Cần Thơ Vài địa điểm đã đi cho anh em bình luận

Lượt xem: 2,912

Phát 92

Bé Thích Massage
24/4/21
53
29
1. Hoa Phượng, đi khá nhiều 32 và 01. Csvc, tạm ổn, 2 em trên ok lắm nhe. A tới x. Không z. Tic 500 tip 500. 2 em thì Tic 800 mổi em 800 nửa. 69 thoải mái. Nude 100%
2. 9999 Ô Môn, csvc bèo. Tic 150 Tip 500 BJ khỏa thân.
3. Thẩm Cung, csvc ổn. A tới z nếu quen, tic 500 kêu mấy em cũng đc, tip BJ theo vé, Z thương lượng chắc cở 1 củ.
4. Hoàng Gia Fotuner, csvc tốt. A tới x chưa được z nên không biết. Tic 500 Tip 500. 69 thoải mái. Nude 100%
5. Style Phương Đông, csvc ổn, em út ngon, tic 500 tip 500, a tới x, nghe nói có z mà chưa được húp. 69 thoải mái. Nude 100%.
Còn lại từ từ test do hơi nghèo.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • D DaoHoa:
    Có chỗ nào massage Lingam ko các bác?
  • Garryyau Garryyau:
    Chào mấy trăm ae, t7 dzui dze
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em congdongmassage cuối tuần
  • H heo sữa:
    Có ae nào đi pé 20 dubai tdinh chưa cho xin ít review đi, nay tính đi gặp e nó thử
  • robotbua robotbua:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em congdongmassage cuối tuần
    chào bác Lục :)) sắp hết năm r
  • Duynhan Duynhan:
    Chào bác sáu
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    robotbua nói:
    chào bác Lục :)) sắp hết năm r
    diễn đàn chuẩn bị đón năm mới tiếp nè mọi người
  • robotbua robotbua:
    Lục A Ka nói:
    diễn đàn chuẩn bị đón năm mới tiếp nè mọi người
    phải có sự kiện gì lớn lớn cho ae xả xui năm nay chứ,kkk
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    robotbua nói:
    phải có sự kiện gì lớn lớn cho ae xả xui năm nay chứ,kkk
    vẫn còn đang tâm dịch nặng bạn nè, thời điểm này chưa phù hợp
  • robotbua robotbua:
    Ko cần lớn cho ng ngoài bik, ae dđ bik là đc rồi :))))
  • Kevin2088 Kevin2088:
    Cẫm Thy trên app mất rồi
  • robotbua robotbua:
    Chắc app đang lỗi, km vẫn còn đó mà cứ tơia mà chiến thôi
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua, ra phố đi bộ off bao zui lun e
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, "Alo, công an hả ? Tui có chuyện cần trình báo"yociexp107
  • H Huyhuyhuy:
    Biên hoà Đồng Nai có ae nào biết cơ sở nào đang hoạt động ko ae
  • T Tule:
    Có ae nào có zalo locker hay em nào ở an thuận phát quận 8 không cho xin cái
  • hitaro hitaro:
    Mai ai cf k nào
  • P phihoang:
    Ha Nội có quán mát xa nào mở không nhỉ? ê ẩm hết cả người! hay có dịch vụ mx tại nhà cũng ok!
  • T takasu:
    cuối tuần r ae ơi có ai đi xả k nhỉ cho ké với
  • O Omassage:
    Hi mấy a có khoẻ không ạ
  • O Omassage:
    Mấy anh cần massge tại nhà vào tường nhà e xem nha hihi
  • haiau_sea haiau_sea:
    Hi ae, cuối tuần mátxa đú đỡn zui zẻ ha...
  • Zlat Zlat:
    mai ai ms nào =)) bí khí quá
  • E eto2:
    tôi cần tìm info của 1 em massage có ảnh thôi. ai kiếm giúp em hậu tạ thẻ điện thoại 100k với.

Phát 92

Bé Thích Massage
    24/4/21
    53
    29
    Dân chơi CT đây rồi
    Dân chơi gì đâu. Đi có mấy lần. Thấy Cần Thơ thiên đường ms mà ít anh em viết bài để anh em các nơi tề tựu về nên lên viết vậy mà. Còn cở 10 cơ sở lớn nửa mà chưa có tiền đi. Hehe

• Like
    Reactions: Pan_Nu11

Pan_Nu11

Bé Thích Massage
    15/11/20
    96
    25
    Dân chơi gì đâu. Đi có mấy lần. Thấy Cần Thơ thiên đường ms mà ít anh em viết bài để anh em các nơi tề tựu về nên lên viết vậy mà. Còn cở 10 cơ sở lớn nửa mà chưa có tiền đi. Hehe
    Tô Châu mấy bé cũng xinh =)) Hóng rp 10 cơ sở tiếp theo của Bác.

Vũ Dũng

Bé Chưa Biết Gì
    4/4/21
    5
    1
    cám ơn bác đã share, có dịp đi cần thơ sẽ checkB37B37B37

deathdevil

Bé Chưa Biết Gì
    29/12/20
    4
    2
    Share cho anh em chỗ ngon bổ rẻ
    1. Diễm Kiều - chân cầu Cồn Khương
    2. Hoàng Châu- 30.04 gần đèn đỏ trần hoàng na.
    Cả 2 giống nhau csvc tạm Vé 200 Tắm chung 69 BJ trong bồn các kiểu ra lần 1 tip 400, muốn ra lần 2 tip thêm 200k. Nhân viên kinh nghiệm dâm chịu giỡn.

Thichbuoito

Bé Chưa Biết Gì
    3/4/21
    8
    0
    Cả 2 giống nhau csvc tạm Vé 200 Tắm chung 69 BJ trong bồn các kiểu ra lần 1 tip 400, muốn ra lần 2 tip thêm 200k. Nhân viên kinh nghiệm dâm chịu giỡn.
    Chỗ này mở lâu chưa bác? Ở cần thơ lâu rồi mà chưa nghe

Phát 92

Bé Thích Massage
    24/4/21
    53
    29
    mấy chỗ này mở dc gần năm rồi. vào mua vé là dc tư vấn giá vé giá tip hẳn hoi đúng chuẩn ngon bổ rẻ
    Nói chung là tùy khẩu vị. Nhiều anh em muốn tới z, nhiều anh em muốn húp sò ngon, nhiều anh em chỉ thích hưởng thụ BJ, nhiều người lại thích ôm ấp tâm sự tình cảm.... bởi vậy nên có từng bài cho anh em lựa chọn là ngon nhất. Nhiều khi mình rp cơ sở đó ngon nhưng anh em vào lại không hợp gu. Hehe

emhamvui

Luyện Khí Massage
    24/8/13
    248
    75
    bác Phát 92 share vài số dễ thương nha. Trên đây bí bách quá, chắc bay xuống CT đi matxa rồi

Steven_Won

Bé Tập Massage
    11/5/21
    46
    18
    1. Hoa Phượng, đi khá nhiều 32 và 01. Csvc, tạm ổn, 2 em trên ok lắm nhe. A tới x. Không z. Tic 500 tip 500. 2 em thì Tic 800 mổi em 800 nửa. 69 thoải mái. Nude 100%
    2. 9999 Ô Môn, csvc bèo. Tic 150 Tip 500 BJ khỏa thân.
    3. Thẩm Cung, csvc ổn. A tới z nếu quen, tic 500 kêu mấy em cũng đc, tip BJ theo vé, Z thương lượng chắc cở 1 củ.
    4. Hoàng Gia Fotuner, csvc tốt. A tới x chưa được z nên không biết. Tic 500 Tip 500. 69 thoải mái. Nude 100%
    5. Style Phương Đông, csvc ổn, em út ngon, tic 500 tip 500, a tới x, nghe nói có z mà chưa được húp. 69 thoải mái. Nude 100%.
    Còn lại từ từ test do hơi nghèo.
    Hello bạn. Mình là thành viên mới . Không biết post bài thế nào?? Bạn có thể hướng dẫn mình post bài về massge cần thơ không?? Thanks

Phát 92

Bé Thích Massage
    24/4/21
    53
    29
    Hello bạn. Mình là thành viên mới . Không biết post bài thế nào?? Bạn có thể hướng dẫn mình post bài về massge cần thơ không?? Thanks
    Bạn bình luận vô các bài viết hơn 20 lần mới đăng bài được 1 ngày bình luận thoải mái nhưng cách thời gian bình luận trước 1 hay 2 phút gì đó. Xong bạn chọn vào mục Cần Thơ màu xanh. Xong bấm vào đăng bài viết chủ đề mới gì đó. Thì nó sẻ có tên Cần Thơ màu xanh trong bài viết

• Like
    Reactions: Steven_Won

Steven_Won

Bé Tập Massage
    11/5/21
    46
    18
    Bạn bình luận vô các bài viết hơn 20 lần mới đăng bài được 1 ngày bình luận thoải mái nhưng cách thời gian bình luận trước 1 hay 2 phút gì đó. Xong bạn chọn vào mục Cần Thơ màu xanh. Xong bấm vào đăng bài viết chủ đề mới gì đó. Thì nó sẻ có tên Cần Thơ màu xanh trong bài viết
    Ok thanks bạn nhiểu

Hóng hớt

Bé Chưa Biết Gì
    2/6/21
    2
    0
    Thiên Kim ngay đèn xanh đèn đỏ trần hoàng na đó bác có thử chưa cho e cái rp đi bác

deathdevil

Bé Chưa Biết Gì
    29/12/20
    4
    2
    Thiên Kim ngay đèn xanh đèn đỏ trần hoàng na đó bác có thử chưa cho e cái rp đi bác
    Tui đi dc 1 lần vé 80k tip 250k. Phòng bình dân nv hơi cứng cựa đấm bóp qua loa rồi thư giãn . Tầm giá chống lũ d chứ ko mang tính thưởng thức tận hưởng gì nhìu.

Hóng hớt

Bé Chưa Biết Gì
    2/6/21
    2
    0
    Tui đi dc 1 lần vé 80k tip 250k. Phòng bình dân nv hơi cứng cựa đấm bóp qua loa rồi thư giãn . Tầm giá chống lũ d chứ ko mang tính thưởng thức tận hưởng gì nhìu.
    Nghe nói nv cũng đc tầm 20 mấy ko mà bác

Mở ảnh nền