World Cup Q.10 Camapro Vẫn nhẹ nhàng cũng 06 Minh Long

Lượt xem: 1,317

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phúc diu ba bey

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
9
81
53
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hy vọng nhiều lại càng thất vọng bao nhiêu, sau cái trận mà tui đổ hết hy vọng vào anh BDN để mong được về bờ thì ảnh lại cho tui đi luôn không thấy đường về, buồn chẳn muốn nói ngủ phát đến trưa dậy là bên bạn nó bảo chung kèo , thua thì chung . Xong nó cũng còn nhân đạo tý rủ đi lai rai vài chai bên bia ướp lạnh. uống là ngà nó bảo có cái code bên Minh Long đi qua được đồng vé 400k, vé nào cũng vậy. Thấy cũng ngon với biết bé 6 bên đó ổn áp nên qua luôn, nó lấy cái code camapro ra đưa tui lấy vé nuru 2 keke.
Lên phòng ngồi nghỉ tý nhìn cái giường đã quá , lăn ra nằm chớp mắt tý. nghe tiếng cộc cộc rồi bé bước vào, mở mắt nhìn mờ mờ ảo ảo thấy bé bước vào, ui như là chân ái tui vào rồi đây, vội ngồi dậy mà em bảo anh nằm nghỉ tý đi, giọng em nhẹ nhàng như biết an ủi tấm lòng đang tan nát, em lại ngồi bóp tay tui , xoa xoa đầu tui bắt đầu thấy tỉnh táo hơn rồi, ngồi dậy ôm em cái cảm giác như cả thế giới bỏ lại phía sau tui, chỉ mỗi tui với em thôi. ôm em tâm sự một hồi cùng em vào tắm.
Thủy chiến: Với sự nhẹ nhàng của em tui được trở lại cảm giác như gấu đang cùng tắm với mình , từ sạch sẽ thân thể rồi đến bắt đầu màn làm tình trong bồn, cái điểm ưng là em như hòa hợp với tui từng milimet cơ thể như không rời nhau tiếp tục em trường xuống bj tui, đúng không lườn trước được, cái hứng phấn ấy làm tui out một cách bất ngờ thế là em phải vuốt vắt sạch trước rồi tắm rữa lại .
Đấm khỏe: khá ổn vẫn như lúc đầu, xoa bóp nhưng thêm phần ấn lúc nằm sấp khá có lực .
Thư giản lần 2, lần này thì cơ thể như hồi phục 100% công lực và chuẩn bị đủ tinh thần nên sẵn sàng với em, em bắt đầu đi thái tui vẫn bình thản , nhóc nhỏ vẫn dững dưng như khiêu khích em nó, thế đến màn nuru em trường bằng cô bé lúc tui nằm ngữa thì ôi cái hình ảnh coi trên web lúc em măc bộ bikini nó hiện ra với lúc này em nude sao mà kích thích qua, nhóc tui lên luôn, và em túm lấy nó tra hỏi nó không cho nó lên tiếng. Tui thì húp lấy cô bé em mà nứng lên không từ nào tả được, sướng tận 9 tầng mây để rồi phát 2 em giúp tui buôn xõa hết mọi tâm trạng. Nằm âu yếm ôm em hồi rồi tắm táp lại.
Trải nghiệm với tui khi gặp 06 là rất nhẹ nhàng và mọi thứ đều được như sắp đặt . Thiệt hai vé camapro cập nhật code sau, bạn nó đang khôi phục lại dữ liệu máy, tip 1200. pv cf

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Phúc diu ba bey đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Minh Long đã nhập code anh mà anh @Phúc diu ba bey đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Khi đến các anh cứ gọi hotline để đặt bé 06 trước nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
uh bác, tắm onsen bác cứ chủ động là em sẽ phối hợp rất nhiệt

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
gặp lần sau đi vé tắm đi rồi sẽ chết , quên hết gấu luôn bác.

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
chuẩn luôn, đi vé tắm là tiêu tùng luôn , không hiểu vị sao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.