World Cup Q.1 [Vận Khí Kinh Thiên] 1 Ngày buồn cùng binh đoàn Marocco và hạnh phúc bên bé 22

Lượt xem: 945

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào mọi người lâu quá rồi em chưa lên bài hihi^^, chợt nhớ ra mình còn 1 code của mod @Uchiha Itachi mà chưa sài từ hôm 23/11 hehe. Hôm qua em đã như 1 số anh em ra khơi theo binh đoàn Marocco và đã bị chìm xuồng hài 1 ngày thật đáng tiết. Trong lúc em buồn đã nhớ ra cod của bác mod và đã nhanh tay nhắn tin cho checking của Massage Queen. Lên đồ và đi thui em đã có mặt tại Queen lúc 1h15 và đã được bạn check in giúp.
CSVC:9.5/10 mọi thứ điều hoàn hảo. Mình thay đồ và đã xong hơi tầm 15 phút thì bé bước vào. Đập vào đôi mắt của mình là 1 bé có thân hình rất là nuột và có vòng 3 thật chất lượng mlem mlem. V1: Cam việt nam đủ sài mà rất đã hehe . V2: của bé hơi thon thon ôm rất vừa tay. V3: Cặp đào nguyên chất made in việt nam.V4:Đào này ngọt nước và múp máp tha hồ ae húp nhé. Bé vào chào hỏi rất lẽ phép và vui vẻ chuẩn con gái Hậu Giang nhen ae. Bé dìu mình đến phần tắm phần này bé tắm mình như những bạn khác rất tốt và đủ bài nhưng không công nghiệp hehe. Đến phần khỏe phần này mình cho bé 9/10 nha bé làm đủ bài có massage đầu đầy đủ rất chu đáo từng ly từng tý sợ mistake. Chà thái bé này chà rất tốt mình cho bé 9.5/10 nha mọi người hehe. Đến phần mệt phần này bé làm với mình siêu tốt những skill đỉnh cao mình cho bé 9.5/10 . Tổng kết :
Tic: Event 23/11
Tip: =Tic
Cảm ơn anh em đã đọc do bé mới làm được 10 ngày nhưng làm rất tốt anh em nên đến trãi nghiệm và nêu trãi nghiệm của anh em nhé. Đây là ý kiến riêng của mình

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
điểm cao thiệt làm X nóng lòng quá hehe

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
110
456
367
0 ₿
Massage Queen cảm ơn anh đã dành tặng bé 1 bài viết ạ, bé 22 rất dễ thương và nhiệt tình luôn, ốc và cả nhà rất mong được đón tiếp anh lần sau nữa nha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
L.o.x nào biết gì đâu, dạo này tu rồi keke.