Gò Vấp Vẫn là bé cưng như thuở nào, 39 ui!

Lượt xem: 304

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
80
2,529
2,099
31
0 ₿
Khi con người chạm đến tận cùng nỗi cô đơn sẽ thường cho mình cái quyền được yêu 1 ai đó, được chăm sóc và vỗ về ai đó…nhưng rồi sẽ phát hiện ra bản thân ta mới là người cần được quay trở về để chăm sóc lại chính mình. Ai rồi cũng phải “Đi thật xa để trở về…” Cái ngày tôi nghe tin em quay lại…lòng lại dấy lên một hạnh phúc nhỏ nhoi vì biết em vẫn bình yên…:cuteonion7:

“ Từ ấy trong tôi bừng nắng hạ…”

Ừ thì biết đâu người đã quên mình, vẫn lối cũ ta về. Ấy vậy mà con đường hôm nay đã bớt xa xôi vì luôn có em trong suy nghĩ…xuôi theo dòng suy nghĩ…cuối cùng đã đến cơ sở. Dù khá muộn nhưng lúc nào cũng là về nhà, được chào đón, được quan tâm…và vì nơi đó có em. Tôi luôn cảm nhận rất rõ dù là cơ sở nhỏ nhưng mọi chi tiết trong khâu phục vụ từ tiếp đón, tư vấn giá vé, tea-break (trà nước), trang thiết bị đều được chăm chút và chỉn chu. Nên là 10+ nhỉ ?

Tôi bước chân vào căn phòng nơi mọi thứ đã được sắp đặt tươm tất, nhìn ngắm những kỷ niệm còn lưu lại, nhưng chắc gì người ta đã còn nhớ đến mình. Thôi thì…..

Xông hơi xong lại khỏe khoắn cả người, tôi bắt gặp nụ cười hiền lành của em không chút giả tạo, em ôm chầm lấy tôi như chưa từng có cuộc chia ly, mảnh khăn quấn trên người rơi xuống đất chỉ còn lại cơ thể mỏng manh, mềm mại, như tan dần trong vòng tay. Tôi vuốt lấy mái tóc thơm dài, đặt lên môi em nụ hôn hờ hững. Một tình yêu rất lạ chớm nở, bờ ngực nhỏ nhắn phập phồng như biết nói. Em rên khe khẽ khi bàn tay tôi chạm lấy, run run xoa nắn, tôi khẽ hôn lên đôi nhũ hoa hồng vẫn còn đang nóng hổi và phảng phất mùi nước hoa. Tôi ngồi trên ghế ngắm nhìn em sau một thời gian dài không gặp…em đã gầy và nước da ngăm hơn 1 chút, chỉ có bờ ngực nhỏ bé xinh xinh là vẫn vậy, tôi nút nhẹ…rồi dồn dập từng hồi, hòa vào hơi thở là tiếng em đang nấc nhẹ vì sướng. Bàn tay tôi không chủ động lòn vào chiếc quần lót tìm đến khe suối hẹp bí hiểm, em chủ động chỉ tôi điểm G. Tôi vừa day quanh mép vừa cảm nhận từng cơn co giật. Cây côn thịt của tôi lại trở nên cương cứng theo từng nhịp vuốt ve, ngón tay em dạo lướt trên thớ thịt căng cứng nóng hổi…dù chỉ rất nhẹ…nhưng lại rất phiêu….:cuteonion32:

Trai giới sạch sẽ, tôi nằm ôm em trên giường, hãy để cả thế giới lại sau lưng vì chỉ có chúng ta mới biết mình cần gì ngay lúc này. Bốn mắt nhìn nhau, môi chạm nhẹ, em rúc vào bờ ngực rộng tìm chút hơi ấm của người đàn ông, tìm một sự che chở…nhưng rồi không cưỡng lại được cám dỗ thân xác mà vội vàng tìm đến linh vật đang lớn dần. Em hôn chậm từ ngực, nút thật sâu, thật khao khát, cho đến khi tìm thấy cậu bé…Ánh mắt em cháy lên nhục dục mạnh mẽ. Tôi túm mái tóc dài nhấc bổng lên và nhìn cách em mê say biểu diễn đàn ca sáo nhị, chiếc lưỡi nhỏ xinh xinh chỉ đủ sức quét nhẹ trên đầu khấc, nâng nhẹ hai hòn bi ve vuốt trước khi ngậm thật sâu. Tôi không đánh giá cao kỹ năng của em nhưng lại mến cái sự nhiệt tình…như cái cách em làm cho người yêu…vụng về một chút…ngại ngùng 1 chút nhưng nó lạ…Ai lại mút bàn chân bao giờ? Ai lại liếm bắp chân bào giờ? Ấy vậy mà em tra tấn tôi gần 30 phút với đủ mọi trò chơi trước khi chúng tôi dính lấy nhau. Lần đầu tiên tôi lại thấy em khẩu dâm trong sung sướng, vừa đẩy cây hàng liên tục vào miệng em vừa rên theo trong khoái lạc, tôi chỉ hôn nhẹ vào cô bé và dạo quanh điểm G vì sợ em đau, cảm nhiễm được sự cuồng nhiệt ấy cậu bé cứ căng lên hết cỡ, và rồi đến khi tất cả bùng nổ trong chiếc miệng xinh xắn “Em thích bé kiu của anh lắm…”:ami-(22):

Lại nói về bé 39: gương mặt ưa nhìn, nét dịu dàng, V1 cam VN nhưng chắc tay, V2 có vẻ tròn tria sau 1 thời gian cần năng tập thể dục, V3 mẩy mẩy cưng cưng.

Tối nay có một người vẫn nhớ thương một người….

Massage Nữ Hoàng

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
12
80
73
0 ₿
Bác súng nghe tin bé đi làm lại tranh thủ ghé liền luôn , đúng mối quen Cảm ơn bác đã dành niềm tin cho bé , chúc bác thật nhiều sức khoẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy