World Cup Q.1 [Vận Khí Kinh Thiên] Buồn vô tận cùng m10 và những điều bé 05 đem lại

Lượt xem: 509

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Vào ngày 22/11 vào lúc 17 mình đã bắt đầu xem argentia và ả rập xê út đá trong 1 chìu vui vẻ. Đến 7h đã đem lại cảm giác buồn vô tận và thất vọng vì đội m10 đã bị 2-1. Mình đã nhanh tay gọi đến cho các locker của dubai tân định để book phòng và giải quyết những cảm giác buồn vì trận đấu hôm ấy.
Tầm 7h30 mình đã có mặt DBTD các anh locker bên đây khỏi chê nhiệt tình chu đáo đã cho mình xem ipad và chọn các bé. Sau khi chọn xong 5 phút đã có phòng để lên.
CSVC:9/10 (mình vẫn không thích chiếc giường ấy/ ý kiến riêng) mọi thứ điều hoàn hảo. Mình thay đồ và đã xong hơi tầm 5 phút thì bé đã chơi cút hà với mình hihi. Đâu tiên mình thấy bé thân hình nhỏ nhắn xinh xắn khá trắng trẻo múp máp gu mình hihi. Bé đã lau khô cho mình 2 đứa tâm sự chuyện tình cảm đợi nước hơi ấm bé diều mình vô bồn để tắm. Phần tắm: Bé tắm khá kỉ và có massage nhẹ trong bồn hihi. Sau khi tắm xong bé diều mình đến giường phần đầu tiên là mệt bé làm khó đủ lực bài vở khá ổn định, thiếu 1 ít bài phần này không cần thiết lắm hihi mình cho bé 8.5/10 nhé. phần chà thái bé rất chịu chà 1 cách nhiệt tình phần này bé làm khá chỉnh chu cho 9/10 ah. Đến phần đặt biệt phần này mình cho bé 9/10 luôn nhé mình với bé đã có 1 phần đại chiến mệt nhọc các kiểu có thể làm được hihi bé làm khá là tuyệt v4 ngọt lắm các bác ạ
Bé này mới làm lại các bác hãy tới trải nghiệm và ủng hộ. Cảm ơn mod @Uchiha Itachi đã tạo sân chơi cho anh em
Tic: Event
Tip: = Tic
Cảm ơn mọi người đã xem và đây là bài viết ý kiến riêng

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác nha, điểm cao ghê hihi

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Cơ sở cám ơn anh đã dành nhiều sự ưu ái cho bé 05 , cơ sở rất vui vì anh đã có những giây phút trải nghiệm hài lòng tại Dubai ạ !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ah bé 05 thì là hot idol 1 thời mà , gặp bé hết nước chấm =))