Karaoke Vài dòng về Karaoke Hollywood

Lượt xem: 543

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
112
3,836
1,893
5 ₿
Nay viết ngắn gọn thui, chủ yếu là nói lên những nhận xét khách quan của tui về Hollywood

Đêm đó mừng tái ngộ người huynh thân thiết về nước, nên cùng nhau đi karaoke một phen cho dzui. Có sự tư vấn của thánh hầm nên cũng mạnh dạn đi. Dẫu có sụp cũng có người chung cảnh ngộ kkk. Mà căn bản thánh đã ban phước chắc cũng khó sụp. Kệ cứ đi thui rồi tính. Thế là hai anh em trên một chiếc taxi thẳng tiến đến nơi.

Nhìn chung phòng ốc oke cho bốn tay. Khi chúng tui đến nơi là nhạc đã xập xình. Vì có anh em ở đó rùi. Ui giời các anh em đang dzui dze làm kẻ newbie này hơi ngại chút, tại có biết gì đâu ah. Chào nhau bắt tay bóp cái gì cần trước đã. Rùi các ẻm mời bia. Xong má mì vào dẫn theo các em để chọn. Tui đảo mắt 1 vòng. Nhìn chung ngoại hình các ẻm đâu đó 6-7 nút tuỳ thẩm mỹ mỗi người. Tui chọn được em trông có vẻ hướng ngoại. Người huynh thân ái thì chọn ngay bé hoa khôi mà trông lại hướng nội. Cuộc vui nối tiếp nào

Căn bản là bé ngồi với tui cũng năng nổ. Ngược lại em ngồi với đàn anh lại hơi trầm lắng. Nhìn bên kia có cặp đang say sưa với nhau.Thánh hầm thì ah mà thôi. Nhận xét âm thanh ổn, để tui khỏi đổ thừa hát dở là tại này kia. Đồ ăn cũng oke, tui cũng ko kén chọn lắm. Bia thì ae uống sương sương. Cũng chưa tới lắm vì nay tui yếu trong người.

Bill ko mắc. Chia ra người 1 củ thui. Tip ở đây có hai dạng. Tui cạ cứng ngồi gác tay thui nên tip theo sự hài lòng. Sau đó tui lên đường tăng sau