Gò Vấp Vài tam sự cơ sở và nv

Lượt xem: 1,747

Gấu con

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
17
4
0 ₿
Cách đây cũng 2 tuần mình có đặt vé bên cảm thi tì nói hết vé.
Nên quay về adam cho gần nhà
Tới nơi gặp lễ tân chẽck vé đâu đó xong xui.vé giảm 50% nên mình đi vé 900k
Check vé xong đưa 500k còn dư nên tiep cho nv viên bán vé.
Xong ngồi tầm 15-20p
Lên lầu vào phòng xong hơi tầm 15p ra,30p ra,40p ko thấy bóng ktv và phụ vụ nên mình dt xuống quày báo a chờ 1 chút.có ai làm ăn ms mà chờ đợi kiu này đâu nè.
Chốt lại khuya quá về nhà đâu có dc,trc khi ms ng ta cũng định thời gian để về ko trễ,
Xong xuống phục vụ báo a thông cảm ktv hết.
Ok bb
À còn thối tiền lại 400k cho mình mới ghê nè.thế là ra về ôm cục tức như cục c

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Tommy Tèo 2018

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
chia buồn cùng bác. nhưng cũng nên nói lên đây để cs vào xem xét cách phục vụ.

• Like
Điểm cảm xúc: Gấu con

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Vãi đạn 2 tuần trước mà giờ mới nói. Phải tui.là tui ngồi trong phòng viết rp luôn rồi

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Chơi kiểu này chắc một đi không trở lại luônB12

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ cơ sở rất xin lỗi bác về sự cố trên khi các ktv đều kẹt do lượng khách quá đông nên co sở xin lỗi và sẽ bù đắp cho bác vào dịp tới nhé ạ,
Hiện tại cơ sở đã thay đổi và cập nhật ktv liên tục nên tránh được việc kẹt đồ rồi bác nhé, bác có thể xem quá danh sách những ktv được cập nhật mới nhất của cơ sở và chọn cho mình 1 bé bác nha hihi.

• Like

Bé Cu To

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/20
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Cái chuyện tới cơ sở bị kẹt khách tôi thấy bình thường mà mn , sao mn cứ căng lên thế mình chờ ko được thì về thôi ! Chừng nào đi mà bị sụp hầm thì mới đáng nói .

• Like

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ em chào anh nhé hihi. Tại cơ sở bên em đông khách quá nên vấn đề kẹt KTV là không thể tránh khỏi, hiện tại bên em đã cập nhật KTV mới liên tục rồi ạ !

Gấu con

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
17
4
0 ₿
Ở đây là trên tin thần xây dựng ăn chơi vưi vẻ,đến đây giải trí xả tres bác ạ,ko phải đến đây bỏ tiền ôm cái cục tức mà về

Gấu con

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
17
4
0 ₿
Nếu vậy cs đừng nhận khách,nhiều chỗ ăn chơi mà,nhận khách rồi ko phục dc nhận chi.

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ, nên cơ sở rất xin lỗi bác về sjw cố trên, vì có sự đóng góp của bác mà cơ sở cũng đã tuyển thêm thật nhiều ktv trẻ trung và xinh đẹp mới đảm bảo sẽ đem đến cho toàn thể quý ae nhiều trải nghiệm cực kì thú vị đó ạ, và chắc chắn là sẽ hết tình trạng kẹt đò bác nhé

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hoi, giờ mọi thứ đã qua r cũng ko vãng hồi đc. Giờ bác thông cảm đc thì mình quay lại cs hàn gắn, còn ko đc thì mình kiếm con đg mới cho nhau con đg riêng