Lâm Đồng Vài điểm massage tại Đà Lạt

Lượt xem: 1,087

Tuantran11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
4
12
8
0 ₿
Tui chia sẻ ngắn gọn vài chỗ để ae tham khảo thôi ae nào kiu lùa gà chịu. Đây cũng là bài đăng cuối cùng của tui bởi tui cảm thấy ae ủng hộ thì ít mà kiu tui lùa gà là nhiều. Tui cũng chỉ đăng theo cảm nhận cá nhân thấy đc tui khen ko đc tui chê vậy thôi. Cũng chưa đi ms SG bao giờ nên cũng ko so sánh đc.

1 Mỹ Hạnh: csvc ổn vì khá mới
Vé+tip: 1000k gồm xong hoi xong tắm chung thực ra là cởi đồ xong vô bồn ngồi ẻm tắm sơ cho mình thôi. Xong ra ms khoẻ trườn nuru và bj hj. Vé+tip 1500k thì 2 lần bj hj
Vote bé Trâm dễ thương còn về hài lòng tuỳ mỗi ae đánh giá

2 Phượng Tím: csvc cũng mới
Vé+tip: 2000k cũng được 2 lần bj hj vô bồn tắm chung rờ mò các thứ có thể bj lần 1 luôn các ẻm cũng rê lưỡi các kiểu. Xuất xong lên ms khoẻ đấm bóp ms đá nóng rồi bj lần 2. Các ae có thể yêu cầu CIA bởi trong gói là có dịch vụ đó. Riêng tui cảm thấy xuất 1 lần là đc rồi mà ráng thêm lần nữa thì ko cảm hứng mấy. Vote bé Bi bé Mai body tạm nhất còn mấy bé tui chưa đi

3 Hương Sứ 2 Nguyễn thị nghĩa
Csvc cũ, phòng xông hơi ngộp
Vé 200k vào phòng xông hơi đc 5p bé vào tui ra bé tắm luôn. Ms khoẻ ok nhất trong các chỗ ms. Tới ms mệt ẻm kiu 300 bj hj 500 CIA 700 69 luôn. Ẻm này số 26 chắc là nv mới tại mấy bữa thấy bác CAYCUI j kiu 26 nghỉ rồi. Nv mới mà tui thấy tay nghề khá ổn. Đấm bóp ok ms mệt cũng ok nốt. Kiu ẻm cho 69 ẻm đi kiu chờ ẻm đi rửa cho sạch đã rồi mới cho kk. Tính ra ở đây bình dân nhất mà vẫn ok

4 Hoa Lâu- Nguyễn Công Trứ mới mở
Vé 500k: xông hơi xong bé dô tắm kiểu mẹ tắm con thôi xong ms khoẻ cũng tạm. Xong bé báo giá 1000k hj bj 1500k a-z quất luôn. Ok mình chốt 1500k xong bé bắt đầu kích thích bú liếm cho phê tới não rồi mới hỏi tui đeo bao đc chưa xong mới quất. Bé tên Kim cũng tầm 92-93 mà body ổn không lông nhìn sạch sẽ. Vé+tip là 2000k tui thấy ổn nhưng tiếc ko có tắm chung. Các ae đi vé 900k thì có 2nv phục vụ

5 Dubai-Royal-Lý Tự Trọng ngay karaoke King
Csvc: quá tệ kiểu làm cho có lệ thôi chứ phòng ốc tệ.
Tui vô nv báo vé 600k xong lên xông hơi đc 10p bé vô. Bé tên Bi trắng đẹp riêng cá nhân tui thấy bé đẹp mà xinh lắm nên cũng chảnh nha. Vô tắm sơ cho tui thôi xong lên nằm thì bóp chân chắc đc 5phút á xong ẻm bảo a đi sao. 2000k a-z 3000k thêm làm thái xong tui quất đại 2000k cho xong bởi cũng lỡ rồi đi cho xong. Ẻm bú liếm kích thì ok xong cởi đồ ra thì thiệt là body ẻm cũng đẹp nữa vòng nào ra vòng nấy lại trắng đúng gu tui. Tui thấy ẻm làm ổn nhưng giá lại cao còn csvc thì chê nhiều nha.

6 Hoa Anh Đào tính đi nhưng chưa có dịp thấy ae chê có khen có

7 sakura hai bà trưng: vé+tip 1tr1 hay 1tr2 ko nhớ nhưng chê nhe. Vô ko tắm xong đấm bóp rồi bj hj xong xuôi kiu a tự tắm nha e ra trước. Douma chê

Kết: ae nào muốn thì đọc cảm thấy lùa gà cứ việc đi ra ae thắc mắc cmt tui sẽ rep chi tiết hơn hoặc inbox. Bài cuối cùng tui đăng. Thân ái

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
51
1,669
1,349
31
0 ₿
Cuối tháng 5 Súng đi Đà Lạt, cảm ơn bác đã share nha :cuteonion32:

mr sói xám

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
29
9
0 ₿
ths bác chia sẽ, có lần lên ĐL kiếm muốn mệt chả biết cái nào ổn.

Dalats

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/23
Chủ đề
1
21
6
Đà lạt
0 ₿
Thấy ms hoa lâu mở lâu r mà nay mới thấy có bài review. Bữa sau qua thử mới đc

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
26
11
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Massage hồi xưa bình dân mà giờ ở đâu giá cũng chát quá ,1 củ mà tắm còn hok cho rờ,chỉ dành cho dân kiếm từ 20 củ trở lên,dưới 20 nên đi cf chời ,htgd

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
34
15
34
0 ₿
Cũng vừa đi Hoa Lâu về đây bác. 1 loại vé duy nhất 500k. Có tới Z có mấy e xinh lầm chưa trải nghiệm hết để đi thêm 1 2 lần e lên bài.
Bé 26 Hương Sứ 2 chắc mới hả bác. Mặt mũi tướng tá ok ko bác?

Dalats

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/23
Chủ đề
1
21
6
Đà lạt
0 ₿
Bác cho e xin review hoa lâu với. Thấy mở lâu r mà chưa có thông tin gì nên chưa dám đi