vấn đề bị bệnh xã hội khi đi massage.

Lượt xem: 13,201

taptanhmassage123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/17
Chủ đề
1
1
0
33
0 ₿
chào các bác!
các bác cho e hỏi là khi đi massage thì nguy cơ bị lây bệnh xã hội là như thế nào? nhiều khi thích bj lắm mà k dám. mong các bác chỉ giáo!

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Bị sùi mào gà và lậu là phổ biến, hiv khó bị hơn, trừ phi bạo lực quá chảy máu cả 2 bên. Muốn giảm tỉ lệ thì tránh mấy cái BJ công nghiệp, Bj quán cafe đi. Lựa mấy chỗ trung bình khá, các em sử dụng nước súc miệng sau khi hành sự

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Rùa

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿
Thường thì mấy em nó làm khách này xong sẽ vệ sinh răng miệng sạch sẽ bác ah, vì em ấy cũng sợ bị nhiễm bệnh lắm (ví dụ viêm họng hay làm nhiều ung thư vòm họng chẳng hạn) và cũng sạch sẽ thơm tho vùng miệng để tiếp khách sau (nói chuyện hay bj) nên khả năng bị bệnh cũng không cao lắm, bác cứ yên tâm.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
38
8 ₿
TR ghét nhất thể loại cf bj , đúng nghĩa tiền nào của đó , thấy khả năng dính bệnh cao .

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
để tránh bệnh xã hội tốt nhất sau khi massa nên tắm lại thật kĩ dùng sữa tắm diệt khuẩn toàn thân !

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Chửng quá. Tránh giùm mấy cái cf lùm này nọ. Xe ôm, lái xe, thập cẩm thể loại thì nguy cơ cao.
Mấy e ở chỗ ms cũng sợ lây bệnh nên phải xúc rửa miệng, thậm chí đánh răng nưaz. Ở cơ sở lớn mấy e nó có đi khám sức khỏe định kỳ nha.

paokaoxu

Tù Binh
Banned
8/7/17
Chủ đề
0
25
1
34
0 ₿
các bác nhầm rồi. BJ khả năng lây nhiễm viêm gan siêu vi B cao nha các bác. dù chỉ 1 lần.nên bác nào có BJ qua dù chỉ một lần thì nên đi test nha.

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Xàm.... Có bác sĩ ở đây, bác đừng suy đoán rồi phán lung tung.
Ông Lonelyboy nói chính xác rồi đó. Nhìn nick của bác giống baocaosu, pcx,...qúa :)

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

paokaoxu

Tù Binh
Banned
8/7/17
Chủ đề
0
25
1
34
0 ₿
ở đây ai là bác sĩ. tui mới là bs nè. tui là tiến sĩ . bác sĩ chuyên khoa 2 nè.

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
bac về xem lại kiến thức bác ơi. viêm gan b lây theo đường nhu của sida. trừ khi khách bị viêm gan B mà ktv lỡ nuốt hoặc sai sót kỹ thuật bị dính một chút vô bụng thì ktv mới bị nhiễm bệnh