Vài dòng tâm sự mong được sự đóng góp ý kiến của mọi người

Lượt xem: 3,200

xPlayz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
2
8
0
0 ₿
Ko bít nói làm sao cho phải vì sợ ảnh hưởng đến công việc làm ăn của 1 số người nhưng mình cũng chỉ mong đc nghe mọi người đóng góp ý kiến xem như thế nào.
Chuyện là cách đây khoảng hơn 2 tháng 1 tí mình có đi masage ở 1 cơ sở có thể nói là uy tín vì mình cũng hay thường xuyên đi, chuyện ko có gì đáng nói nhưng khoảng 2 ngày sau khi đi tắm mình bị rát và xót sau đùi, tắm xong kiểm tra thì chỗ da bị 1 vết nhìn lỗ nhỏ như lỗ kim thôi, lúc đấy mình mới nghĩ đến việc đi massage 2 hôm trước và nghĩ ko biết em mát xa cho mình có làm trò gì ko trong lúc mình đang thư giãn ko để ý. Đến nay đã hơn 2 tháng mình kiểm tra lại thì vẫn thấy vết lỗ tròn nhỏ tí đấy mới nhớ lại nên hơi lo nên post lên đây hỏi ý kiến anh em xem thế nào. Cho mình hỏi là đã anh em nào từng đi massage để ý thấy trường hợp như thế chưa ạ hay đã có ai đề cập đến tình huống như vậy chưa? Rất mong nhận đc sự giúp đỡ của mọi người. Mình cũng rất xin lỗi nếu có gây ảnh hưởng đến ai vì mình thật sự ko bít post ở đâu để hỏi nữa:(, mong mod ko del đi của em ạ:(

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Nghi ngờ gì thì đi khám ngay đi cho an tâm chứ lên đây đoán già đón non làm gì, trên đây toàn là checker chứ có phải doctor đâu mà đoán bệnh giúp bạn được.

xPlayz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
2
8
0
0 ₿
mình ko có ý gì cả, vì biết anh em đi check nhiều nên mình mới muốn hỏi xem đã ai gặp trường hợp như vậy chưa thôi mà. Mong bạn thông cảm:(

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿

Ông đi matxa xong 2 ngày sau ông mới tắm? tôi cần xác nhận có đúng 2 ngày sau mới tắm ko?

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
trường hợp của bác mình có ý kiến ... người ta nói " kim đâm vào thịt thì đau " ... nếu vào thời điểm đó , em có làm gì bác thì bác sẽ có cãm giác liền , giống như việc có vật nào đó nóng nóng mà chạm vào da mình bất ngờ thì mình sẽ thục lại liền ... còn nếu em có tha dầu ( hay thuốc gì đó ) thì càng không thể xảy ra được ... mình cũng am hiểu 1 chút về thuốc men nên mình sẽ giải thích thế này , đặt biệt nếu da bị dị ứng , thì da của mình rất là nhạy cảm ... khi xoa dầu (hay thuốc ) lên thì nó sẽ nó sẽ có biểu hiện tức thì ( hoặc khoảng 15 , 30 phút sau ) sẽ có các hiện tượng : da nổi mẫn đỏ , gây ngứa ngáy , đau rát ... trong khi đó , 2 ngày sau bác mới phát hiện nên ---> nên mình kết luận thủ phạm không phải là các em massage đâu ......... có thể bác đi đâu đó bị vật gì đâm trúng hoặc bị con gì cắn mà mình ko để ý ... giống như mình cũng hay bị trầy xướt nhưng không biết bị lúc nào , lúc đi tắm , rát quá , soi gương mới thấy bị trầy ...

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
chắc ko có vấn đề gì đâu bác chủ thớt ... nếu 2, 3 ngày nữa còn biểu hiện như thế thì tìm tới Doctor gấp ...:D:D:D

xPlayz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
2
8
0
0 ₿

ngay hôm sau thì mình ko để ý bạn ạ, sở dĩ mình thấy rát vì vết thương bị nhiễm trùng nên mình mới phát hiện ra. Mình bay máy bay đi nước ngoài nên khoảng thời gian mình tính là 2 ngày:(

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Chac e nay moi cao long, long moc ra nhon hoac nen dam trung bac chay mau do =))))