Bình Tân - Vẫn là con số quen thuộc - Hoa hậu chân dài séo tém! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Vẫn là con số quen thuộc - Hoa hậu chân dài séo tém!

Lượt xem: 673

KhoaLeon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
6
108
61
SG
0 ₿
Nay nhân một ngày thường - mưa lạnh chym teo, tui quyết định đi thử số hot
Địa điểm lần này là Dubai BT, dẫu đã biết số 68 từ rất lâu trên group nhưng chưa từng trải nghiệm thử vì gu tui rất ít khi đi mấy số hot hot mà mấy ông review trên web :cuteonion59:
Tới nơi cũng tầm 19h40, tui đi vé Onsen và nhanh chóng được dẫn lên phòng vì đã book từ trước

Các cơ sở Dubai luôn được 1 ưu điểm đó là luôn mở sẵn, chuẩn bị phòng hoàn tất mới mời khách lên lầu: xả nước sẵn đầy bồn, bật xông hơi sẵn, máy lạnh phà phà sẵn ... mọi thứ đã chuẩn bị sẵn từ trước chứ không đợi khách vô phòng mới tất bật mở
Dô xông hơi nhẹ tầm 5p, vì phòng xông đã bật sẵn nên dô một phát nóng thí *** luôn :4onion25::ami-(47):
Tầm 5p thì bé lên phòng. Điều ấn tượng đầu tiên của tui là bé RẤT CAO, really impressive. Mặc dù vẫn còn lùn hơn tui :ami-(47): mặc dù đã chuẩn bị sẵn tinh thần là bé sẽ cao (nhờ xem các review trước) nhưng không ngờ cao đến như vậy. Với kinh nghiệm massa 30yrs của tui thì đây là bé cao nhất từng làm cho tui :ami-(37):, body thon gọn không sồxề
Mới dô ẻm liền hỏi thăm bóp vai. Sau đó dô tắm, bé thư giãn trong bồn cũng khá đỉnh, bị cái là chưa dụ cho kiss lips được :ami-(4):
Ra giường em massage khỏe cho tui phải nói là phê nhất trong lịch sử đi massage của tuii. Trời má ông nào mà đòi hỏi massage phải có lực thì đi bé Hờ miền tây ấn cho gãy xương sườn, trật đốt sống, dập phổi, tràn khí màng phổi luôn :ami-(47):. Bé massage khỏe phải nói là CỰC THẤM (mà phê) cái này tui cho 9/10đ
Về phần massage bé cũng có vài chiêu như thông lệ, ngoài ra rất phối hợp nhiều kiểu từ trên giường xuống ghế bù khu :ami-(47): và tui cũng sớm muộn bị đánh gục với cái lưỡi của em, mà em cua hơi gắt đấy phút chót đấy:ami-(46):
Tổng quan thì:
Bé này khá hoạt ngôn, nói chuyện nhiều
Độ tuổi: rất trẻ
Kinh nghiệm > 1yr
Da dẻ: trắng 8/10
V1: 7.5/10 hệ cam VN, cũng khá bự nhưng so tương xứng với toàn body thì bự tí ok hơn :v
V2: 8/10 ít lipid
V3: 11/10 ... bự chà bá, điểm nhất tuyệt hảo trên body ẻm. Cái này mà ... từ phía sau ... eo ôi. (Lúc trườn nuru, V1 bé trườn tui không áp phê lắm cho đến V3 bé trường sởn gai óc lun vì quá đã)
V4: Môi lớn, môi bé còn ngăn nắp, tóc tai vừa phải
Chiều cao: 1000/10

Kết thúc cuộc vui cũng sớm tầm đâu đó 60-70p, còn tgian 20-30p tui tranh thủ ... massage em nó để trả thù, tui bớp nhấn cú nào là đỏ da cú đó. Ẻm ngồi lên đùi tui, 2 chân song phi lên bàn 101 tư thế, rồi ngồi nói chuyện bân quơ trên trời dưới đất, vụ Q12 phúc long âu yếm nhau, rồi tui chỉ ẻm chỗ nào chí mạng mà thọt, thọt vào carotid artery etc ... :ami-(47):. Sau cùng thì bé cũng dẫn tui xuống và chia tay.
Ra về tui quất thêm mì bò trứng khá ổn áp (ít thịt bò hơn Q1 :ami-(47):)

Lời kết: Bác nào thích gu trẻ, cao, big ass, hay ngại ngùng, massage khỏe đủ bài thì bé 68 rất phù hợp. Ngoài ra, bác nào thích gu loli, nhỏ nhắn, big breast và dà tâm thì bé này hông cóa.

À ẻm còn nói nay 3h hết ca sẽ ra coi anh review. Có gì em cmt ở dưới để anh biết là em có xem nhé :ami-(29):

Tip đã giảm; Tic theo sự hài lòng.
Photo taken by ... Her :)))

Đính kèm

451 KB · Lượt xem: 121
    446.9 KB · Lượt xem: 120
    281.2 KB · Lượt xem: 122

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13