Vào đây trú mưa cùng em 18 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,792

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Tan ca về ngồi lai rai nhẹ nhàng với ku @robotbua bên chỗ cư xá Phú Lâm, tính ngồi lai rai mà thấy trời sắp chuyển nên di dời tới Dubai lẹ luôn. Vừa tới là trời chớm mưa tưởng thấy hên ai dè bước vào thấy khách nằm chờ xếp lớp luôn, "má ời bao giời mới tới lượt Dao" mà cũng hên là đã gọi trước đặt sẳn nên không phải đợi, chỉ tội thằng em Bựa ngồi đợi dài cổ vì chuyến "công tác" đặc biệt của nó ,kakaka.

Ngoài trời mưa lất phất, vào ngây lúc mới thay xả hay sao mà mùi lên mạnh và nồng, hít lúc đầu hơi ngộp tí mà sau quen rồi thì sảng khoái và tỉnh táo hẵng ra luôn. Em ấy xuống liền luôn nên phải ngồi đợi mà ở ngoài cứ dòm dòm vào phòng xông mắc cười nên phải ra ngoài với em. Bất ngờ là nay mấy em mặc yếm phi bóng, ôm lấy body nên hai cặp bưởi im hằng lên thấy rõ luôn, nhìn kích thích chỉ muốn bóp cho đã mà xíu cũng bóp thôi nên không phải lo.

Chuẩn bị nước thiệt nóng luôn bốc khói ngay ngất để tắm tránh cảm lạnh, lúc đầu hơi không quen mà sau quen thì thấy thư giãn lắm. Tới phiên bé mới hấp dẫn, em ấy trút hết xiêm y, không chừa gì cả các bác ạ. Thấy rõ mồm một từ trên xuống dưới mà tức cả dá* à,kaka. Em tắm Dao lắm nhẹ nhàng vừa vuốt vừa xoa, đợi em kê lại gần là Dao hôn lên môi mà em chỉ tủm tỉm cười không tránh né, Dao tiếng tới ôm lấy em luôn, em ngồi lên mình Dao luôn một tay bịt bướm,một tay tuốt lươn :) Tuốt mà tê tái luôn, xém out nên kêu em đổi tư thế @@ em BJ miệt mài, lâu lâu đổi tay để lick ti, lick bi. Đang gồm giữ lắm mà tới lúc em kẹp chuối thì không giữ nổi nữa, súng bóp cò bắn hết lên người em luôn. Không phải lỗi Dao à, đổi thế không báo trước mà lại kẹp và ngực thế ai mà phản ứng kịp,muhahah. Cả hai tắm lại thêm một lần nước rồi mới rời bồn.

Nằm dưỡng sức tí mà e cứ bóp cứ vuốt thằng nhỏ riết @@ chắc pha nảy làm em nghiện rồi chăng ? Cứ nằm mà em ỏng ỏng dán sát người vậy đó, ấm ấp lắm các bác à.Cô bé lưa thưa lông đâm vào người hơi ngứa, hơi nhột thiệt nhưng mà dâm quá, cứ cạ mãi, tới khi Dao đưa tay xuống se se thì em nhẹ rên, âm thanh hifi có độ rung hơi bị ác mà toàn kê vào tai Dao mà nỉ non, rên rỉ mà công nhận do e wax rồi nên dễ dàng kích thích nước ra ướt cả tay chứ không đùa. Tay thì kích thích e nhẹ nhẹ, lúc đưa vào trong, lúc se bên ngoài, miệng thì kê vào ngực mà mút lấy mút để, em ôm đầu Dao mà hôn lên mặt, đê mê lắm.

Em quay ngược lại đút hết nguyên con sò ẩm ướt vào mặt Dao, kiểu như "húp em đi anh" =.= chết thật, không muốn húp cho lắm vì đang cảm nhận đường lưỡi của em. Lâu rồi mới có một người mà BJ phê đến vậy, vừa bót mà vừa siết lại, cảm giác ngậm cứng hết cả, càng nuốt sâu vào thì càng thấy cứng vào khó vào, vừa ấm vừa sướng nên giờ lân lân chả thèm húp đâu, chả phải kiềm vì cái hai hơi khó ra cơ mà lúc ra bắn mạnh quá rát cả ống tiểu các bác à >.< mà pha này do em ấy sợ như phọt mạnh như lần trước nên không được CIA, hichic, được chắc yêu em mất thôi.

Vậy là hết hai lần thư giãn , tắm rửa lại và được em massage khỏe cho,không biết là do mệt quá hay sao đấm bóp hơi yếu, cơ mà Dao cũng liêm diêm muốn ngủ lắm nên kêu em bỏ qua nằm ôm em ngủ, trò chuyện thêm được 30p là đúng 120p ,phải chia tay em trong tiếc nuối rồi.

Lần này đi là theo sự chỉ dẫn trước của Bựa và vào là được trao ngay ipad xem thẳng mặt lại lần nữa nên quyết chọn luôn số 18 cho lần này, theo dao đánh giá thì :

-Face : mặt nhìn nghiêng dễ thương, môi nhìn hấp dẫn, hơi nghóc cạnh, da lán lán có cái tattoo nhỏ sau ót, mà cái cổ ẻm thì nhạy nên hôn lên cổ tí là ẻm quéo lại ngay,lúc đó các bác biết làm gì rồi đấy.

-Vòng 1: Cam viêt, hàng thật, bóp đầm tay hơi bị sướng,ngực săn mà, pha núm vếu hồng hồng ghê,nhỏ xinh, mà em gọi là "núm đĩa" vì bth nó lặn mà lúc nứng nó trồi lên nhìn thú vị mà kích thích lắm. Lúc BJ thì núm tự trồi lên là biết ẻm bị thích cái gì cứng và dài thế nào,muhahah.

-Vòng 2: Có chút lipid nha.

-Vòng 3: Vì vòng trên mà em nổ lực đi tập gym, mà đúng là mông to thiệt.

-Vòng 4: Đã wax nên dễ dàng khám phá hơn, nước nôi cũng trù phú, tự nhiên như suối trong nguồn,kekeke.

Thiệt hại :

- Tick Onsen 2 lấy code fb gì đó mà Bựa nó chỉ còn 399k thôi rẻ chán, rẻ hơn bù free Thái tiếc là đc có 1 lần và t6 này cũng hết rồi, mong cs ra thêm ctrinh t7 cho ae sau dịch nào đỡ hao ngân lượng.

- Tip 1200k , vui vẻ nên tip luôn locker 100k,hihi

Ngồi đợi @robotbua thêm nữa tiếng mà chưa thấy xuống, tính xông lên cứu rồi mà bị locker cản quá nên đành tin tưởng vào tinh thần vượt khó mà kinh nghiệm vượt ngục của thằng em, sáng mai gọi,ý quên chắc gì sáng mai nó tỉnh @@ để tối mai gọi lại xem sao.Xuống nhà xe mà thấy xe kín cả bãi, DBBT dạo này giấu gì mà ae kiếm dữ vậy ta ?

Cho em 18 vào thẳng danh sách ruột và body khá mà kỹ năng thư giãn ( cả đầu óc, lẫn cơ thể nhé) em giao tiếp rất tốt ,niềm nở,quan tâm chăm sóc như người yêu,mà làm tình thì như người điên,heheh.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
B04B04s mà kể hết điểm yếu của 18 v ? Lỡ ng sau vào hấp diêm thì ai chịu trách nhiệm đây, viết v là hại ẻm rồi,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Ai kêu ko có CIA, kkk. S chú hứa có skill đó mà, đang phê á, nên cho 8đ tổng thể thôi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ngũ long cũ thì khỏi nói, giờ tìm đc 2 truyền nhân thế chỗ rồi nhưng đg dài mới biết ngựa giỏi, để xem s nữa

• Like
Điểm cảm xúc: quentenroi

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Hehe tại thấy 07 cũng ok nè :))) mà công nhận mấy số mới quá ok hêh mà xui là 39 đang nghỉ dài hạn luôn rồi nên book 18 hehe

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Dấu gì thì chờ mấy bác khám phá về chia sẽ cho a e đó . Mà k biết bác kia gặp ma nữ mà k xuống thế

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Mừng thớt ngon cái tờ rym , mấy em bên này vẫn nối tiếng về độ quậy bác nhỉ