang tính thưởng thức tận hưởng gì nhìu.
    Nghe nói nv cũng đc tầm 20 mấy ko mà bác